ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : วงในยืนยัน! แมดส์ มิกเกิลเซิน จะมารับบทกรินเดลวัลด์แทนจอห์นนี เดปป์
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์สัตว์มหัศจรรย์
หน้า : 1, 2
Alesso Van Veeldvoorde

วงในยืนยัน! แมดส์ มิกเกิลเซิน จะมารับบทกรินเดลวัลด์แทนจอห์นนี เดปป์

รูปภาพโดย Bony/SIPA Variety.com

จากการประกาศของจอห์นนี เดปป์ ว่าจะไม่มารับบทเกลเลิร์ต กรินเดลวัลด์ ในภาคต่อ ๆ ไปของภาพยนตร์ชุดสััตว์มหัศจรรย์ เนื่องจากทางบริษัทวอร์เนอร์บราเธอส์. ขอให้ถอนตัวออกจากบทบาทดังกล่าวเนื่องจากแพ้คดีการฟ้องร้องหนังสือพิมพ์เดอะซัน จากการพาดหัวข่าวว่าเขาเป็น "นักทุบตีภรรยา" ซึ่งทางแหล่งข่าวระดับสูงภายในกองการผลิตภาพยนตร์ชุดสัตว์มหัศจรรย์ ภาค 3 (ยังไม่มีชื่ออย่างเป็นทางการ) ได้ยืนยันกับเว็บไซต์ MuggleNet.com ว่าแมดส์ มิกเกิลเซิน จะมารับบทบาทนี้อย่างแน่นอน

ภาคหลังการประกาศของจอห์นนี เดปป์ มีข่าวลือหนาหูว่าทางผู้กำกับเดวิด เยตส์ กำลังติดต่อทาบทามให้แมดส์ มิกเกิลเซิน มารับบทกรินเดลวัลด์คนใหม่เป็นอันดับแรก แมดส์ มิกเกิลเซิน เป็นนักแสดงชาวเดนมาร์กที่เป็นที่รู้จักกันในภาพยนตร์จอมเวทย์มหากาฬ (Doctor Strange), โร้ค วัน: ตำนานสตาร์ วอร์ส (Rogue One: A Star Wars Story) และซีรีส์สุดโด่งดังอย่างฮันนิบาล

ภาพยนตร์สัตว์มหัศจรรย์ ภาค 3 (ยังไม่มีชื่ออย่างเป็นทางการ) จะกลับมาถ่ายทำอีกครั้งภายใน 2-3 เดือนข้างหน้า และเลื่อนฉายไปเป็นวันที่ 15 กรกฎาคม 2022 (ยังไม่มีกำหนดการในประเทศไทยอย่างเป็นทางการ)

ที่มา : MuggleNet.com

ล่าสุด!!

"ผมก็รู้เท่าที่พวกคุณรู้นั้นแหละครับ มันคงเป็นแค่ข่าวลือเท่านั้น เอาจริง ๆ ตอนนี้ผมก็รอสายจากพวกเขาอยู่เหมือนกันนะ" แมดส์ มิกเกิลเซิน ออกมายืนยันเองตอนนี้เขายังไม่ได้รับการติดต่อให้มารับบทกรินเดลวัลด์แทนจอห์นนี เดปป์

อ่านต่อ : https://www.facebook.com/khobsanung/posts/2933106806919591

Elena Quinlan
ปังปุริเย่ ไม่แพ้กันแน่นอนน
Aza Alizabeth
อยากเห็น fantastic beast 2 แล้วนะเนี่ย อยากรู้ว่าจะเป็นยังไงต่อ ;-; ถึงจะเสียดายป๋าเดปป์แต่คนนี้ก็ปังเหมือนกันคับ!
Elijah Mchonde
แมดส์ มิกเกิลเซิน ก็ชอบอยู่แล้ว แต่เอามาแทน ป๋าเดปป์ แบบนี้เศร้าอะ
Jace Evan
แอบเสียดายแต่รอติดตามต่อ
Reiju Z. Linz
เสียดายป๋า จริงๆ เฮ้อ ปี2022 ถึงจะได้ดู ~
Queenland Mardon
เสียดายป๋ามากกกก แต่เอาเถอะ เชื่อว่าแมดส์ต้องงานดีไม่แพ้กันแน่ รอดูเลย!
Julienne De Pelissier
แอบเสียดายแต่ก็จะรอดูค่ะ
Ivy-Ann Londyn
ประท้วงได้ที่ไหน 555 เสียดายป๋ามากกก คนใหม่มาก็เหมือนคนละคนแล้วอะ จะให้อินต่อจากตอนเดิมนี่คงยากแน่ๆ
Theon Qeith McCarthy
เสียดายจอห์นนี่ เดปป์ ที่เป็นภาพจำไปแล้ว
แต่ก็รอดูว่าแมดส์ จะทำให้เป็นภาพจำได้หรือป่าว
Lilalita Omolalan
ทางนี้รู้สึกเสียใจมากที่ถอดป๋าออกไปและคิดว่ามันเป็นเรื่องที่ไม่ยุติธรรมกับป๋าเดป
ป์เลย แต่ในเมื่อนักแสดงในใจอีกคนอย่างลึงแมดส์มาเล่นบทนี้แทนและเราก็ชอบแฟนทาสติกมากๆก็ค
งกล้ำกลืนดูต่อไป แต่เราคงไม่ขอแสดงความยินดีที่ลุงแมดส์ได้รับบทนี้ มันเจ็บกงนี้ที่หัวใจTT
Luciano Rose Kathiella
เศร้า;^;มากที่ป๋าถูกบังคับให้ออก
Nellarys Shanks Spencer

เป็นแฟนลุงแมดดส์อะ แต่จะดีใจดีมั้ยเนี่ย โอยยย อิ WB จะยำไรลุงมั้ยวะ ;_;
โกด WB มากๆๆๆ ทำไมทำกับป๋าเดปป์แบบนี้วะ ละแอมเบอร์ยังได้บทเมร่าต่อ คือวดฟฟฟ มากๆๆ เซ็ง

Elwin Om Hallewell
เอ้าาา ข่าวร้าย ป๋าเดปป์ไปแล้ว ตอนนี้ภาพจำเป็นป๋าเลย รอตามข่าวที่เป็นทางการต่อไปปป
ปล. ถ้าเปลี่ยนจิงคงต้องลบภาพจำใหม่ แต่ก็น่าจะต้องดูต่อแหละครับ T^T
Jayden Nathan
รอติดตามเลยครับ แต่เสียดายป๋าจังฮือ
Monarika Collins
คือไม่รู้จะรู้สึกอะไรก่อนดี ดีใจที่เป็นป๋าแมดส์ ชอบแกนะ แสดงดีมากๆ ยิ่งใน death stranding คือดีมากกกกกก
แต่ก็เสียใจที่ป๋าเดปป์ออก เพราะติดภาพแกไปแล้ว คือบทนี้ไงก็ต้องเป็นแก แต่ยังไงก็จะติดตามเรื่องนี้ต่อไปค่ะ
Charlyne Amarys McCarthy
เสียใจที่ป๋าเดปป์ถูกถอดแต่ก็นะ มากกว่าตัวนักแสดงคือจักรวาลแฮร์รี่ และ แฟนทาสติคบีสท์ที่เรารักกก ก็คงจะตามต่อไม่ว่าใครจะมาแสดงแทน y.y
Shadow Blood
เมนทั้งคู่ครับ แต่ก็ยังเสียใจอยู่ดีชอบลุคป๋าเดจที่แสดงมาก
Ashley Johnson
แอบเสียใจนิดนึงง่าาาาา
Anastasia Shadowwalker
รอติดตามกันได้เลยจ้า ส่วนตัวคิดว่าปังไม่แพ้กัน
Blizzard Quigley
นี้มันคุณหมอออ โอ๊ยชอบเหมือนกัน แต่ว่าก็ติดภาพป๋าไปแล้วอะ ถึงหน้าจะร้อยได้แต่ป๋าก็ยังอยู่ในหัวใจจจจ ฮือออ
Annie Jinnivara
คนมาแทนก็ไม่ใช่ว่าไม่ดี แต่ติดภาพ จอห์นนี่ เดป มากกว่า
Trazella Almaecious Spencer

กำหมัดมากที่ป๋าเดปป์หลุด แต่อีกคนยังลอยหน้าได้บทต่อไป
ถึงงั้นก็ ค่ะ ได้ลุงแมดส์มาแทนก็จะเป็นอารมณ์ดีใจทั้งน้ำตาหน่อยๆ55
Austius​ Scorpius​ Stella
มีความรู้สึกอยากดูขึ้นมาเเล้วสิ
Tommy McHarrison Fieres
ชอบป๋าแมดส์ครับ ติดตามตั้งแต่ Hannibal แต่รับไม่ได้จริงๆที่ป๋าเดปป์หลุดบทนี้ด้วยความไม่ยุติธรรมครับ
Celine De Pelissier
อยากดูด่วนๆ
Maverick Aether
ถึงจะชอบลุงแก แต่ก็บับฮือสงสารป๋าาา
Blake Richardson
แอบเสียดายแต่รอติดตามต่อ
Adele Skylar
ถามว่าเสียดายป๋าเดปป์มั้ยเสียดายมากค่ะ เพราะติดตามงานป๋าบ่อยมาก แต่คนนี้เราเคยเห็นผลงานอยู่ค่ะ จะรอติดตามนะคะ
Any Consit
ดีใจมากๆเลยค่ะ เพราะอยากให้เขาได้ตัวนักแสดงไวๆสุดท้ายแล้ว ก็ไวจริงๆ ดีใจมากๆถึงจะเลื่อนไปอีกปี แต่อาจจะมีเซอร์ไพรส์ก็ได้ เพราะได้ตัวนักแสดงไวมาก จะรอติดตามชม แน่นอนฮ่ะ
Nathaniel Sandos Winchester
รอติดตาม และชมฝีมือครับ
Damian Burton Freund
รอดูภาพลักษณ์ฺใหม่ของกรินเดลวัลด์ แต่รวมๆลุงแมดน่าจะเหมาะจากบทวายร้ายหลายๆบทที่ผ่านมา
(ฮิออออสงสารป๋าเดปป)
Bena Maralyn
ในใจก็ใจหาย แอบเสียดายเหมือนกัน
แต่ยังไงก็รอติดตามอยู่แน่นอน!!
De Rosario
อีกนานนนกว่าจะได้ดู
Licht Springfield
สงสารเฮียเดปป์ นะคะ แต่แกทำตัวแกเอง จนได้ฉายา "นักทุบตีภรรยา"
ถ้าผู้กำกับให้แกยังคงแสดงต่อไป น่าจะต้องมีผลกระทบต่อภาพยนตร์ตามมาอย่างแน่นอน
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ เฮียเดปป์ สู้ต่อไปค่ะ แล้วก็ยินดีกับ คนที่มารับบท กรินเดลวัลด์ คนใหม่ด้วยนะคะ เขาเหมาะสมมาก
ส่วนภาพยนตร์นั้น 2022 อีกตั้งสองปี ยังไงก็จะรอติดตามชมต่อไปค่า
Archibald Lagerfeld
รู้มาสักพักแล้วค่ะ แต่พูดไม่ได้จริง ๆ ส่วนตัวชอบคนนี้มากกว่าค่ะ กรัก ๆ ถ้าพูดไปจะโดนด่าไหมอะ กลัวโดนด่าจังเลยอะ ไม่พูดดีกว่า ๆๆๆ
Perseus Percy Jackson
รู้มาตั้งแต่ยังไม่มีภาพยนตร์นี้เลยค่ะ (บลัฟข้างบน) // รู้สึกเฉยๆกับการเปลี่ยนนักแสดง ขอแค่ความสมจริงของตัวละคร และภาพยนตร์ออกมาดีก็ไม่ติดขัดอะไร
รอติดตามครับ
Bourne Astor
อาจจะมีความรู้สึกแปลกๆบ้างในตอนแรก แต่เชื่อว่านักแสดงทุกท่านย่อมมีความสามารถพอที่จะดึงคาแรคเตอร์ของตัวละครออกมาได้อ
ย่างดีทุกคนแน่นอน ดังนั้นส่วนตัวผมเองไม่ได้รู้สึกอะไรกับการเปลี่ยนนักแสดงในครั้งนี้เลย ปล.ในใจแอบชอบอาลุงแมดส์มากครับ แฟนคลับแอบตามเชียร์จากเกม Death Stranding
รอติดตามครับ
Alesso Van Veeldvoorde

"ผมก็รู้เท่าที่พวกคุณรู้นั้นแหละครับ มันคงเป็นแค่ข่าวลือเท่านั้น เอาจริงๆตอนนี้ผมก็รอสายจากพวกเขาอยู่เหมือนกันนะ" แมดส์ มิกเกิลเซิน ออกมายืนยันเองตอนนี้เขายังไม่ได้รับการติดต่อให้มารับบทกรินเดลวัลด์แทนจอห์นนี เดปป์

อ่านต่อ https://www.facebook.com/khobsanung/posts/2933106806919591
Aza Alizabeth
ลุงหล่อ แต่พอดูๆไปแล้ว ไม่ชินตาจริงๆ Hannibal ถือไม้กายสิทธิ์ แล้วจับคนไปทำอาหาร (?)
Bruno Schmidt
แงงง รอติดตามดูนะคะ
Nora Donovan
แอบเสียใจ แต่ก็คิดว่าน่าจะดีไม่แพ้กัน แต่ก็ชอบป๋ามากอะ T^T
Hurny Potson
อยากให้ป๋าเดปป์เล่นมากกว่า
De Rosario
นานมากกว่าจะได้ดู//เศร้า
Yuki Yamano
รู้สึกเหมือนคนตกข่าว อยากให้ป๋าเล่นมากกว่า T T มันไม่ค่อยชินตาอ่ะ;-; ลุงเขาหล่อก็จริงนะ แต่ไม่ชิน และอีกนานเลยกว่าจะได้ดู เศร้าแพพ
Lisesharte Carcassia
สรุปคือยังหาคนมาแทนป๋าเดปป์ไม่ได้ใช่มั้ยคะ ;-; กส่าจะได้ดูวว
Aerman Black
เสียดายอยู่เหมือนกันนะเนี่ย แอบนานอยู่เหมือนกันนะกว่าจะเข้าฉาย;-;

รู้สึกเหมือนคนตกข่าว
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.