ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : 1st FIERES ART GALLERY
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > กราฟิกและแฟนอาร์ต > Gallery & Studio
Livian Kainax Fieres

Livian Kainax Fieres

1st FIERES ART GALLERY

TOMMY
MCHARRISON
Hope you're doing well even when you're tired and drained.

KAREN
PÈRE
It may not always be clear, but the universe does want good things for you.

POEMIE
ANYA
Last minute plans always end up being the most fun.

CAMERON
DWELLER
Hope you enjoy your day today.

XARLES
KEISUKE
Hope you start to feel like yourself again.

SETSTUKO
TUTTSUDA
This time, try to love yourself more.

ZYRA
QUEENETTA
Sleep is a wonderful habit

CHLOE
WELL
In the end, people are emotions.

PHINEUS
JAROME
You did well, i'm proud of you.

LIVIAN
KAINAX
March is almost done, as I process few things.

NOELLE
DARLENE
What you lose will find you again perhaps not today, but right when you need it the most.

THEODORE
MATEO
Sometimes you don't get what you want because you deserve better.

STEPHEN
CHEN
Magic hour feels real, vulnerable, and humane.

code
by
Leon

Tommy McHarrison Fieres
สวยเกินไปไหม เก่งมากไอไก๊กุ๊กๆ รู้สึกหล่อเท่วาตานาเบ้ ไอโก๊ะ
Pheobe Jarome Fieres
เอาเป็นว่านะะะะะะะะะะะะ ไอ้พวกเราชาวแอ้มันก็รอตั้งแต่ลืวี่เริ่มสปอยล์แล้ว
บอกตามตรงว่าไม่ได้คาดหวัง แต่ตั้งตอรอมาก แล้วในที่สุดก็ได้ลงสักที!

จะบอกว่าจึ้งตาแตกตั้งแต่ที่ได้เห็นรูปแรกยันรูปสุดท้ายเลย ลายเส้นของวี่มันเข้ากับทุก ๆ อย่างที่เราได้ดูมา
ไม่รู้จะพูดอะไร ตื้นตันว่ะ จะร้อง หิวข้าว
Noelle Darlene Fieres
ไก๊เก่งมากๆๆๆ ชื่นชอบผลงานไก๊มาตลอดเลย ยังไงก็สู้ๆนะเยิฟๆๆๆไก๊ไก่ <3
Hammond Rodrigo
เขาก็เริ่ดตลอดเลยอะ ไม่รู้จะชมอะไรก่อนระหว่างผลงาน กับเอาเวลาไหนมาวาดกันได้ เห็นอ่านหนังสือตลอดเวลา จนคิดว่าต้มกินเป็นมื้อเช้า กลางวัน เย็นแล้ว OMG เก่งมากเอฟตีลิวี่
Leon Fuchizawa

มันจึ้งขนาดนี้ยังต้องชมอะไรอีกหรอออออออ คำถามมมมมมม ฮือ มันสวยแบบ ปิ้มปิ่มอ่ะ พี่วี่เข้าใจหนูมั้ย
Beatrix Blaise Xerarch
กรอบทองก็ขลังเกิ๊นอ่ะแกกกกกกกกกกกกก สวยสุด เก่งมากเลยนะลิวี่
Ruka Rhea Sulvatore

งานคือสวยมาก สุดยอดมาก! ใฝ่ฝันมาตลอดเลยค่ะ ที่อยากมีสกิลวาดภาพเก่ง ๆ แบบนี้บ้าง ;-;
Jorgeous Skye Luxbare
สวยมากเลยคับ หมาก็อยากวาดภาพเก่ง ๆ แบบนี้ม้างงงงงง
Stephen Chen Fieres
จนเขามาจนจะครบตระกูลแล้ว พี่ก็เพิ่งหากระทู้นี้เจอ ...
พี่ชอบลายเส้นของเรามาก ๆ ยิ่งได้เห็นเรามาวาดรูปฟิแอร์ทั้ง 13 (ในตอนนั้น) แล้ว พี่เห็นแล้วยังยิ้มตามเลย
เก่งมากครับ พี่รอชมผลงานต่อไปของเราอยู่นะ เป็นกำลังใจให้เสมอครับ :) ♥
Clavis Kaiser
สวยมากเลยครับ
Madelyn Bordeaux
สวยมากค่ะ รอผลงานเซตใหม่ใน GALLERY ไว้เสพศิลป์ความงาม
Jurina Hanah
ชอบลายเส้นมากเลยค่ะ พอมาอยู่ในกรอบทองดูขลังขึ้นมาก รอชมผลงานต่อไปนะคะ
Yoshi Rinrada
ผลงานสวยมากเลยค่ะชอบมาก จะมีผลงานมาลงอีกมั้ยคะรอติดตาม
Kenshi Kujo Fieres
เห็นกระทู้ขึ้นมาอีกรอบ แล้วก็พึ่งเห็นว่ายังไม่ได้เม้น แต่ตอนนั้นก็ชมไปในใจแล้วแหละ มาดูอีกรอบไก๊ก็วาดสวยจริงๆ เก่งมากไก๊
Pheobe Jarome Fieres
QUOTE(Kenshi Kujo Fieres @ Jul 21 2023, 11:41 PM) *
เห็นกระทู้ขึ้นมาอีกรอบ แล้วก็พึ่งเห็นว่ายังไม่ได้เม้น แต่ตอนนั้นก็ชมไปในใจแล้วแหละ มาดูอีกรอบไก๊ก็วาดสวยจริงๆ เก่งมากไก๊

อ๋อ ชมในใจ อ๋อ อ๋ออออออออออออออออออออออ มันเป็นลืมในใจเนาะ
ไม่ใช่เข้าใจผิดว่าเป็นกระทู้ตระกูลแต่อย่างใดเลย
Stephen Chen Fieres
QUOTE(Kenshi Kujo Fieres @ Jul 21 2023, 11:41 PM) *
ผมว่าผมก็เห็นกระทู้นี้ช้าอยู่นะ ยังมีคุณคาเมรอนที่ช้ากว่าผมอีกหรอ ...
แต่ได้ข่าวว่าเข้าใจผิดเรื่องจริงหรือเปล่า? วอนกระจ่างเรื่องนี้ให้ลิเวียนทีครับ
Tiana Vynn
ภาพสวยมากจริงๆค่ะ ปล่อยรูปออกมาอีกนะคะ รอติดตามชมค่ะ
Sinclair Blake
เป็นภาพวาดที่สวยมากเลยค่ะ รอติดตามชมภาพใหม่ๆนะคะ
Cassidy Udulutch
วาดได้สวยมากเลยค่ะ ลายเส้นน่ารักดี ใส่กรอบทองแล้วดูหรูหราเว่อวัง รอชมแกลลอรี่ใหม่ๆต่อไปนะคะ
Cordie McRay Akimoto
wow ภาพสวยมาก ๆ เลยค่ะ รอชมผลงานอื่นต่อนะคะ
Christian Iorwerth
เป็นภาพอาร์ตในแกลลอรี่ที่สวยมากครับ รอติดตามผลงานอื่นๆ อยู่นะครับ
Juliana Rachel McKellen
สวยงามมากเลยค่ะ รอติดตามชมภาพใหม่ๆนะคะ
Edison Edinburgh
ภาพสวยมากเลยครับ ชื่นชมเลย รอติดตามผลงานต่อๆไปนะครับ
Name Jones
ภาพสวยมากเลยครับ รอติดตามชมผลงานใหม่ๆอยู่นะครับ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.