ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ทอม เฟลตัน เผย พร้อมรับบทเดรโกอีกครั้งใน "Cursed Child"
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Allison Hales
ทอม เฟลตัน เผย พร้อมรับบทเดรโกอีกครั้ง หากมีการสร้างภาพยนตร์
"Harry Potter and the Cursed Child"

ตัวละคร เดรโก มัลฟอย เด็กหนุ่มผมบลอนด์ผู้มากเสน่ห์จากบ้านสลิธีริน กับวลีเด็ดที่ถูกนำมาพูดหยอกล้ออยู่บ่อยครั้งจนทำให้ใครหลายคนคุ้นเคยเป็นอย่างดีกับวลี “My father will hear about this!” (“พ่อฉันต้องรู้เรื่องนี้แน่!”) ซึ่งยังคงเป็นที่จดจำและกล่าวถึงของเหล่าบรรดาแฟนๆภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ อย่างต่อเนื่อง แม้ว่าเวลาจะล่วงเลยมากว่า 10 ปีแล้วก็ตาม โดยล่าสุด ทอม เฟลตัน ผู้รับบท เดรโก มัลฟอย เผยในการให้สัมภาษณ์เมื่อเร็วๆนี้กับรายการ Access หลังจากถูกถามว่าเขาจะกลับมารับบทเดรโกอีกครั้งหรือไม่ หาก Harry Potter and the Cursed Child หรือ แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเด็กต้องคำสาป ถูกสร้างเป็นภาพยนตร์ ซึ่งทอมก็ได้ตอบติดตลกว่า "แน่นอนครับ! นี่คุณกำลังเสนอบทให้ผมอยู่หรือเปล่า ขอบคุณมากครับ ผมคิดไว้อยู่แล้วว่าจะต้องมีเหตุผลอื่นที่ผมถูกเชิญมาที่นี่!"

"พ่อฉันต้องรู้เรื่องนี้แน่!" <(‵^′)>

ฟังบทสัมภาษณ์ฉบับเต็มจาก ทอม เฟลตัน ได้ที่นี่ครับ

ข้อมูล: MuggleNet and Access
แปลและเรียบเรียง:
Alli Hales
Luriel Eternity Herrscher

ตกใจหมด นึกว่าจะมีแฮร์รี่ภาคใหม่ออกมาซะอีก 5555
จริงๆ เราก็อยากให้ Harry Potter and the Cursed Child มีฉบับหนังนะ เพราะไม่มีโอกาสไปดูฉบับละครเวที งูววว (; v ;)

แต่ตอนนี้อยากให้มีภาคของดัมเบิลดอร์ กับกรินเดลวัลด์ตอนเด็กมามากกว่า หวังว่า Fantastic Beasts ภาคต่อๆ ไปเราจะได้เห็นช่วงเวลาที่ทั้งสองรู้จักกัน และแตกหักกัน
อยากเห็นน้องดัมเบิลดอร์ทั้งสองคนมากๆ เลยด้วย
Donald Trump
ส่วนตัว ผมชอบบทเดรโกมัลฟอยมากนะครับ ใจจริงอยากเห็นภาคต่อของเเฮร์รี่อีก ละครเวทีไม่เคยตามดูสักที
Darren Orlando
พี่แกน่ารัก
เกตกานต์
เดรโก มัลฟอย หล่อมากเลยยยย
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.