ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : โปสเตอร์และตัวอย่างใหม่จาก Spider-Man: Homecoming
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > ภาพยนตร์ไทยและต่างประเทศ
Nellarys Shanks Spencer

SPIDER-MAN: HOMECOMING

( กดที่รูปเพื่อดูภาพขนาดใหญ่ )

Spider-Man: Homecoming
เข้าฉายในไทย 6 กรกฎาคม 2017 / อเมริกา 7 กรกฎาคม
นำแสดงโดย ทอม ฮอลแลนด์, โรเบิร์ต ดาวนีย์ จูเนียร์, มาริสา โทเม, ไมเคิล คีตัน ฯลฯ

source ; Spider-Man, Sony Pictures Entertainment, Sony Thailand

ชอบที่ Tony Stark พูดว่า
If you're nothing without the suit, then you shouldn't have it. <3

Clint barton
น่าติดตามมากครับ
KwangSF
สไปดี้มีความเกรียนขึ้น แล้วชุดใหม่ก็ได้เทคโนโลยีของสตาร์กด้วย
แต่ยังไงก็ขออยู่ทีมป้าเมย์ละกันนะ ฮ่าๆๆ
Erekia Seere Almaecious
เสียเงินให้กับหนังของมาร์เวลเกือบทุกเรื่อง
ชอบสไปดี้ภาคนี้ตรงที่จัดเต็มเรื่องความเกรียน
แอบจิ้นนางกับไอรอนแมน -/- แบบนี้ก็ได้หรอ ?
Octavia
ได้ฤกษ์เสียเงินอีกแล้วสินะ ฮ่าๆๆๆ
Alexiana Kim
สไปดี้คนนี้ตัวเล็กน่าย๊ากตะมุตะมิที่สุดในมาร์เวลลล
6 ก.ค.เนาะ โอเค เช็คตารางงานแป๊บ
June Hermione
น่าดูมากค่ะ
6 ก.ค. เสียเงินอีกแล้วเรา
Alexander McLaggen
ชอบของเล่นใหม่ของสไปดี้ครับ 555 แมงมุมบินได้ไปอีก -[]-
หวังว่ามาร์เวลจะทำเวอร์ชั่นนี้ออกมาได้ดีนะ ไม่อยากให้แป้กเลย รุ่นที่ 3 แล้วเนอะ
ฮีเป็นฮีโร่คนแรกที่รู้จักสมัยเด็กๆ .. Spider Man /ขอบคุณสำหรับข้อมูลข่าวที่นำมาแชร์กันนะครับ

Trazella Almaecious Spencer

เป็นอีกเรื่องที่รอดูเลย ส่วนวันเข้าโรงเมกาก็เลขสวยซะเหลือเกิน แถมรอนานวนไปอีก
ภาคนี้เฮียโทนี่ก็มาแจมด้วยแฮะ มีแววว่าพวกวายร้ายต้องโหดขึ้นไปอีกแน่ๆ //ทีมรอชม
BELLA SCARLETT
ชอบพระเอกภาคนี้
Armeliq Vyernt Spencer
SERiL อยากจะบอกไม่อยากดู Siper ภาคไหนเท่าภาคนี้เลยครับ 555 ชอบพระเอกล้วนๆ ตัวตะมุตะมิมาก
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.