ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ฉากที่ถูกตัดออก l Fantastic Beasts and Where to Find Them
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์สัตว์มหัศจรรย์
Carziella Rozella Traveas

ภาพยนตร์ เรื่อง สัตมหัสจรรย์และถิ่นที่อยู่ มีความยาวเฉาะเนื้อหาในเรื่องแลัวประมาณ 2 ชั่วโมง และถ้ารวม End Credit ในตอนท้ายด้วยหละก็ ความยาวของหนังก็จะเพิ่มไปเป็น 2 ชั่วโมงครึ่งเลยทีเดียว ถึงแม้ว่าจะมีฉากที่ถูกตัดออกไปจากหนังถึง 11 ฉากด้วยกัน และหนึ่งในนั้นคือฉากที่สองพี่น้อง ทีน่า และควีนนี่ โกลด์สตีน ร้องเพลงประจำโรงเรียนเวทมนต์อิลเวอร์มอร์นี่ เนื้อเพลง Click

Qeen Elizabeth
น่าจะใส่เข้าไปด้วย 55555 ดูมีความเลิศนะ
Napoléon
ไม่หน้าตัดฉากเลย
รู้สึกเสียดาย ชอบเพลงที่ร้อง
Okita Sougo
ชอบเสียงควีนนี่ ดูสายตาที่นิวท์มองสองพี่น้องร้องเพลง ละมุนไปอี๊กกกก
Alexander McLaggen
ไม่น่าตัดออกไปเลยมีความ บันเทิง และน่ารักดี ฮาา
สัตว์วิเศษ น่ารักมากๆ สแตนบายรอดูภาคต่อไปแล้ว ^_^

Lizhugn`
ชอบสองพี่น้องตอนร้องเพลง555555 มีความมุ้งมิ้ง
Nana Scamander.
มีความน่ารักมากกกก ทำไมเขาต้องตัดนะ นางเอกมีความน่ารักเพิ่มขึ้นเลย
`Candy`
ชอบอ่ะ แต่รักนิวท์นะ นิวท์มองละมุนมาก สายตาคือแบบโอ๊ยยยยตาย
Mr.Mike
เพลงฟังแล้วติดมากครับ ผมฟังวนไปเกือบ10รอบแล้ว
`Jetevios
ชอบๆ น่ารักออก ตัดทำไมมม 555
สาวน้อย ยันเดเระ.
ตัดออกทำไม ออกจะน่ารัก
ร้องเพลงก็เพราะ
₩.Misa
ทำไมถูกตัดออกอ่ะ ไม่ควรเอาออกอ่ะตรงๆนะ
《Whirl `Pool》
เพลงเพราะน่ารัก เหมาะกับสองพี่น้องคู่นี้มากๆ
Benjamin Bo
น่ารักอ่ะ อยากหยิกแก้มควีนนี่ ส่วนนางเอกเราก็น่ารักไม่แพ้กัน ชอบตอนนิวท์มอง
Teresa R. Smith
น่าเสียดายจังเลยนะคะเนี้ย
เพลงก็เพราะน่าฟัง อยากให้ออกมาเป็นคลิปเสียงบ้าง
แต่เท่าที่ซิสเตอร์สังเกตพวกฉากเพลงโรงเรียนมักจะโดนตัดนะคะ อย่างของฮอกวอตส์ภาค4ยังโดนตัดเลย
น่าเสียดายจริงๆค่ะ ^^
Katie Gabrie
น่าจะมีภาคต่อไปนี้นี้อ้ะ5555 คิดถึงๆ
Anly Watch
โอ้ เสียงไพเราะเกินบรรยาย
ไม่น่าตัดออกเลย ก็ว่าทำไมฉากนี้ถึงได้แปลกๆ
น่าเสียดายมาก
YOS
เพลงเพราะ ถ้าใส่ไว้ในหนัง ก็จะทำให้ได้รู้จักโรงเรียนเวทมนตร์อิลเวอร์เมอร์นี่มากขึ้น
แต่คิดอีกแง่ การตัดออกอาจทำให้เกิดกระแสและคนให้ความสนใจมากขึ้น ถือว่าดี
Zuzy
เพลงดูสนุก ดูหน้าสองพี่น้องดูคิดถึงเเละภูมิใจมากเลย ไม่น่าตัดออกเลยอะ เสียดาย
Ohm Lee
ไม่น่าตัดออกไปเลยน่ารักดีหรอก
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.