ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ปล่อยอีกหนึ่งกับตัวอย่างใหม่ของ Fantastic Beasts
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์สัตว์มหัศจรรย์
Morton Wematin Spencer

ปล่อยออกมาอีกหนึ่งสำหรับตัวอย่างของ Fantastic Beasts (สัตว์มหัศจรรย์และถิ่นที่อยู่) ภาคแยกของ Harry Potter
ซึ่งมีคิวเข้าโรงฉายในไทยวันที่ 17 พฤศจิกายนนี้

Source : youtube

Sophia Anthony Sherwood
จะไปรอดูแน่นอน ถึงแม้อาจจะป่วยก็จะไปให้ได้ แค่ดูตัวอย่างยังสนุกขนาดนี้ ถ้าแบบเต็มจะขนาดไหนแค่คิดก็อดไม่ไหวแล้ว><
ป.ล.ทำไมถึงเข้าวันพฤหัสล่ะ คงอดดูรอบแรกTT
Alexiana Kim
ตัวอย่างนี้มีแต่สัตว์แปลกๆ ออกมาเพียบเลย น่าตื่นเต้นมาก
คงไม่จบแค่ดูรอบเดียวแน่ 5555555
Luriel Eternity Herrscher

อีก 4 เดือนเจอกันค่ะ
ปีนี้หนังน่าดูเยอะมากก เสียเงินเยอะสุดๆ เดือนหน้าก็มีเรื่องอลิซในแดนกระจกที่รอดู
JorJy Weasley
รอดูเรื่องนี้มานาน อีกแค่นิดเดียวก็จะได้ดูแล้ว เห็นมีข่าวว่าWB จะซื้อลิขสิทธิ์ Harry potter and the curse child มาทำเป็นภาพยนต์ด้วย
Emilia Hyejin Ravellino
อดใจรอไม่ไหวแล้ววว อยากให้ถึงพฤศจิกาไวๆเหลือเกินน โอ้ยยยน่าดูมากกก
Hermionie Weasley

เห็นแล้วยิ่งเพิ่มความอยากดูเข้าไปอีก น่าตื่นเต้นมาก
มีสัตว์มหัศจรรย์ออกมาเยอะแยะเลยแฮะ รอดู ๆ
rota nabus
รอดูเลยค้ะคิดถึงสามสหาย
Sergi Anatoly Ivanov
โอ่ยยยย ตอนนี้นี่นับวันรอเข้าโรงแล้วววว อยากดูวววว
Uriel M. Bathory
ทั้งปีนี้เป็นหนังที่รอดูมากที่สุดเลยครับ 5555
Gelato
สวยงามมากค่ะ สัตว์เอยอะไรเอย บางตัวก็น่ารักนะ อยากจะดูแล้ววว
ปล่อยออกมาเรื่อยๆเลยนะคะ 5555555555
Alize_23
โอ๊ย อยากดูแล้ว แค่ตัวอย่างก็น่าดูขนาดนี้ สนุกแน่นอน รับรองไม่พลาดเรื่องนี้
Violet Lershell
อยากไปดูจังแต่ไม่รู้จะได้ไปรึเปล่า
Sofiaana Homenia
จะรอดูแน่นอน
NutMino
ถ้าหนังจะน่าดูขนาดนี้ โอยยยยยยยย ขออย่าให้เลื่อนฉายเลย
ไอรีณ(aileen)
น่าดูมากเลยค่ะ
Thursday Valerianne Blackburne
เป็นการรอที่ทรมานใจมากกกก รู้สึก5555 ขอปุ่ม skip ไปวันฉายเลยได้มั้ย
รอมาตั้งแต่ปีที่แล้ว คือเป็นหนังที่ตื่นเต้นข้ามปีกันเลยไง รออีกนิดจะได้เจอกันแล้วค่ะ
ปาดน้ำตาเบาๆT.T -o- 5555
Awa O'Connor
ว้าว น่าดูจังเลยค่ะ ต้องเก็บเงินซะแล้ว
Lykan Marvolo Riddle
น่าติดตามดูมากๆ ตื่นเต้นตั้งแต่รู้ว่าจะทำเรื่องราวเกี่ยวกับจักรวาลแฮรี่ แถมเป็นเรื่องก่อนแฮรี่อีก
เป็นตายร้ายดีก็จะไปดูให้ได้
Albidus
อยากให้ถึงวันที่ 17 พ.ย. เร็วๆจังเลยครับ อดใจรอแทบไม่ไหวแล้ว
อยากยลโฉมสัตว์วิเศษณ์สักทีหลังจากที่ได้เพียงแต่อ่านในหนังสือ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.