ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : [รีวิว] Hottoys : Gellert Grindelwald
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ห้องใต้บันไดของแฮร์รี่ พอตเตอร์
Luriel Eternity Herrscher

[รีวิว] Hottoys : Gellert Grindelwald

เอาจริงได้มานานอยู่พอสมควรแล้ว แต่ยังไม่ได้แกะออกมาสักที เริ่มจากตัวกล่องกันก่อนเลยดีกว่า
บอกเลยว่าสวยมากกก เช่นตรงเคลือบสีท้องวิ้งๆ ตรงขอบ

เปิดกล่องออกมาเราจะพบแผ่นปิดไว้ด้านบนสุด เป็นรายชื่อผู้จัดทำโมเดลตัวนี้

หลังจากเอาแผ่นออกไป เราจะเจอตัวโมเดล พร้อมพร็อบเปลี่ยนต่างๆ อาทิเช่น มือ , ไม่กายสิทธิ์ , หัวกระโหลกเป่าขวันแบบมีไฟกับไม่มีไฟ

ที่ขาดไม่ได้คือ สัญญาเลือด โอ้ววว มินิไซส์จนดูรายละเอียดไม่ค่อยออกเท่าไหร่

ตัวป๋าแน่นอนต้องมากับฐานประจำตัว สลักชื่อ Gellert Grindelwald จากรูปฐานแล้วเป็นแท่นหินที่ป๋ายืนในลานชุมนุมเสกไฟสีฟ้า

มาดูรูปครึ่งตัวกันบ้าง ขออภัยที่ถ่ายไม่ค่อยชัด + ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่

ทิ้งท้ายด้วยภาพแอบเปิดชุดป๋า ชุดสีเขียวแล้วแอบนึกถึงบ้านงูจริงๆ

First Ravenna
อุกี้ดดดดดด ป๋ากรินนนนนนนน อุแงงง หล่อวววเดดด้
Ohmega Huzgry W'artuch
สวยมากเลยครับ
Kookkik Lavanda
ว้าววว∆0∆
Allison Hales
รักความละเอียดของดีเทลตั่งต่าง ดีงามน่าสะสมอีกแล้ววว *0*
Perseus Percy Jackson
ชอบไม้กายสิทธิ์จิ๋วน่ารักดีอ่า *.* ตัวกรินเดอวัลล์นี่ก็มีความคล้ายตัวจริงด้วยนะ

Lisica Flurr
มุแงง สวยมากกกกกกกกกกกก สัญญาเลือดเล็กมากแต่ก็สวยเลยค่ะ
Forryll Yeorgia Vorlentino
สวยมากค่ะ ;_:
Flynn Yasmine Vorlentino
งานละเอียดมากค่ะ
Amel Red
Dylanse Garciala
สุดยอดมากเลยค่ะ น่าสะสมมากเลยย
Ellysa Mustang
สวยมากกก ทำรายละเอียดดีมากเลยค่ะฮืออออ
Momiji Momo
สวยมากกกกกกกก เก็บรายละเอียดได้ดี คุ้มค่าแก่การสะสมมากๆ ค่ะ
Sullyvan Camilla Quincy
รายละเอียดคือดีมากครับ
Nellarys Shanks Spencer

โอ้โหหหห ป๋าเดปป์แบบฮอตมากค่ะ แงงง น่าสะสมมั่ก

Rolanda Nozomi Rogers
โอ้โหหหห สวยมาก ลายละเอียดคือดีมากก
Clydeton Catastrophe Xerarch
สวยยยยย ดีเทลดีอยู่นะ
Eugenie Patricia Shafiq
สวยมากเลยยยย
Zia Rigantona
สวยมากกก เล่อค่าที่สุดเลยค่ะ
Sherita Nicasio Spencer
อยากได้ ของมันต้องมี!
Joanna Maureen Vorlentino
Omg ป๋ากริน สุดเท่ ดีเทลดีเมิกกกก แอบเล็งคุณนิวท์ไว้เหมือนกันค่ะ เพราะมีเจ้านิฟเฟลอร์จิ๋วมาด้วย แต่มองราคาแล้วยิ้มแห้ง แหะ แต่ดีเทลขนาดนี้ก็สมราคาเค้านั่นแหละนะคะ ;-;
Selena Fross
แงง เท่ห์มากค่ะ! ต้องเก็บเงินซื้อซะแล้ววว
Luriel Eternity Herrscher
QUOTE(Lisica Flurr @ May 29 2020, 10:49 PM) *
มุแงง สวยมากกกกกกกกกกกก สัญญาเลือดเล็กมากแต่ก็สวยเลยค่ะ

สัญญาเลือดมีแบบ 1:1 นะคะ สวยมากกกกกก บอกเลย คู่ควรเก็บ
เคยตั้งไว้กระทู้นี้ http://hogwartsthai.com/forum/index.php?showtopic=29099
เราซื้อเก็บไว้สองอัน แต่ก็เก็บขึ้นหิ้งสองอัน ไม่กล้าใช้ 5555
Jamille Tyler
โหหหหหห สวยมากเลยค่ะ อยากได้บ้างเลย
Kaia Circus Leviana
สวยมากเลยครับ ดีเทลเสื้อผ้าค่อนข้างสวยงามเลย แต่สัญญาเลือดเล็กไปนิดมองไม่ค่อยเห็นรายละเอียดจริง555
Sara Evans Leviana
โมเดลสวยมากกกกกกเลยค่ะ ฮืออ แวบมาหวีดความหล่อของคุณกริน
Wasser Sone
ว้าวววว งานดีมาก งือออป๋า 1153133484.gif
Vanessa Ella Gardenia
อ๋อยยย สวยมากอยากได้
Miguel Jang
ตัวดีเทลของต่างๆน่าสนใจโดยเฉพาะไม้กายสิทธิ์อันจิ๋วดูน่ารักจังเลยค่ะ
Pansy Malfoy
ทุกอย่างมันดีไปหมดเลย ไม่ว่าจะเป็นดีเทลต่างๆ ฟอนต์ตัวหนังสือชวนน่าอ่านมากเลย
ของดีๆแบบนี้มันต้องมีซักเล่มแล้วววววว
Metchanruna Grossipponry
ว้าววว สวยมากเลยค่ะ ทำมาดีจริง ๆ
Caroline Charlotte Luciano
แงง สวยมากก งานละเอียดสุดๆควรค่าแก่การสะสม
Ariel Alison Swift
หูยยยสวยมากกกก รายละเอียดดีมากค่ะ ดีเทลสวยจริงๆเเงงงง
Dylan Middleton Yang
ของมันต้องมีจริงๆครับ สวยมากกก
Chen Feifeng
งานละเอียดมากกกก สวยมากเลยค่ะ
Hestia Brown
หืออ งานดีไปหมดเลยค่ะ อยากด้ายยยยยยยย
Chryses Rhea Zynaxalia
สวยมากเลยค่ะ งานเก็บรายละเอียดดีจนทึ่งเลย
Theodore Damien Benoit
งานดีเทลเนี๊ยบ รายละเอียดครบมาก อย่างเท่เลยครับ
Gameset R. Buchareat
ไม้กายสิทธ์ลงดีเทลสวยมากเลยครับ
Amel Red
Minaria Bell
สวยจังเลย งานดีมาก
Elwin Om Hallewell
เท่มากครับ ราคาเท่าไรเนี่ย
Elwynn Bryze Spencer
ลุงกิลคือปังมาก คูลมากๆ กระเป๋าเงินสั่นหมดแล้ว
Nerrissa Percksey
สวยมากเลยค่ะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.