ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : - MOCKINGJAY - Ver.2
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > กราฟิกและแฟนอาร์ต > Gallery & Studio
Hyoah Park

MOCKINGJAY

Join With Us. For our new Panem
If I'm bruned, you're bruned too, Snow

กลับมาอีกแล้วกลับหนูแคตนิส ฝากผลงานด้วยนะค้า :)
ติชมได้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Jonathan Slyvezter Vorlentino
ภาพสวยมากครับ แต่ไม่รู้ว่าเป็นเพราะคอม หรือ เน็ตของผมรึเปล่า เพราะ GIF ขยับช้า ถ้าปรับให้เร็วกว่านี้ขึ้นได้
จะทำให้ภาพดูโอเคมากกว่านี้ครับ แต่รวม ๆ สวยมากครับ ภาพเเคทนิสจัดวางได้ที่ ตรงกับแสงที่เหมาะจะเข้ามาครับ

Pierrette Le Claire
เก๋ดีนะ ส่วนตัวชอบลอเรนอยู่แล้ว
ถ้าเป็นเจนนี่อยู่ริมแล้วบีจีเป็นม็อกกิ้งเจย์เลยจะเลิศมาก
สวยมากค่ะ พัฒนาต่อไปนะคะ
Hyoah Park
QUOTE(Fizxi @ Mar 12 2015, 03:27 PM) *
ภาพสวยมากครับ แต่ไม่รู้ว่าเป็นเพราะคอม หรือ เน็ตของผมรึเปล่า เพราะ GIF ขยับช้า ถ้าปรับให้เร็วกว่านี้ขึ้นได้
จะทำให้ภาพดูโอเคมากกว่านี้ครับ แต่รวม ๆ สวยมากครับ ภาพเเคทนิสจัดวางได้ที่ ตรงกับแสงที่เหมาะจะเข้ามาครับ

QUOTE(Ravenclaw-Prefect @ Mar 12 2015, 03:31 PM) *
เก๋ดีนะ ส่วนตัวชอบลอเรนอยู่แล้ว
ถ้าเป็นเจนนี่อยู่ริมแล้วบีจีเป็นม็อกกิ้งเจย์เลยจะเลิศมาก
สวยมากค่ะ พัฒนาต่อไปนะคะ

QUOTE(Sherly @ Mar 12 2015, 03:32 PM) *

การตัดภาพแคสนิสอันนี้ตัดเนียนมาก
ฟ้อนต์ดูแข็งไปหน่อยอะ น่าจะใส่เงาหรือเพิ่มมิติให้มันหน่อย
องค์ประกอบภาพดูโดดไปนิด เหมือนต่างคนต่างอยู่ อาจเป็นเพราะระยะห่างของภาพ
ส่วนตรง gif ถ้าปรับเวลาให้ภาพเร็วขึ้นหน่อยจะไหลลื่นกว่านี้
ภาพพื้นหลังสีน่าจะเป็นสีดำนะ แล้วลงบรัชเป็นไฟน่าจะอลังมาก (คหสต)
แต่โดยรวมถือว่าดีแล้วแหละ 👍

ขอบคุณค้าาาา จะนำไปแก้ไขทุกจุดจะนำไปพัฒนา ขอบคุณนะค่ะ :D
Krystal K.C. Linus
เราเองก็คิดแบบเดียวกันกับคุณ Sherly ค่ะ
ว่าถ้าทำแบล็กกราวนด์เป็นสีดำ แล้วก็มีเท็กส์เจอร์เป็นไฟ
จะสวยได้อีกนะคะ แต่เราว่าเท่านี้ก็สวยแล้วล่ะ

คุณ Hyoah Park นี่เก่งจังเลย
คริสติดตามผลงานอยู่นะคะ พยายามต่อไป
เป็นกำลังใจให้ ><
~Ariel..^*

กรีสสสส เค้าติ่งเรื่องนี้ ภาพสวย จัดวางโมเดลสวย
โอเคทุกอย่าง ยกเว้น Gif ช้าไปนะคะ ลองฝึกไปเรื่อยๆ
ทำแรกๆ เราลืมปรับเวลา ก็ออกมาช้าแบบนี้

PS.เราเล่นในมือถือ ถ้าช้าเพราะเน็ตก็ขอโทษนะคะ 555
Liu Yi Lei
ภาพสวยค่ะ The Mocking game สวยอะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.