ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : เบื้องหลังสุดพิเศษ Beauty and the Beast
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Sergi Anatoly Ivanov

หลังจาก Emma Watson ได้ตกลงรับบทเป็น Belle ในเรื่อง Beauty and the Beast ฉบับคนแสดง และมีการปล่อยตัวอย่างแรกของภาพยนต์เรื่องนี้ออกไปแล้ว ล่าสุดมีคนใจดีได้แชร์คลิปเบื้องหลังของ Beauty and the Beast ฉบับคนแสดงจาก DVD ฉลองครบรอบ 25 ปีของ Beauty and the Beast เวอร์ชั่นของ Disney โดยคลิปเบื้องหลังนี้จะเห็นว่าสาวเอ็มของเราได้ร่วมร้องเพลง และอ่านบทร่วมกับ แดน สตีเว่นส์ ผู้รับบทเป็น เจ้าชายอสูร ด้วย ภาพยนต์เรื่องนี้มีกำหนดเข้าฉายอย่างเป็นทางการในวันที่ 17 มีนาคม 2017

ขอขอบคุณข้อมูลจาก Emma W. Thailand

Amiria Grey
ว้าวววววววว -0- รอดูเรื่องนี้ขั้นรุนแรง ขอบคุณข่าวดีจากซีซี่ขยี้ใจด้วยนะคะ
Ender Evan Ivanov
หาคนพาไปดู.....ภาพสวยมากเรื่องนี้ ชอบเเรง
Albidus
เห็นทีจะพลาดไม่ได้นะครับเนี่ย จะต้องไปชมความงามของเจ้าชายอสูรเสียแล้ว
Phonetica Gutenberg
ชอบเพลงประกอบเรื่องนี้มาก นักแสดงก็เหมาะกับบทบาท เป็นอีกเรื่องที่อยากดูค่ะ
Luriel Eternity Herrscher
เห็นกระทู้ตั้งแต่เมื่อวาน เพิ่งมีโอกาสได้ดูคลิปวันนี้
เห็นรอยยิ้มของเอ็มม่าไหมคะ? สวยมาก โฮกกก นี่ลืมมองพระเอกที่อยู่ข้างๆกันเลยค่ะ โธ่ 555
NutMino
ค่อยๆปล่อยออกมายั่วเรื่อยเลย ทนรอไม่ไหวแล้วค่า
Emilia Hyejin Ravellino
อยากดูมากกกก ภาพสวย เพลงเพราะ ดีงามทุกอย่างเลย อดใจรอไม่ไหวแล้ว
Kristen Stewart
สวย
Joseph Vasellius Ravellino
ทำไมสวยขนาดนี้คะ ใจละลายไปหมดแล้วคะ อยากเป็นอสูรจะได้เคียงคู่กับโฉมงามคนนี้เหลือเกิน
Gelato
เสียงเอ็มม่านางมีความเจ้าหญิงดิสนี่ย์มากค่ะ สวยยยย รักเลย
Meredith Atlas Spencer
เอ็มม่าสวยขึ้นทุกวันเลยนะครับ55+ เสียงเหมาะสมกับที่เป็น Disney Princess มาก
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.