ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ดู Harry Potter ภาคต้นกำเนิด Voldermort ฟรี!
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ข่าว ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์
NOEYbood

Voldemort: Origins of the Heir - An unofficial fanfilm

แฟนฟิล์ม ของ Harry Potter เป็นเรื่องราวของ โวลเดอมอร์ (Voldermort) ตอนที่ยังเป็น ทอม ริดเดิล (Tom Riddle)

เปิดให้ดูฟรีแล้วใน Youtube !!

เรื่องนี้ได้รับอนุญาตจากทาง Warner Bros. แล้ว แต่มีเงื่อนไขว่า ต้องปล่อยให้ดูฟรี

ความยาว : 52.40 นาที

ยังไม่มีซับไทยนะคะ เป็น ซับอังกฤษ ล้วนเลยจ้า ~

สามารถรับชมได้ที่นี่ :

Credits : Tryanglefilms / FB:VoldemortOriginsOfTheHeir
เรียบเรียง : NOEYbood @ HOGWARTS THAI School
Sven Emerson
เรื่องนี้ดูแล้วครับเมื่อวาน สมจริงมาก เอฟเฟคเหมือนไม่ใช่หนังแฟนฟิล์มเลย สุดยอดครับ
Alesso Van Veeldvoorde

หลงรักกริชาจูเนียร์มากครับ สวยน่ารักมีความเป็นสลิธีริน แอบจิ้นทอมกับป้าเฮปซิบาห์
#ขำคนบ่นปากไม่ตรงกับเสียง สงสัยพี่แกไม่เคยดูหนังพากย์

Katherine Jones
เพื่อนส่งมาให้ดูค่ะ พีคตอนจบมาก ไอ้เราก็ตะหงิดๆอยู่แล้วทำไมยิ้มแปลกๆ เป็นทอมจริงด้วย เอฟเฟคดีมากจริงค่ะ นี่นึกว่าค่าบวานเนอร์ทำ อิอิ
Chiffon-FairChild
ดูจบแล้วค่ะ ทำออกมาได้เหมือนหนังเข้าฉายในโรงมาก ไม่คิดว่าจะเป็นพวกแฟนคลับทำ สนุกมากๆเลยค่ะ
ping weasly
ยังไม่ได้ดูเลยเเต่คิดว่าก็น่าจะสนุกมาก...จริงมั้ยถ้ากลับถึงบ้านจะรีบไปดูเลย...อย
ากดูมากเลยเจ้าค่ะ
Xenophony B. Maura
ถือว่าเป็นแฟนเมดที่ทำออกมาได้ดีมากเลยค่ะ
แต่การเนื้อเรื่องบางตอนยังแปลกๆ มีงงอยู่บ้าง ต้องวนดูหลายรอบเลยทีเดียวค่ะ
แต่ภาพรวมก็คือดีมากค่ะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.