ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ˜”*°• Jhou Dome Art Gallery II (っ◔◡◔)っ Erik Ivar Blafjella •°*”˜
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > กราฟิกและแฟนอาร์ต > Gallery & Studio
Jhou Dome
Dumbledore's Army
Erik Ivar Blafjella

สวัสดีครับวันนี้มาอัพเดตตัวละครใหม่กัน วาดไว้ 2 แบบเหมือนเคย

แต่ครั้งนี้เปลี่ยนสไตล์บ้าง

ส่วนน้องตัวเล็กยังเหมือนเดิมหลายๆคนชอบกันมาก

(ความจริงถนัดลงสีสไตล์นี้ล่ะ แหะ)

รอบนี้เป็น 1 ใน กลุ่มของกองทัพดัมเบิลดอร์ครับ Erik Ivar Blafjella นั่นเอง

พร้อมแล้วเชิญรับชมได้เลยครับ

ครั้งนี้เก็บเส้นไว้ไม่ได้ลงทับเส้นฮะ

น้องรอบนี้ใช้สีสดขึ้นมาอาจจะแสบตาบ้างไรบ้าง

เผื่อใครสนใจอยากเยี่ยมชมผลงานเก่าเป็นภาพของ ศ.เบจ เข้าไปชมได้เล้ย

*****ภาพ ศ.เบจ*****

ยินดีรับคำแนะนำติชมเช่นเคย ฝากติดตามและเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ใครสนใจช่องทางทวิตเตอร์จิ้มเล้ยย

@DomeJhou

Erik Ivar Blafjella
อ้ยยยยยยยยยยยยยยย
เกลเลียนในมือสั่นเลยครับพี่น้อง

ภาพที่สองคือน้องมากกกก น้องเหมือนพร้อมที่จะสร้างเป็นโมเดลเหมือนของ ศ บบ เลยอ่าาาาา
เวอร์ชั่นภาพวาดมันเท่เหมือนกันนะครับเนี่ย
ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ นะครับ

Mabel Morris
ภาพแรกเท่มากเลยค่ะพี่การุยผมสีฟ้าาาา ส่วนภาพที่สองก็น้อนนน น้อนมากกกยืนกอดอกทำหน้านิ่งแต่แจ้มกลมมั้กกกกกกก
รอติดตามคนต่อไปเลยค่ะ !
Charity Burbage
QUOTE(Erik Ivar Blafjella @ Oct 27 2021, 12:06 AM) *
อ้ยยยยยยยยยยยยยยย
เกลเลียนในมือสั่นเลยครับพี่น้อง

ภาพที่สองคือน้องมากกกก น้องเหมือนพร้อมที่จะสร้างเป็นโมเดลเหมือนของ ศ บบ เลยอ่าาาาา
เวอร์ชั่นภาพวาดมันเท่เหมือนกันนะครับเนี่ย
ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ นะครับ

เกลสั่นแร้วโอนอ้ะยังคะ •_•
Celez Volante Amistes

ชอบภาพการ์ตูนที่ 2 มากๆเหมือนเป็นตุ๊กตาหัวโต funko อะไรประมาณนี้ เทพมากที่สามารถทำให้คุณพี่อกรดูเป็นยัยดื้อได้ 5
Magic Blank
สวยมากกกกกกกกก พี่เห็นตอนแรกคือ กรี๊ดเลยยย วาดพี่การุยออกมาได้หล่อเท่เกินจริงมากค่ะน้อง ผลงานคุณภาพสุดๆ เป็นกำลังใจให้วาดต่อไปเรื่อยๆน้า ดูท่าจะมีคนต่อคิวเยอะเลยค่ะ 555555555555555555
Jody Lynn
กรี้ดดดด ทั่นชายวอหอย รูปแรกเท่มากเลยค่ะ พอตัดเส้นเข้มๆแบบนี้แล้ว ทำให้ภาพดูเหมือนตัวละครที่หลุดออกมาจากหนังสือการ์ตูนเลยค่ะ ส่วนรูปที่สองก็ยังน่ารักเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง หน้าพิ่กรุยก็คือเข้มมาก วางมาดแล้วหนึ๊งงง
Evelyn Belle Benoit
วาดได้สุดยอดไปเลยค่ะ ปกติไม่ค่อยได้ตามงานแบบนี้แต่ว่าคุณJhou วาดออกมาได้สวยมากเลยค่ะ *^* งานแบบนี้คงใช้เวลามากพอสมควรเลย เป็นกำลังใจให้นะคะ! อยากรู้แล้วค่ะว่าคนต่อไปจะเป็นใครรร รอติดตามนะคับ♡
Wenderly Wheeler
รูปแรกสุดจะเท่ พ่อหนุ่มผมฟ้า แอบจิกตา มีท่วงท่าควงไม้กายสิทธิ์ ภาพสองก็คืออยากจะซื้อไปตั้งไว้ในตู้เลยค่ะ
Myra Alliyana Bai
งานเร็วมากเลยค่ะ ไม่คิดว่าจะมาต่อจากภาพ ศ.เบจเร็วขนาดนี้ แต่ว่าสวยมากก ครั้งนี้ชอบรูปแบบแรกค่ะ หล่อเท่มากก แบบมาก ๆๆๆ ส่วนน้องรูปสองก็ยังน่ารักเหมือนเดิม เป็นกำลังใจให้นะคะ จะคอยลุ้นว่าคนต่อไปเป็นใคร สู้ ๆ ค่ะ!
Georgina Gwyneth Glordrier
แง มันดีมากเลยค่ะ ภาพแรกหล่อมากแบบหล่อมากจริง ๆ จนเขิน ㅠ ㅠ ส่วนภาพสองมันน่ารักม้าก ฮือ รอชมผลงานต่อไปน้าคะ ^^
Allison Hales

ยังวาดได้สวยว้าวเหมือนเดิมเลยครับ ไม่คิดว่าจะได้ชมผลงานชิ้นที่สองเร็วขนาดนี้
ไอการุยเวอร์ชั่นดึงหน้าพร้อมเด 555555
Quindlen Grant
ลายเส้นสวยมากเลยครับ ภาพแรกอย่างเท่ผมนับถือๆฮ่าๆ แต่สวยหมดเลยจะรอชมผลงานต่อไปนะครับ ^^
Noelle Darlene Fieres
รูปแรกคือดือมากเลยค่ะฮ่าๆ แต่ภาพทั้งหมดก็ยังสวยเหมือนเดิมเลยค่ะ จะรอชมผลงานต่อไปนะคะ
Charity Burbage
น่ารักจังเลยค่ะ เท่เกินตัวจริงไปมากๆ
ขอให้ได้เป็นคนรวยที่สุดในฮอกไวๆนะคะ
Perseus Percy Jackson
เพิ่งเห็น คุณ Jhou Dome ไม่ทำให้ผิดหวัง ส่งกำลังใจให้น้า วาดเก่งมากๆเลย
QUOTE(Charity Burbage @ Oct 27 2021, 11:37 PM) *
น่ารักจังเลยค่ะ เท่เกินตัวจริงไปมากๆ
ขอให้ได้เป็นคนรวยที่สุดในฮอกไวๆนะคะ

อีกไม่นานเกินรอ รวยแน่นอนน 555
Milburga Wyvernbrooke
ดีทั้งสองแบบ แต่มิวแอบชอบภาพแรกมากกว่า หล่อเท่มากๆค่ะ
Victor Badr Xerarch

ภาพแรกสุดเท่ไปเลยส่วนพอมาที่ภาพสองก็คงน่ารักมากครับ รอติดตามผลงานนะครับ

Hwang Pyeonjae
ผมชอบมากเลยครับทั้งสองภาพเลยภาพเเรกสุดเท่ พอมาภาพสองก็น่ารักมากกก
Pheobe Jarome Fieres
จะบอกว่าเราตามคุณมาตั้งแต่กระทู้ศ.เบจแล้ว งาน art ดีมากๆเลยค่ะ ;-;
เป็นกำลังใจให้คุณในการวาดต่อๆไปด้วยนะคะ เราจะติดตามงานของคุณไปเรื่อยๆเลยนะคะ!
Quindlen Grant
ผมชอบมากเลยครับเท่มาก ลายสายก็สวยด้วย ผมจะรอชมผลงานต่อไปนะครับสู้ๆ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.