ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Game of Thrones Season 7 กำหนดวันฉายแล้ว
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > ภาพยนตร์ไทยและต่างประเทศ
Visenya
กำหนดวันฉายแล้วครับสำหรับ Game of Thrones Season 7
พร้อมกับคลิปเรียกน้ำย่อยออกมาให้ชมกัน รอติดตามกันนะครับ
ขนลุกแล้ว 55555

Mina23
รอมานานมาก รักเรื่องนี้ที่สุด (ノ>▽<。)ノ
Anly Watch
น่าดูจัง แต่ภาพมันหมุนไปหมุนมา เวียนหัวสุดๆ 555
`Dean
รอติดตามอยู่ครับ GOT เป็นซีรีส์ที่หักมุมได้ตลอดเวลาจริงๆ
โปสเตอร์ที่ออกมาก็ชวนสงสัยกันมาก ว่าทำไมมีมังกรตาสีฟ้า คนขี่คือใคร?
ยังไงก็รอติดตามจนจบ ต้องยกเรื่องนี้ไว้ในใจจริงๆครับ
Katie Gabrie
555555 รอจนเน่าเปื่อยหมดล้ะ55 แต่ก็มาแล้วว เย้ๆ
Dina
ยังไม่เคยดูเลยต้องไปดูบ้างซะแล้ว
Octavia
เคยดูซีซั่น 1 นะ ตอนนี้มี ซีซั่น 7 แล้วหรอ
คนที่ไม่รอรู้สึกมันเร็วมาก ภาพสวยจัง
Joseph Vasellius Ravellino
จะบอกว่าตอนนี้ดูถึงซซ.สามอยู่เลยค่ะ 5555555
แต่คิดว่าดูจบก่อนซซ.เจ็ดมาแน่ ทีมทาร์แกเรี่ยนค่ะ อิอิ
Jerome Smith
แบบรอนานมากก
สงสัยต้องกลับไปย้อนดูใหม่อีกรอบ คงทันซีรีย์ฉายพอดี
Ender Evan Ivanov
ดีใจมากที่มีคนตั้งทู้อัพเดท GOT รอมานานมาก เลื่อนไปไกลมากจากกำหนดการที่จริงๆควรฉายประมาณ เดือน 3-4 เดาจากทีเซอร์เสียวจะเป็นการบอกกลายๆว่า เวสเทอรอสจะถึงคราวรีเซ็ทตัวเองแน่ๆ แบบฆ่ากันตายจนไม่เหลือใคร ตอนแรกเข้าใจว่าลุงมาร์ตินคงอิงจาก สงครามดอกกุหลาบแล้วก็ทิวดอร์ แต่หลังๆให้ความรู้สึกเหมือนซีรี่ย์กำลังภายในฝรั่งแต่สนุกเกินบรรยาย #ทีมทาร์แกเรี่ยน
Sergi Anatoly Ivanov
ความมังกรตาสีฟ้านี้.. แอบเดาเล่นๆ ว่าคนขี่จะเป็นไนท์คิงของไวท์วอร์กเกอร์หรือเปล่า 55555555555555555 คงไม่หรอกมั้ง 55555555555 ถ้าเป็นงั้นมังกรก็ต้องตายอะ..
เอาจริงนี่แอบกลัวว่าสุดท้ายสตาร์คจะไม่เหลือสักคน 55555555555 #ทีมสตาร์ค
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.