ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ภาพบางส่วนจาก Beauty And the Beast (StitchKingdom)
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Sergi Anatoly Ivanov

Via StitchKingdom

Emma Watson ในบท Belle และ Dan Stevens ในบท The Beast

Tiffany's
อยากดู้แล้วค่า รอใจจดใจจ่อ
Alexiana Kim
เอ็มหน้าตอบไปหรือเปล่า ยิ่งรวบผมยิ่งชัดเลย T_T
อยากดูแล้ววว ขอบคุณสำหรับภาพค่ะซีซี่
Ender Evan Ivanov
รูปบนนั่งร้านสวยสุด ธรรมชาติที่แท้จริง
Uriel M. Bathory
เอ็มม่าในบทบาทนี้สวยมากๆ เลยครับ รอดูหนังอย่างใจจดใจจ่อเลย

ขอบคุณพี่คิมที่นำภาพมาให้ชมนะครับ
Meredith Atlas Spencer
โอ้โห •___• เอ็มม่าสวยมากเลยครับ น่าดูสุดๆ จะรอคอยและติดตามต่อไปครับ
Carziella Rozella Traveas
สวยงามตามท้องเรื่อง
Chakira
เอ็มม่าสวยมากๆ รอดูใจจดใจจ่อเลย
NutMino
แม่เบลล์ หน้าพี่เอ็มสวยมากเลย ใสๆอย่างกับเด็ก
อยากดูแม่เบลล์แล้ววววววววว
Trazella Almaecious Spencer

เอ็มม่าแอทแทคหนักมากกก -/- ชอบอ่ะ ชอบทุกอย่างเลย แล้วเบลล์ก็ยิ่งเป็นเจ้าหญิงในดิสนีย์ตัวท็อปๆที่เราชอบด้วย
รอดูแน่นอน Beauty And The Beast //ขอบคุณพี่ซีที่มาแชร์ด้วยค่าาา
Hermionie Weasley

บอกได้เลยว่าเอ็มม่าสวยและเหมาะที่เป็นเบลล์มาก
รอดูเจ้าหญิงเบลล์ในฉบับเอ็มม่าอย่างใจจดใจจ่อเลย
Alenna
เอ็มม่าสวยมากๆๆอ่ะ สวยตั้งแต่เด็กจนโต แถมยังเก่งอีก
รอดูผลงานค่ะ น่าติดตาม GG
Awa O'Connor
เอ็มม่าสวยมากๆเลยเหมือนเจ้าหญิงในเทพนิยายจริงๆ
Iewiew Malfoy
อยากดูมากค้าาา ตอนแรกไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่
แต่พอรู้ว่านักแสดงเป็นใคร เก็บตังรอเลยค่ะ
Ella Kim
เอ็มม่าสวยมาก +0+ เรื่องนี้เป็นการ์ตูนชอบที่มากเรื่องหนึ่งรองจากเจ้าหญิงเริงระบำ
รอดูแน่นอนเลย แอบฟินมากถ้าจ้าชอยเป็นทอมแสดง
Kongpop Wannaphueak
สวยงามมาก น่าดูเป็นอย่างยิ่งครับ
Trazella Almaecious Spencer

Disney ปล่อยโปสเตอร์ใหม่ของ Beauty And The Beast มาให้ชมอีกแล้วค่า

เลิศเลอ ส่วนเราก็ได้แต่รอกันต่อไป จนถึง 17 มีนา ปีหน้า 55555 ;-;

Mina23
เป็นอีกเรื่องที่รอดู ><
Por^-^
เอ็มม่าสวยสุดๆเลย มันออกฉายรึยังคะ หนังเรื่องนี้อ่ะ
Angharad

QUOTE(Por @ Nov 12 2016, 06:19 AM) *
เอ็มม่าสวยสุดๆเลย มันออกฉายรึยังคะ หนังเรื่องนี้อ่ะ

ยังค่ะ ออกฉายปีหน้านะคะ วันที่ 17 มีนาคม

QUOTE(Por @ Nov 12 2016, 06:20 AM) *
ใครเป็นเจ้าชายอสูรคะ

Dan Stevens ค่ะ คนนี้ จิ้ม

ขอฝาก Por ไว้นิดหนึ่งว่าไม่ควรโพสต์ติดกัน ในกรณีพิมพ์ผิดพิมพ์ตกหรือพิมพ์ไม่ครบแนะนำให้กดปุ่ม edit แทนการโพสต์ใหม่นะคะ ขอบคุณค่ะ (ಥ⌣ಥ)

พอดีจะเข้ามาแปะภาพเฉยๆ 555555555555 เห็นว่าโปสเตอร์ทางการแบบ live-action เพิ่งปล่อยออกมา ซึ่งก็มีความให้เกียรติฉบับคลาสสิคของจอห์น อัลวินเมื่อปี 1991 มาก เพราะคล้ายกันมาก พรืด แต่ยังไม่มีใครลงภาพจากนิตยาสาร EW เลย ที่เผยบางส่วน (หรืออาจจะหลายส่วน) ของ Beauty And The Beast ที่น่าสนใจทีเดียว มีหลายภาพเลยที่เหมือนกับที่เคยหลุดออกมาก่อนหน้า แต่คราวนี้สมบูรณ์ขึ้นเพราะแบบเป็นทางการละ มีพวกเนื้อหาในตัวเล่มนิตยสารด้วยค่ะ แต่ไปหาอ่านกันเองเนอะ ขี้เกียจแปล #เดี๋ยว

Calyx Rev Amistes
ให้นึกถึงคนอื่นที่จะมาแสดงบทนี้ได้เหมาะกว่าเอ็มม่าก็นึกไม่ออกแล้ว
ส่วนตัวทำไมรู้สึกบีสต์แลดู CG มากกก ขัดใจเล็กน้อย แต่ที่เหลือชอบครับ
ชอบองค์ประกอบของรูปที่แกสตอนชูดาบ แล้วก็ชอบดีเทลของชุดเบลล์ด้วย
ในหนังจะมีร้องเพลง Little Town มั้ย อันนี้รอคอยมากๆครับ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.