ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ปล่อยอีก! ภาพ Exclusive Look ของ 'อาชญากรรมของกรินเดลวัลด์'
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์สัตว์มหัศจรรย์
Credence

Source : empire
Angharad
เฟติชเส้นผมสีบลอนด์ของกรินเดลวัลด์จังเลย -/-
NOEYbood
มีความน่าติดตามสูงมาก *0*
อยากดูภาค 2 แล้ว T^T
ทำไมภาพชุดนี้ดูดีจัง ชอบรูปที่ข้างหลังเบลอๆ ให้ฟีลเหมือนว่าว่าทุกอย่างกำลังขยับเลยค่ะ
Pierrette Le Claire
ดีงามพระรามแปด อยากดูละเนี่ย
ว่าแต่..2 คนนั้นใคร แล้วผญ.นั้นใคร
KwangSF
เหมือนแต่ละคน ต่างฝ่ายจะมีผู้ช่วยของตัวเอง งานนี้มันแน่นอน
ปล. ดัมเบิลดอร์ตอนหนุ่มๆ ดูดี มีภูมิฐานมาก งานดีจริงๆค่ะ
Gelato
ทำไมภาพแรกหล่อเหลือเกินนน
ว่าแต่เขาคือใครกัน ผญ.ที่อยู่กับกรินเดลวัลด์
ภาพสามนี่อะไรกับประตูบานนั้น
Veronica Summers
ฮือออ ชอบเรื่องนี้มากๆ อยากดูภาคสองเร็วๆ แล้ววว
Ohm Lee
เข้าฉายเมื่อไรเนียะ จองตั๋วล่วงหน้าได้มั้ย

อยากรู้ตอนจบของภาคนี้จังครับว่าจะเป็นอย่างไร

รูปทางซ้ายมือใครอ่ะ หน้ารักมาก
Katherine Jones
รอติดตามอยู่นะคะ
Mimicream
พอเห็นแล้วสงสัยอยู่อย่างเดียวเลยค่ะ ผู้หญิงคนนั้นเป็นใคร..5555
Xenophony B. Maura
ศาสตราจารย์ดัมเบิลดอร์ตอนหนุ่มดูดีมากจริงๆ ค่ะ
ภาคนี้คงจะมีอะไรให้น่าติดตามอีกเยอะ รอติดตามชมเลยค่ะ
luse
รอต่อไปคะ
Chiffon-FairChild
อยากดูมากๆ เลยค่ะ รอติดตามอยู่
Sven Emerson
โหหหห เรื่องโปรดผมมม รอชมอยู่นะครับ
NO-NAME
อยากจะบวกโพสตอบที่สองแบบรัวๆ ชอบความที่รูปรถข้างหลังเบลอมากเลยค่ะ ให้ฟีลแบบเหมือนภาพกำลังขยับอยู่จริงๆ (ในหัวแอบเห็นภาพมโนเป็นลมพัดปลิวผ่านไปพร้อมใบไม้ด้วยล่ะ ฮ่า)
Pandanus
ไม่รอละอ่านสปอยล์แปป
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.