ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Trailer ตัวใหม่ของ สัตว์มหัศจรรย์และถิ่นที่อยู่
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > ภาพยนตร์ไทยและต่างประเทศ
guuun

Trailer ตัวใหม่ของภาพยนตร์ สัตว์มหัศจรรย์และถิ่นที่อยู่ ที่เพิ่งออกมา

พฤศจิกายน 2016 นี้เจอกัน บอกเลยว่าน่าดูมาก

JorJy Weasley

อันนี้เป็นแบบซับไทยนะครับ

Ender Evan Ivanov
เพลงมันใช่เลย น้ำตามันตื้นขึ้นมาเฉยๆเลย
Sergi Anatoly Ivanov
ซาวด์เพลงที่คุ้นคย โอ้ยยยยยย คิดถึงมากกกกกกก

รอดูค่ะ รอดู อยากให้ถึงพฤศจิกายนไวๆ แล้ว
Alexiana Kim
ใช้ซาวน์เป็นเพลงเฮดวิกธีมคือแบบ บรรยายออกมาเป็นคำพูดไม่ถูกอ่ะ
ดูแต่ภาพเฉยๆ ก็ว่าอลังการแล้วนะ ยิ่งมาใช้ซาวน์เพลงนี้นี่คือ
เวทมนตร์กลับมาแล้ว! นั่นล่ะฮะท่านผู้ชม TwT
Bow
ตัวอย่างน่าดูมากเลยอะอยากดูหนังเติมเร็วๆ จัง
Fluffy Princess
เพลงประกอบกระตุ้นต่อมแม่มดมากค่ะ 555555 อยากดูแล้วววว
Angharad

ตีมเฮดวิกขึ้นมานี่ขนลุกพรึ่บ แก ฉันคิดถึงโลกเวทมนตร์ ฮือ ดีใจจนน้ำตาจะไหล T_______________T
Thursday Valerianne Blackburne
เห็นตัวอย่างแล้วอยากให้เข้าโรงพรุ่งนี้เลย55555555
เหมือนฟีลเก่าๆมันกลับมา คืออยากดูมาก แต่มาปลายปีแหนะ ._.
จะรออย่างใจจดจ่อนะฮะ5555555555555

Emilia Hyejin Ravellino
อยากดูใจจะขาดแล้ววว ทนรอไหวแล้วว คิดถึงเพลง่ที่แสนคุ้นเคยยย
Feliona Elizabeth​ Vorlentino
เพิ่งรู้ตัวว่าคิดถึงพวกเขาขนาดนี้ก็ตอนที่ดูเทรลเลอร์นี่แหละ ;-;
ได้ยินชื่ออ.ใหญ่ เห็นหนังสือพิมพ์ที่คนในนั้นขยับได้แล้วเหมือนวันเก่าๆ มันกลับมา
พีคสุดก็คือตอนที่ Hedwig's Theme ขึ้นนี่แหละค่าา T^T อยากดูแล้ว ฉายเดือนนี้เลยได้มั้ย 5555555
holix
ซาวนด์เพลงเพราะมากค่ะ น่าดูมาก
Phonetica Gutenberg
ไม่พลาดแน่ อยากดูแล้ว อยากดูเอ็ดดี้
แบบที่มีซับไทย ตรงกระเป๋าของนิวท์มีข้อความภาษาไทยด้วย สุดยอด ฮาๆๆ
Sophia Anthony Sherwood
แค่ซาวนด์เพลง มา น้ำตาจะไหลแล้วล่ะ คิดว่าไม่พลาดดูแน่ๆ จะรอวันที่เข้า
Morton Wematin Spencer

คงแปลกตาไปเยอะ ไม่รู้ว่าจะเขียนบทกันออกมาแนวไหน
คงไม่ได้เห็นฉากในโลกเวทมนตร์เลยแน่ๆ เพราะนิวท์ไปอยู่ในนิวยอร์ก5555555
แต่อยากเห็นสัตว์วิเศษที่จะทำออกมา ในแฮร์รี่ หาดูยากเกิน

Nithinggle
ไม่พลาดแน่ๆค่ะ ซาวนด์เพราะขนาดนี้ เอาใจไปเลยค่ะ <3
Prawan
ในกระเป๋ามันลงไปไหน5555 มะไรจะถึงพฤศจิกาสักที555 รอชม
Hermionie Weasley

บอกเลยว่าแค่ได้ยินเพลงแล้วยิ้มไม่หุบ ดีใจสุด ๆ คิดถึงบรรยากาศในโลกเวทมนตร์มากมาย
จะรอดูสัตว์วิเศษว่าจะน่าตื่นตาตื่นใจแค่ไหนนะ โลกเวทมนตร์ในนิวยอร์กจะเป็นอย่างไรบ้าง
ตอนนี้คงได้แต่ตั้งหน้าตั้งตารอ ไม่พลาดเรื่องนี้แน่นอน

Achilleus.
ชื้นใจมากพอเพลง Hedwig's theme เริ่มขึ้น ฟีลตอนคลั่งแฮร์รี่มันกลับมาอ่ะ เปิดวนไปวนมาเยอะมาก
ไม่พลาดแน่นอนเรื่องนี้ คิดถึงโลกเวทย์มนตร์มากๆ แต่อีกนานเลย อยากจะร้องไห้ T T 5555555555
Uriel M. Bathory
เป็นเรื่องที่รอคอยมากที่สุดในปีนี้เลยครับ
Hyoah Park
ปีนี้มีแต่หนังน่าดู ฮือ สงสารตังค์ในกระเป๋ามาก TT
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.