ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ตามแมงมุมไปแล้วเธอจะพบ! WB เปิดโซนป่าต้องห้ามให้เยี่ยมชมแล้ว
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ห้องใต้บันไดของแฮร์รี่ พอตเตอร์
Credence

ตามแมงมุมไปแล้วเธอจะพบ! WB Studio Tour เปิดโซนป่าต้องห้ามให้เยี่ยมชมแล้ว

source : WBstudiotour and Snitchseeker

เมื่อวันที่ 31 มีนาคมที่ผ่านมาทางสตูดิโอ WB ในลอนดอน ได้ทำการเปิดโซนใหม่
นั่นก็คือ ป่าต้องห้าม สถานที่ต้องห้ามของโรงเรียนฮอกวอตส์ ให้แฟนคลับเข้าไปเยี่ยมชมอย่างเป็นทางการ

ใครที่ยังไม่มีเงินเพียงพอตีตั๋วรถไฟด่วนไปยังลอนดอนตอนนี้
ผมมีวิดีโอเก็บภาพเบื้องหลังการทำงาน และ ทีเซอร์เรียกน้ำย่อยให้ดูกันครับ

พิเศษกับบทสัมภาษณ์นักแสดงที่มาร่วมเยี่ยมชมป่าต้องห้ามด้วยเช่นเดียวกัน (เป็นภาษาอังกฤษครับ)

Mr.Weerasak Saentweesik

ตื่นเต้นอยากที่จะไปจังเลย
SIMONE.
ถ้าไปจะได้เจอโอลิเวอร์กับเจมส์มั้ยคะ5555
June Hermione
อยากไปอ่า
Octavia
อยากไป แต่กว่าจะได้ไปคงเปิดตัวโซนใหม่อีกสักสองสามโซน 555555
iamami
ท่าได้ไปอังกฤษ จะไปเที่ยวสตูดิโอ WB ที่แรกเลย
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.