ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : 360 องศา! ห้องโถงคัดสรรบ้านโรงเรียนอิลเวอร์เมอร์นี
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์สัตว์มหัศจรรย์
Credence

ภาพบางส่วนที่ Capture มาให้ชมคร่าว ๆ ครับ อยากดูแบบ 360 องศาคลิกที่นี่เลยครับ Click here!
PS.อันนี้เป็นลายเส้น Fan-made นะครับ เครดิตตามลิงค์เลยครับ

Roger Davies
อยากลองสมัคร Pottermore ดูครับ อยากรู้ว่าจะได้อย่บ้านไหน
เปิดเข้าไปดูแล้วสวยดีนะครับ อลังการงานสร้างอยากเห็นในหนังเลยละ
Florian Quartermane
ขอสัญญาว่าถ้าได้ยืนอยู่ตรงนั้นจะหลับตาให้สนิทแล้วเอามือปิดหูให้แน่นคับ #น่ากลัวมาก (/_\)
fonnn
เปิดมาเจองู เกือบช็อค ฮือ
Carziella Rozella Traveas
อลังการตามท้องเรื่อง.. บ้าน​งู​ ยังไงก็ชอบงู นาคีลิสจงเจริญ เอ่อ.. มันไม่เกี่ยวกัน...​
`Jetevios
สวยมากค่ะ อลังการสุดๆ แต่แอบตกใจตอนแรกที่เปิดมาเจองู 555
Alexiana Kim
เข้าไปเล่นมาแล้วค่ะ ชอบมาก อลังการ อยากให้หนังภาคต่อมีของโรงเรียน อยากเห็นฉากนี้ในหนัง อยากเห็นการคัดสรร
Pierrette Le Claire
Wow! It's good!
สวยดีนะ อยากลองทำบ้างแห้ะ 5555
ขอบคุณที่อัพเดทให้ดูเรื่อยๆ
Mia Thermopolis Renaldi
สวยงามตามท้องเรื่องจริงๆค่ะ
Ender Evan Ivanov
เจ๋งมาก
Thursday Valerianne Blackburne
สวยงามมากค่ะ มีความอลังการดูสมจริงด้วย ยอมใจให้คนทำเลยค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลด้วยนะคะ :)
Nana Scamander.
สวยมากค่ะ ดูเป็นงานที่ละเอียด คนทำต้องตั้งใจมากแน่ๆเลย
Nonony333
สวยจริง อย่างนี้อดทนรอไม่ไหวแล้ว รีบไปคัดสรรบ้านดูดีกว่า อลังการมากค่ะ
Mickaël
สวยมากๆเลย งานละเอียด ดูดี
Lizhugn`
ทำสวยมากเลย งานดีนะ อยากลองทำบ้าง
Zuzy
อยูใน Pottermore หรอค่ะ อยากเล่นบ้างอะ เเต่เล่นไม่เป็น
YOS
อลังการมาก เริ่มอยากเห็นอิลเวอร์เมอร์นี่ในหนัง ขอให้มีสักภาคเถอะ เข้าไปทำอะไรในโรงเรียนก็ได้
Cara Rose
สวยงสมยิ่งใหญ่มากค่ะ งูน่ากลัวจัง
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.