ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : εїз COPPER P A T R O N U M▐ ❧
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > กราฟิกและแฟนอาร์ต > Gallery & Studio
Copper Snitch

✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:* *.:。✿*゚จ゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿

ดีสวัสดีค่ะ ยินต้องรับสู่ gallery นะคะ เป็นสมาชิกใหม่นะคะ
เห็นว่ารอบ้านและรอเปิดเทอมอีกนานเลยหาอะไรทำในบอร์ดเป็น จึงที่มาของ
คลังนี ผลงานในนี้จะเป็น ภาพวาด ภาพตัดต่อ หรืออาจจะมีงาน 3D ต่างๆ
ผลงานที่อยู่ในคลังนี้เป็นงานที่สร้างขึ้นเองทั้งหมด
อาจมีเทกเจอร์มาตกแต่งนิดหน่อย อนุญาติให้เอารูปภาพไปใช้ได้นะคะ
แต่เฉพาะใน hogwartsthai เท่านั้น
แล้วก็อย่าตัดเครดิตเค้าออกด้วยน้า

✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:* *.:。✿*゚จ゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿
Update 1

Zuzy
จะรอนะค่ะ ชอบ k-pop มากเลย อยากเห็นใส่ชุดมากเลย 😄
Katherine Waller
สวยค่ะ ติดตามนะคะ มาลงเพิ่มบ่อยๆนะคะ ><
(ตามเม้นบน อยากเห็นชุดเต็มค่ะ)
`Zennita

ตัดต่อเนียนสวยมากๆ เลย เซฮุนภาพนี้เหมือนมัลฟอยดี สงสัยเพราะบ้าน + ผมทอง

June Hermione
ชอบมากค่ะ ทำสวยมาก
Update 2

อันนี้เป็นภาพที่เราทำแล้วก็วาดประกอบฟิคค่ะ

STREEPER A
วาดสวยมากค่ะ ชอบๆ
SantaFairy
สวยดีครับ รอติดตามนะครับ
Flynn Yasmine Vorlentino
สวยค่ะ เหมือนในเว็บฝรั่งเลย
Eugenie Patricia Shafiq
สวยมากเลยค่ะ รอติดตามนะคะ
Chen Feifeng
ลายเส้นสวยจังค่ะ ดูคมๆดี><
Dylan Middleton Yang
ลายเส้นสวยมากเลยครับ รอติดตามผลงานนะครับ
Caroline Charlotte Luciano
ลายเส้นสวยมากเลยค่ะ ถ้าฝึกวาดไปเรื่อยๆต้องสวยมากแน่ๆรอติดตามนะคะ
Cynthia Marion Zynaxalia
การลงแสงสีสวยมากๆเลยค่ะ รอติดตามผลงานเพิ่มนะคะ
Chryses Rhea Zynaxalia
สวยมากค่ะ รอติดตามผลงานต่อไปนะคะ
Hestia Brown
สวยมากๆๆๆๆเลยค่ะ รอติดตามนะคะ
Selena Fross
น้อนแมววววว ฮื่อ โซคิ้วท์มากค่ะ ติดตามมม
Zia Rigantona
ชอบความสีฟ้ากับสีดำมากเลยค่าาาา สีสวยสุดดด น้อนนแมวก็อ้วนปุ๊กลุก น่ารักมากกก
Eugenia Xaviya Ivanov
สวยมากเลยค่ะตัวเอง รอติดตามผลงานนะคะ
Elwin Om Hallewell
สวยงาม ระยิบระยับมากครับ รอติดตามผลงานชิ้นต่อๆไปนะครับ
Captain Boomerang
สวยมากครับ นำมาลงแยอะๆนะครับ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.