ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำอนิเมะน่ารัก เรื่อง คาคุชิโกโตะ เรื่องลับๆของคุณพ่อนักเขียน
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > ภาพยนตร์ไทยและต่างประเทศ
Sammy
วันนี้อยากขอแนะนำอนิเมะไว้ดูยามว่าง
(หรือไม่ว่างก็แอบดูนะคะ)

"คาคุชิโกโตะ เรื่องลับๆของคุณพ่อนักเขียน"

เรื่องมีอยู่ว่า คุณพ่อคนนึงที่มีลูกสาวน่ารักๆ
แต่คุณพ่อดันเป็นนักเขียนมังงะ ลามก
มันจึงเกิดภารกิจ ปิดบังลูกสาววววว

พล๊อตหลักๆของเรื่องมีแค่นั้น
แต่ค่ะแต่...การดำเนินเรื่องสนุก น่ารัก และฮา
(มีแอบเสียน้ำตาเบาๆ)

มีทั้งหมด 12 ตอน มีซับไทย
สามารถดูฟรีได้ด้วยแอพ AISplay
(ใช้เบอร์เครือข่ายอื่นสามารถดูได้ค่ะ)

ลองไปดูกันค่ะ บอกเลยไม่ผิดหวัง
botun
น่ารักกก ชอบลูกสาวอ่ะ เดี๋ยวจะแวะไปโฉบนะคะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
boom15
ไหนๆๆๆ เดียวจะลองไปดูว่าเป็นยังไง น่าสนใจดี
Elwin Om Hallewell
ขอเก็บเข้าในลิสต์ แอนิเมะ ที่ยังไม่ได้ดู ครับ มี 12 ตอนเอง ต้องหาเวลาดูซะแล้ว ไม่รู้จะมี ss2 หรือเปล่า

ขอบคุณที่นำมาแนะนำนะครับ
Cerise Caldwell
เรื่องนี้เคยเห็นเทรลเลอร์แต่ยังไม่มีโอกาสได้ดูเลยค่ะ ต้องไปดูแล้วมันน่ารักมากจริง ๆ
Theodore Damien Benoit
น่าสนใจดี เดี๋ยวไว้ไปลองหาดูบ้างดีกว่าแฮะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.