ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : NCT Dream in Hogwarts by @crustmoon
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > อังกฤษ > ตรอกไดแอกอน > หอศิลปวัฒนธรรมแห่งลอนดอน > ห้องจัดแสดงผลงาน
Sam Lee

Please looking forward to it, more are coming.

Mark Lee

Jaemin Na

Jeno Lee

Haechan Lee

Jisung Park

Sam Lee

Renjun Hwang

Chenle Zhong

Perseus Percy Jackson
ภาพวาดสวยมากกกกกกกกก แล้วคือออออ NCT ที่ชั้นรัก
ปล. เจโน่ ลี หล่อมาก ในภาพวาด ปลื้มเลอ
รอติดตามผลงานคุณแซมลีเรื่อยๆนะ
Dylan Dean
วาดสวยมากเลยครับ เส้นอย่างผมปลื้มปริ่มมาก
Mabel Morris
โหววว วาดสวยมากๆๆๆเลยค่ะ ดรีมเส้นกุมใจ ฮรุก
หล่อเท่ทุกคนเลยย แฮชานอยู่กริฟด้วยยย จีซองก็ดีมากกกก
รอติดตามต่อไปเลยนะคะะ
Cyrilia Karmil Svabhila
ที่สุดของความจึ้งงงงง ชอบลายเส้นมากๆเลยค่ะ จีซองกับเจโน่คือกิ้ดดด
ฟอลทวิตคุณแซมเรียบร้อยแล้วนะคะ รอติดตามผลงานอยู่ค่ะ <3
Vegas
ชอบลายเส้นมากครับ ขอไปกดตุ่มฟอลเอาไว้นะครับ
รอติดตามผลงานเรื่อยๆนะครับ (เจโน่เกินต้าน)
Cynthia Marion Zynaxalia
วาดสวยมากๆเลยค่ะ ชอบวิธีการลงสีและก็ลายเส้นมากๆเลย
ฮือ เจโน่กับมาร์ค ลี ก็คือนัมเบอร์วันไปเลยค่ะ!
รอติดตามผลงานอื่นๆนะคะ หัวใจคุณแซม ลี
Seth Vysander
สวยมากเลยค่ะคุณแซม ลายเส้นดีมาก ๆ รอติดตามผลงานชิ้นต่อไปแล้วว
Pheobe Jarome Fieres
กรี๊ดดดดด ชอบลายเส้นมากๆเลยค่ะคุณขา ขอสร้างผลงานดีๆแบบนี้อีกต่อไปเรื่อยๆเลยนะคะะะ
Marcus Patroclus
สวยมากๆเลยครับ เป็นลายเส้นที่ดูแล้วสบายตามากๆเลย รอชมผลงานอื่นๆของคุณอีกนะครับผม (วาดหน้าได้สวยจนดูแล้วก็หลงอีก)
Theon Qeith McCarthy
จีซอง พว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
น่ารักมากมาก เห็นแล้วตาแวววาวเป็นประกายม้อบแม้บบ ลายเส้นสวยมาก ๆ เลยครับ ชอบมาก ๆ เลย
ไว้มาลงผลงานให้ดูอีกนะครับ มั๊วะ
Myra Alliyana Bai
แงง มันดีมากค่ะคุณ NCT DREAM กับภาพวาดที่สวยแบบนี้ จะรอติดตามผลงานต่อไปนะคะ ดูแล้วใจฟูมากเลย จีซองกับฮัฟเฟิลพัฟ และเจโน่ที่หล่อมาก ๆ แงง แพ้ค่ะ ;-;
Jamille Tyler
โอ้โหหห สามหนุ่มสลิธีรินหล่อมาก น้องบ้านอื่นก็หล่อ ฮือ ชอบลายเส้นมากๆ เลยค่ะ ทางนี้ชอบสะสมโปสการ์ดแฟนอาร์ตด้วย เราอยากได้มาแปะผนังห้องนอนเลย
Winner Yumin
ลายเส้นคือดือมากครับ ดีจนใจผมน้วยเลย จะติดตามเรื่อยๆนะค้าบ
Cheri Brooks
ดีมากกกก ขอสมัครเป็นแฟนคลับ ถ้าไม่ได้ก็เป็นแฟนครับก็ได้ค่า
Maewin Xenres Sapoterson
เป็นภาพที่สวยมากครับลายเส้นดีมากก
Evelyn Belle Benoit
คุณแซมมมมม ฮืออออ ไม่คิดไม่ฝันนน ภาพสวยเหมือนเดิมเลยค่ะ อ่านชื่อกระทู้แล้วตกใจมาก ไม่คิดจะเจอคุณแซมในนี้ (มันเป็นไสรแ่_่กี/้กี/่ก่_คำ) ติดตามผลงานมาตลอดนะคะ ฮืออออ ติดตามนะคะ ><♡
Crown Calphantom
วาดสวยมากครับ ลายเส้นสวยมากครับ เจโน่หล่อมาก
Yujin
ลายเส้นสวยมาก ชอบมากเลยค่ะ ตามไปฟอลทวิตเตอร์เรียบร้อย รอติดตามผลงานนะคะ <3
Noelle Darlene Fieres
ภาพวาดสวยมากเลยค่ะ ลายเส้นก็สวย ไว้ลงให้ดูอีกนะคะจะรอติดตามผลงานต่อไปค่ะ😊✌🏻
Alexa Ovenda
Oh my gosh!!! ดีมากกก!!! งานสวยมากกก เราชอบลายเส้นคุณมะไหวแล้ววว
รอติดตามผลงานอยู่นะคะ วาดสวยๆแบบนี้ต้องจัด ของ127 แล้วไหมมม>< ชอบสุดๆ! เป็นกำลังใจให้นะคะ( ˘ ³˘)♡
Merliah Volans Stella
เป็นอีกหนึ่งครั้งที่ภาพวาดทำให้เราใจสั่นได้ หล่อสุด น่ารักสุด
Dylan Middleton Yang
ชอบลายเส้นแบบนี้นะ สวยมากเลยครับ แจมินกับบ้านสลิมันเป็นของคู่กันจริงๆ
guuun
ภาพสวยมากครับ ขอติดตามผลงานนะครับ
Eric Johnson
สวยมากเลยครับ
Chaelin Carlyn Quinn
ลายเส้นสวยมากค่ะ ชอบการลงแสงเงามากๆ รอติดตามชมผลงานอยู่นะคะ
Gray Windford
วาดสวยมากครับ ผมอยากวาดได้แบบนี้บ้างจัง ผมก็ฝึกวาดอยู่ครับ แต่เพิ่งเริ่มต้นครับ
Melanie Seline Zynaxalia
โหหห ลายเส้นดีมากกก มาร์คลีกับเจโน่เดอะเบสเลยค่ะ เห็นแล้วใจฟูเลยยย
Livian Kainax Fieres
วาดได้สวยมากเลยค่ะ ลายเส้นคือมันนัวดีมาก(ก.ล้ายตัว) รอติดตามผลงานชิ้นต่อไปแล้วว(วี่รออยู่นะคะ)
Tanaka Kori
โอโห้สวยมากเลยครับบบ ชอบายเซ็นมาก แจมินสลิก็คือตาย ตายไปเลยหล่อมาก หล่อมากมาก
Hardin Negative
งานสวยมากครับ เส้นคมดีมาก ให้เเสงของภาพก็สวย เป็นกำลังใจให้นะครับ ทำมาให้ชมบ่อย ๆ นะครับ
Patterlene Lucne
เราชอบการลงสีแสงเงาของคุณมากเลยค่ะ แลดูนุ่มละมุนดีมากเลย สวยมาก แบบส๊วย ไปเลยค่ะ
Arcana Thalia Crevenso
ลายเส้นสวยมากเลยค่ะ ชอบการลงสี แสงและเงา ทุกอย่างมีความลงตัวมาก ๆ ค่ะ เป็นกำลังใจและรอชมผลงานต่อ ๆ ไปอยู่นะคะ
Rosaline Rose Carrell
ลายเส้นสวยเป็นเอกลักษณ์มากเลยค่ะ ส่วนตัวคิดว่าให้อารมณ์แบบสเก็ตภาพ
มาร์คคือดือสุด ยิ่งใส่ชุดสลิธีรินดีต่อใจมากๆเลยค่ะ
Alisha Dan Benjamin
เป็นผลงานที่มีลายเซ็นและการลงสีที่สวยมากเลยครับ
Georgina Gwyneth Glordrier
มายก้อช มันเริ่ดมากเลยค่ะ ต๊าชมาก ลายเส้น การลงสี ทุกอย่างลงตัวมาก รอติดตามผลงานอื่น ๆ นะคะ ^^
Sam Lee

- updated -
นักเรียนบ้านเรเวนคลอ และนักเรียนบ้านสลิธีริน เพิ่มเติมค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกคอมเมนต์เลยนะคะ เป็นม็อบแม็บมากกกกกกกเลย
Parasatino Pakinsan
รอชมผลงานอยู่สม่ำเสมอนะครับ ลายเส้นสวยดีนิ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.