ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : อ้าวเฮ้ย! ทำไมมาด้วยกัน Fantastic Beasts ปล่อยภาพ 2 คู่หูจากปารีส
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์สัตว์มหัศจรรย์
Credence

อ้าวเฮ้ย! ทำไมมาด้วยกัน นิวท์ควงเจค็อบเดินดุ่มในกรุงปารีส

ผ่านไปไม่กี่เดือนหลังจากที่ได้ยลโฉมภาพโปรโมตแรก รวมถึงเนื้อเรื่องย่อบางส่วนจากภาพยนตร์ Fantastic Beasts: The Crimes of Grindelwald หรือในชื่อภาษาไทยที่ว่า สัตว์มหัศจรรย์: อาชญากรรมของกรินเดลวัลด์ (อ่านรายละเอียดเนื้อเรื่องย่อและชมภาพโปรโมตแรกได้ที่กระทู้ เผยแล้ว!! ชื่อและโลโก้อย่างเป็นทางการของ Fantastic Beasts ภาค 2)

ล่าสุดในช่วงเทศกาลคริสต์มาส ทางผู้จัดใจดีเลยมอบของขวัญโดยการปล่อยภาพจากกองถ่ายทำภาพยนตร์ Fantastic Beasts : The Crimes of Grindelwald ออกมาให้เหล่าแฟนคลับได้หายคิดถึง โดยภาพดังกล่าวเป็นรูปของนักสัตว์วิเศษวิทยา นิวท์ สคามันเดอร์ และ โนแมจเจ้าของร้านเบเกอรี่อย่าง เจค็อบ โควัลสกี้ ในกรุงปารีส เดินควงคู่มาด้วยกันแบบนี้ เห็นทีว่าเจค็อบหนวดงามจะได้ความทรงจำกลับคืนมานะครับ หวานใจอย่างควีนนี่คงดีใจ แต่ผมนั้นคงเศร้าใจ เพราะคนไม่จำเป็นก็ต้องเดินจากไป

Soruce : gamesradar

Credence

ภาพจาก Entertainment Weekly

NOEYbood
หื้มมมมมมมม ?

เขาว่ากันว่าคู่กันแล้วมักจะไม่แคล้วกัน
สองคนนี้แสดงเคมีเข้ากัน
กลับมาแสดงด้วยกันใน ภาค 2 นี้น่าจะฮาดี 5555555555

รอติดตามเลยค่ะ ♥
Katherine Jones
รอติดตามภาค 2 อยู่นะคะ
Veronica Summers
อยากรู้แล้วว่าทำไมเจคอบถึงได้ความทรงจำกลับคืนมา ฮืออ อยากดูเร็วๆ จัง
Sven Emerson
น่าติดตามครับ
Pandanus
คงเป็นเพราะ บุพเพสันนิวาส หมั้นหมาย ให้เจอ //เพลงมาค่ะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.