ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : โมเดล Funko POP ล่าสุดกับตัวละครจากภาพยนตร์ Harry Potter
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ห้องใต้บันไดของแฮร์รี่ พอตเตอร์
LadyCharon `

โมเดล Funko POP ล่าสุดกับตัวละครจากภาพยนตร์ Harry Potter

สำหรับใครที่เป็นแฟนตัวยงหรือนักสะสมโมเดล Funko POP แล้วล่ะก็ นี่นับว่าเป็นข่าวดี เพราะล่าสุดมีการปล่อยโมเดล Funko POP เซตใหม่ของตัวละครจากแฮร์รี่ พอตเตอร์ โดยเซตนี้เน้นไปที่คาแร็คเตอร์ตัวละครที่ได้ปรากฎในภาค 5 (ภาคีนกฟินิกส์) ทั้งแฮร์รี่ พอตเตอร์กับลูกแล้วพยากรณ์, แม้ดอาย มู้ดดี้, ศาสตราจารย์ มักกอนากัล, Bellatrix Lestrange, Dolores Umbridge, Lucius Malfoy และ George Weasley แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นยังไม่มีกำหนดการวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการ จึงต้องรอให้มาการประกาศอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

ทางฝั่ง Fantastic Beasts and Where to Find Them ก็ไม่น้อยหน้า ล่าสุดได้ปล่อย Funko POP ตัวละครชุดแรกออกมาให้ยลโฉมกันเรียบร้อยแล้ว Newt Scamander, Tina และ Queenie Goldstein, Jacob Kowalski, Percival Graves, Seraphina Picquery และ Niffler แม้ภาพยนตร์ยังไม่เข้าฉาย Funko POP ตัวละครชุดนี้ได้เปิดให้ทำการสั่งจองได้แล้ว ส่วนกำหนดการวางจำหน่ายนั้นเริ่มตั้งแต่วันที่ 2 ตุลาคมนี้

1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7
(กดที่ตัวเลขเพื่อดูภาพ)

แปลและเรียบเรียง LadyCharon `
ข้อมูลและภาพ Snitchseeker.com

Sergi Anatoly Ivanov
น่าร้ากกกกกกก เห็นแล้วมีความอยากได้สูงมากค่ะ ราคาก็สูงมากเช่นกัน เค้านี่มีแต่หนูเฮอร์ตัวเดียวเอง T T
Trazella Almaecious Spencer

มาอีกแล้วเหรอคะ 55555555555 น้ำตาจะไหล เล่นกิจฮอกได้แฮร์รี่มาตัวนึง กะจะเก็บให้ครบแต่ก็มีล็อตใหม่มาอีก
แบบนี้คงต้องเลือกเก็บแล้วแหละ ;-; Q-Posket ก็จะเก็บ นั่นก็จะเก็บนี่ก็จะเก็บ ฮือออ กระเป๋าแบน ไม่น่ามาสายนี้เลยยย
Meredith Atlas Spencer
น่ารักทุกตัวเลยครับ อยากมีไว้ในครอบครองบ้างจัง ส่วนตัวชอบแม้ดอายกับลูเซียส
Chakira
น่ารักทุกตัวเลย มีความอยากได้สูงมาก และราคาก็สูงมาก ส่วนตัวชอบ ศ.มักกอลนากัล
JorJy Weasley
น่าร้าคคคคคค คิวท์มากๆเลย ยังไม่เคยมีสักตัวเลย (ดูตังค์ในกระเป๋าแล้วจะร้องไห้) วานผู้ใจบุญที่ผ่านมาเห็นช่วยซื้อให้เราหน่อยนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ
Nealon Dean Almaecious
ชอบตัวของป้าเบลลาทริกซ์ #ติ่งป้า #ป้าก็คือป้า
ไม่ได้มาเม้นกระทู้แบบนี้นานมาก 555555 คิดถึง
NutMino
จำเป็นต้องน่ารักขนาดนี้ไหมค้า
อยากได้ แต่เหมือนกระเป๋าตังไม่เข้าใจ
Phonetica Gutenberg
นักข่าวเลดี้กลับมาแล้ว ฮาๆๆ
ตุ๊กตาโมเดลน่ารักๆ ทั้งนั้นเลย หัวโตๆ ตัวเล็กๆ แต่คงไม่ซื้อ ไม่ขอบเล่นของพวกนี้ ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Hermionie Weasley

ทุกตัวมีความน่ารักมาก เห็นแล้วอยากได้ (ถามเงินในกระเป๋าหรือยัง ฮ่า ๆ)
ชอบแฮร์รี่กับศาสตราจารย์มักกอนนากัล
Carziella Rozella Traveas
มีศาสตราจารย์อัมบริจด้วย
ความจนกำลังมาเยือน
Gelato
เห็นแล้วอยากได้ แต่ขาดตังค์มากๆเลย 55555555
ชอบตัวของพอตเตอร์ น่ารักกกกก
Bow
น่ารักจังเลยค่ะ อยากได้มั้ง...แต่ราคาก็แพงมากเช่นเดียวกัน Orz
Pierrette Le Claire
น่ารักดี มีใครใจดีซื้อให้เป็นของขวัญบ้างไหม 5555
Alexiana Kim
เดี๋ยวนะ โมเดลแบบนี้ เหมือนเคยเห็นขายที่ B2S ใช่เซ็ตเดียวกันหรือเปล่านะ 555+
น่าเสียดายตอนนั้นไม่ได้แวะดูราคา ถ้าไม่แพงมากก็น่าซื้อมาสะสมอยู่
Erekia Seere Almaecious
QUOTE(Violet. @ Oct 2 2016, 12:00 PM) *
มาอีกแล้วเหรอคะ 55555555555 น้ำตาจะไหล เล่นกิจฮอกได้แฮร์รี่มาตัวนึง กะจะเก็บให้ครบแต่ก็มีล็อตใหม่มาอีก
แบบนี้คงต้องเลือกเก็บแล้วแหละ ;-; Q-Posket ก็จะเก็บ นั่นก็จะเก็บนี่ก็จะเก็บ ฮือออ กระเป๋าแบน ไม่น่ามาสายนี้เลยยย

อ้อน ศ.ใหญ่ซื้อให้สักเซ็ทดิ #หลบรองเท้าศ.ใหญ่ อย่างน้อยก็ได้มาล่ะตัวนึงไง 5555
ทางนี้ตัดใจล่ะ ไม่หมดไปกับเปย์ผู้เกาก็หมดไปกับค่า คสอ. ชีวิตหดหู่เหมือนอยู่ในหุบเหว

ปล.รู้สึกจะไม่เกี่ยวกับเนื้อหากระทู้สักนิด #ข้ามเม้นนี้ไป
อะไรเจ้ เมาอะไรมา55555 เจ้ก็ลองอ้อนศ.ใหญ่กิจหน้าสิ -w-
Albidus
อยากจะได้สักตัวจังครับ จะมีใครใจดีไหมนะ *-*
Luriel Eternity Herrscher

เห็นแล้วอยากให้กู๊ดของญี่ปุ่นเอาตัวละครจากแฮร์รี่ไปทำเน็นดรอยจังเลยค่ะ //อยากเก็บบบ
Pearl Peaches
ของมาดามเลสแตรงจ์น่าเอ็นดูมากเลย (โทษนะคะ วิ่งหลบ) ถ้ามีตังค์คงอดใจซื้อไม่ได้ แต่ก็นะ55555555
Teresa R. Smith

ว้าว.. (มองเงินในกระเป๋าหลักและสำรอง)
มันต้องแพงระดับหลักพันแน่ๆค่ะ น่ารักดีแต่ของบายถ้าจะซื้อ
แต่ถ้าให้ของขวัญวันเกิดกับคนสำคัญก็คงจะทุ่มเทไม่ใช่น้อยแน่ค่ะ (นั่งคิดว่าถ้ามีเงินจะซื้อให้ใครดี)
Prawan
อยากได้นะอยู่ที่ราคาอย่างเดียวแล้วตอนนี้ ว่าราคาจะขนาดได้งานละเอียดดี
Julius Alexander Steinkopf
อยากซื้อให้ครบเซทเลย :D
/มองกระเป๋าเงินแบนๆแล้วถอนใจ 5555
Emilia Hyejin Ravellino
น่ารักกกก มีความอยากได้ *เหลือบมองเงินในกระเป๋าแล้วก็.... เฮ้อออ*
mookzii
น่ารักมากก อยากได้ซักตัว..แต่แพงง
Thursday Valerianne Blackburne
อยากกกกได้ เบลลาทริกซ์ ทำไมมีความมุ้งมิ้งอย่างนี้ล่ะ
ชอบบถ้ามีตังค์ต้องมีวางโชว์ไว้บนโต๊ะแน่นอนค่ะตัวนี้
ขอบคุณสำหรับข่าวน่ารักๆด้วยนะคะะ :)
Nellarys Shanks Spencer
น่าร้ากกกกก มีความต้องการแรงมากกก
อยากได้ Niffler แต่ก็ไม่มีงบซื้อหนักมากเช่นกัน ._.)
Awa O'Connor
อยากได้ แต่ติดตรงที่ทุนทรัพย์ไม่มี555
linging
น่ารักมากเลยค่ะ อยากได้มาก แต่ตังค์ไม่มี
ป.ล. ศ.อัมบริจ เคยน่ารักแบบนี้ด้วยหรือ
Jacob'
น่าร้ากทุกตัวเลยคร้าบ
patchapotter
อยากด้าย
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.