ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : a day 239 หน้าปกทองเลขมงคลรีบสะสม!
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > หนังสือแฮร์รี่ พอตเตอร์
หน้า : 1, 2
Credence

a day 239: 20 ปี แฮร์รี่ พอตเตอร์ ฉบับภาษาไทย

ผลงานเลอค่าอีกหนึ่งชิ้นของ ‘อาชว์ (Apolar)’ เจ้าของผลงานภาพปกและภาพประกอบใหม่ของหนังสือชุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ ฉบับฉลองครบรอบ 20 ปี หากใครยังไม่มีทุนทรัพย์จับจองบ็อกเซ็ตในราคาสี่หลัก ครีเดนซ์ขอนำเสนอหนังสือ a day ในสนนราคา 100 บาทเท่านั้น แต่หากท่านกดพรีออเดอร์ตอนนี้ ย้ำตอนนี้! ลดเหลือเพียง 80 บาทเท่านั้น!

กดที่นี่เพื่ออ่านรายละเอียดการพรีออเดอร์หนังสือ

Annie Leonhart
สวยมากกกก ควรค่าแก่การสะสม ราคาไม่แพงด้วยค่ะ จัดไป
Erekia Seere Almaecious
สอยแล้วเรียบร้อย ว่าจะเดินหาซื้อก็ ขก. พรีไปเลยละกัน
Eugenia Xaviya Ivanov
สั่งไปเรียบร้อยแล้วค้าบบบ ไม่พลาด >< สวยมากจริงๆ
First Ravenna
โอ้ยย ฮือออ สวยงามมากค่ะ งานดีเว่ออ อยากได้ เงินในเป๋าสั่นพรึ่บพรั่บแล้วค่ะ แงงง Y///Y
Miguel Jang
ใครกันนะที่ตกเป็นทาสการตลาด ฉันนะสิๆ พึ่งกดแจ้งโอนเงินไปเมื่อกี้เลยจ้า เราต้องได้!
Jamille Tyler
สั่งซื้อเรียบร้อยค่ะ มือไวใจเร็วมากๆ
boom15
สงสัยจะต้องวิ่งไปร้านหนังสือซะแล้ว
Evelyn Belle Benoit
*กดเพิ่มลงในตระกร้าแล้วกดโอนตัง*
Theodore Damien Benoit
อื้อหืออออ น่าสะสมมาก ราคาพรีคือดีงามครับ
Captain Boomerang
สวยมากกครับน่าสะสมอีกด้วยย
#อยากได๊อยากได้
Selena Fross
โอโห นี่โดนตกเพราะปกในที่เป็นสลิธีรินแฟมล้วน ๆ 55555555 คุณทอมหล่อมากแบบที่สุด ใด ๆ คือหน้ามืดมาก ตอนนี้อยู่ในตะกร้าเรียบร้อยเเล้วแต่ยังชั่งใจอยู่ว่าจะเอาดีมั้ย เพราะเงินในบัญชีตอนนี้คือ 0 ค่ะ! /อิชั้นจนมาก ทุกคนรู้ โลกรู้ ขอบคุณค่ะ
Teen Harliy
สวยมากครับแค่ปกก็สวยมากเเล้ว
Elwin Om Hallewell
โอ้โห มือสั่นพร้อมกดสั่งซื้อเลยครับ สงสัยเย็นนี้น่าจะได้ CF แน่เลย
Perseus Percy Jackson
หน้าปกสวยงามมาก สมกับการครบรอบ20ปีจริงๆ ใจจริงอยากให้มีเป็นแบบ ebook ช่วยลดโลกร้อนได้ด้วยนะ กระดาษในอนาคตก็ไม่เสื่อมสลายด้วย
Yevgeni Kaitlyn Almaecious
ก็คือไม่มีอะไรมากก็แค่อ่านแล้วคลิกลิ้งค์ พร้อมกดสั่งไปเรียบร้อย เหยื่อการตลาดที่แท้ทรู แต่มันสวยมากกกกสวยจริงราคาจับต้องได้ ต้องซื้อแล้วไหมคะ!
Dylan Middleton Yang
สวยมาก งามทั้งปกนอกปกใน เห็นแล้วเงินอันน้อยนิดในบช.นี่สั่นเลยครับ แต่ต้องบอกว่าพักก่อน เราห่างกันสักพัก
Erik Ivar Blafjella

"ขอบคุณสำหรับการสั่งซื้อหนังสือกับเรา!"
จิ้มสั่งไปเรียบร้อยแล้วครับ สวยงามตามท้องเรื่องมาก
Clydeton Catastrophe Xerarch
กดพรีเรียบร้อย เรื่องเสียเงินอ่ะเร็ว -w-
Luriel Eternity Herrscher

มองราคาแล้วร้อง ห้ะ เหมือนได้อาร์ตบุ๊คย่อมๆ มาฉบับหนึ่งเลย
ถึงไม่แน่ใจว่าภาพประกอบจากหนังสือจะมาเยอะแค่ไหน แต่ไม่น่าขนมาทั้งหมด ที่น่าสนใจคือหน้าปกนี่แหละ สวยมากก
Regina Sancia Vorlentino
ควรค่าแก่การสะสมมากค่ะ ;____; ชอบสีชอบลายเส้นมากๆ ชอบตรงพาร์ทอะเดพรอมเฟตมาก พลาดไม่ได้แล้วว ราคาน่ารักด้วย ควรค่ามากก

Ariel Alison Swift
สวยมากกกก โดยส่วนตัวเป็นเเฟนนิตยสาร a day อยู่เเล้ว
ยิ่งฉบับพิเศษเเบบนี้พลาดไม่ได้เลยย เเละยิ่งเป็นเรื่องของเเฮร์รี่เเล้ว
ยิ่งพลาดไม่ได้ //กดตุ่มพรีอย่างไวเเสง ;-;
Selvin Kazevalov Ivanov
PAID
* เหยื่อการตลาดที่แท้ทรู แต่มันสวยมากจริง ๆ นะครับ
Helina Tatiana Ivanov
ซื้อไม่ได้ ไม่มีบัญชี​ธนาคาร​ที่เขาใช้ มีแต่บัญชีออมสิน
Cheryl Fawley
สีเอย ลายเส้นเอยคือสวยม๊ากกกกกกก ควรค่าแก่การสะสม เงินไหลออกอีกแล้ว ;-; /กดโอนตังค์อย่างว่องไว
Parasatino Pakinsan
เออ ปกสวยดีแหะ แต่ถือว่าคุ้มค่ากับการรอคอย ถึงพาราจะไม่ได้ซื้อมาก็เถอะ
แต่พาราบอกเลยว่า ทั้งข้างในและข้างนอก เขาทำมันสวยจริงๆ และโดนใจมาก
แฟนๆแฮร์รี่คงไม่พลาดแน่เลย แต่สำหรับบางคนที่งบไม่พอ คงกินแกล็บยาวๆไป
Rin Natsu Karter
เหมาะกับคนที่ไม่มีตังซื้อหนังสือจริงๆนะคะ ;-;
Wasser Sone
มันดีงาม หนังสือ A-day คือดี ยิ่งรวมกับแฮรี่ยิ่งดี กดพรีสิรออะไร
Nerrissa Percksey
สวยมาก อยากได้มากเลยยย
Minnerae Lynz
ดีงามมากกก อยากได้
เหมือนของจะหมดแล้ว แง
Anastasia Shadowwalker
ของต้องมีแล้วแหละ ดีงามมากค่ะ
Fera Safeera
หมดตัวแน่นอนน
Elena Quinlan
โอ้ยยยย อยากได้ กระเป๋าสั่น
Bourne Astor
ควรค่าแก้การเก็บสะสมมากครับ ต้องหามาเก็บแล้วจริงๆ
Queenland Mardon
ปกแบบ สวยมากกกกกกกกกกกกกก ควรค่าแก่การสะสม
เห็นแล้วเงินกระเป๋าสั่นริกๆ เลยอ่า สาวกแฮร์รี่ไม่ควรพลาดจริงๆ
นี่ขนาดติ่งระดับต้นแบบเค้ายังปากสั่นมือสั่นเลยอะ
ถ้าแฟนคลับตัวยงน่าจะกรี๊ดแล้วเค้าว่า อยากได้!
Rosenah Adams
คือปกดีมากอะคุณ กระเป๋าสั่นไปหมดแล้ว
Annie Jinnivara
ราคาดีมากเลยค่ะ ไม่รู้ตอนนี้ยังไม่ขายอยู่ไหม ต้องลองไปหาดู
Caroline Kate Miller
อยากได้มาก แต่ไม่รู้ตอนนี้จะหาซื้อได้รึป่าว
Elena Quinlan
สวยยยย น่าสะสมมากก เหยื่อการตลาดที่แท้ทรู
Chloe Well Fieres
เป็นของสะสมที่สวยมากเลยค่ะ
Nora Donovan
กระเป๋าเงินสั่น... อยากได้สงสัยต้องจัดแล้วว
Thedang Veryverycry
เคยเห็นครั้งแรก คือสวยมากราคาก็ไม่แพงด้วย
Jace Evan
เล่มนี้สอยมาแล้วครับ
Xarles Keisuke Fieres
ได้เวลาเสียเงินแล้วสินะ(´ε` )
Celine De Pelissier
เล่มแรกสวยมาก แต่ชอบเล่ม 2 มากกว่า
กดพรีเลยค้าบ
Miguel Smith
ฮือออ เหมือนกระทู้นี้ดลใจให้มาเสียเงินเลย ฮ่าๆ
หนังสือสวยมากค่ะ แล้วส่วนตัวก้เป็นคนชอบซื้อมาเก็บด้วย แต่ตอนนี้ไม่มีที่เก้บแล้ว สงสัยต้องเอาเรื่องอื่นออกไปก่อน555
Milua Lineig
กดโอนแบบรวดเร็ว
Ivy-Ann Londyn
มันสวยมากกกกก ปกติมีเล่มนึงที่เป็นแบบภาพสีก็หลงแล้ว เพิ่งมาเห็นอันนี้ ทั้งๆทีออกมานานแล้ว ฮ่าา น่าเสียดายตอนนี้ถังแตก ถ้ายังหลงเหลืออาจจะแว๊บไปสอยบ้างล่ะ
Sinx Lezgen
นี่มันกระทู้พาเสียตังง T T ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
Casey Willow
มันสวยมากกกกก
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.