ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ตัวอย่างแรกของ Beauty and the Beast (2017)
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > ภาพยนตร์ไทย และต่างประเทศเรื่องอื่นๆ
Morton Wematin Spencer

ปล่อยออกมาให้ยลแล้ว กับ สายตาคู่งามของ เอ็มม่า วัตสัน
ภาพยนตร์เรื่องนี้มีกำหนดฉายทางการในวันที่ 17 มีนาคม 2017
ปล.ชอบดนตรีท่อนซูมกุหลาบอะ #BeOurGuest

source : YouTube
Teresa R. Smith
เอมม่าาาาาาาาา #ลากสระอายาวๆ
ในที่สุดก็มาซักทีค่ะ เก็บเงินรอเลี้ยงเพื่อนยาวๆเลยค่ะงานนี้ #ทุ่มเพื่อเอมม่า <3
I'm Venus
มีความเลอค่ามากกก อยากกดskip ไปปีหน้าเพื่อดูเรื่องนี้อย่างจริงจัง555555 รอดูเอ็มม่าาา ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
Scarlett Johansson
ปล่อยเทียเลอร์มาข้ามปีแบบนี้ ทำร้ายกันทางอ้อมชัดๆ
ต้องแบบ Maleficent สิ อยู่ๆก็โผล่มา 5555
แต่เอมม่าดูแก่ขึ้นนะ 55

ขอบคุณจ้านัท
Celez Amistes Spencer

ชอบเพลงมาก เดี๋ยวทำ cover soundtrack teaser เลย 55555555
ดูวนไปสามสี่รอบแกะได้หมดแล้วเนี่ยยย ตื่นเต้นน *0*
Alexiana Kim
เอาจริงๆ เรื่องนี้สนใจแค่เอ็มม่าเล่นค่ะ 555+ แต่พอได้ดูทีเซอร์ ก็ยิ่งสนใจขึ้นไปอีก
ด้วยซาวน์ที่เพราะมาก คือรีบหาข้อมูลเลย สะดุดตรงรายชื่อนักแสดงในเรื่อง
มีทั้งลุงแกนดัลฟ์จากมหากาพย์ LOTR และฮอบบิท พี่บาร์ดลูก 3 จากฮอบบิท
มีศ.ทรีลอว์นีย์ด้วย เอาเป็นว่าเก็บเข้าเป็นลิสต์หนังที่เตรียมรอชมอีกหนึ่งเรื่องค่ะ
Ariel Eternity Herrscher

เพิ่งเห็นในเฟสเมื่อกี้เองค่ะ ได้ยินเอ็มม่าพูดออกมาแค่คำเดียว โอเค เอาเงินฉันไปเลย
Hermionie Weasley

ในที่สุดทีเซอร์แรกก็ออกมาแล้ว แต่ หนังฉายปีหน้า *กรีดร้อง*
เพลงบรรเลงเพราะมาก และที่สำคัญเห็นสายตาเอ็มม่าแล้วความอยากดูเพิ่มขึ้นไปอีก
#เก็บเงินรอเลย
Miиℓℓe`

ทีเซอร์นี่เอามาทำร้ายกันใช่ปะ เลยปล่อยให้รอไปอีกขนาดนั้นนนน
17.03.17 โอเค รอก็ได้ ยังไงก็รอจ่ะ TT

Violet.

มีความอลังแรงมาก เสียงซาวด์ก็กินขาดไปอีกก หลงรักตั้งแต่ทริลเลอร์เลยจริง
รอแน่นอน เย่
Angharad

เราว่าเราได้ยินเสียงบีสต์พูดกับหนึ่งในเครื่องใช้มีชีวิต ใช่ป้ะ 5555555555
โผล่มาแค่โลโก้ก็ปังล้าว ยอมใจกับความดิสนีย์ *โยนกระเป๋าเงินให้*
ข้างในปราสาทสวย ขนาดเห็นแค่บางส่วน .\. ชอบซาวนด์ตอนช่วงเทียนไขหด(?)
แบบว่าพอท่อนนั้นขึ้นนี่ขนลุกเลย อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน #กรรม
Gelato
ฮือออ อยากดูแล้ววว ฉายพรุ่งนี้เลยได้มั้ยคะ #ไม่ค่อยรีบ55555
ปล่อยมาฆ่ากันชัดๆ ชอบโลโก้ดิสนีย์มีความ Beauty and the Beast
Hello มาทีทำไมนึกถึงเพลง โอ้ยบ้าไปแล้ว555555555555
ปีหน้าก็รอได้
papane
ภาพสวยมากกกกกกกกกก ชอบเลยอ่ะ ดนตรีก็ฟังโอเค แนวนี้เลยจ้า
iibns
ทีเซอร์มาซักที ว้าวว ภาพสวยมากแต่เอ็มม่าสวยกว่า หุหุ
รอดูไม่ไหวแล้ววว
KwangSF
ภาพสวย ดนตรีเพราะ โฉมงามก็งามเหลือหลาย
นี่ขนาดแค่ทีเซอร์นะเนี่ย
Ender Evan Ivanov
ภาพสวยมาก ของดีจริงๆ รอชมตัวเต็ม
Lullaby*

ขอบคุณสำหรับตัวอย่าง ติดตามมาแล้วซักระยะนึง น่าสนใจดี
ส่วนตัวชอบเรื่องนี้อยู่แล้วพอตัวในภาคการ์ตูนของวอลท์ ดิสนีย์
Prissilla K. Lerluse
อื้อหือ อยากดูบอกเลย5555 ฉายปีหน้า
อกจะแตกตาย ดิ้นพรากๆ เป็นปลาขาดน้ำแปป
เอมม่าสวยยย อยากดูเร็วจัง ขอบคุณ
สำหรับตัวอย่างที่นำมาให้ชม ฉากนี่อลังและสวยมากกก
งื้อ แต่ฉายตั้งปีหน้า เสียใจ รอต่อไปค่ะ555
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2020 Invision Power Services, Inc.