ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : พร้อมรึยัง? ที่จะโดดเข้ากระเป๋าของ นิวท์ สคามันเดอร์
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์สัตว์มหัศจรรย์
Credence

วันนี้ผมจะพาทุกคนเข้าไปท่องโลกอันแสนจะกว้างใหญ่ภายใต้กระเป๋าเดินทางของ นิวท์ สคามันเดอร์
ด้วยภาพที่จะเผยให้เห็นรอบด้าน 360 องศากันเลยทีเดียว อย่ารอช้าครับ ด้านล่างนี้เลย

Source: Youtube

Credence

แถมฟรีคลิป MACUSA รีบดูก่อนทางการผู้วิเศษอเมริกามาเก็บผมไป

ตุ๊กตาหินสัตว์ประหลาด
ขอบคุณสำหรับคลิปที่น่าสนใจนะ พ่อหนุ่มทรงผมสุดเท่
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.