ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : สำนักพิมพ์ Bloomsbury เผยภาพหนังสือแบบ Illustrated Edition
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > หนังสือแฮร์รี่ พอตเตอร์
LadyCharon `

สำนักพิมพ์ Bloomsbury เผยภาพจากหนังสือ Harry Potter แบบ Edition

ภาพที่ทางสำนักพิมพ์ Bloomsbury ได้ปล่อยออกมาให้ได้ชมกันนั้น เป็นภาพล่าสุดจากหนังสือ Harry Potter and the Philosopher's Stone: Illustrated Edition ซึ่งเป็นผลงานการวาดของ Jim Kay โดยในภาพเป็นภาพของร้านหนังสือ Flourish and Blotts ( ร้านตัวบรรจงและหยดหมึก ) ที่ตั้งอยู่บนตรอกไดแอกอน และภาพนี้จะได้ใช้เป็นปกหน้าของ Bloomsbury Children's Books ฉบับหน้า สำหรับหนังสือ Harry Potter and the Philosopher's Stone: Illustrated Edition ฉบับสมบูรณ์นั้น จะวางจำหน่ายในวันที่ 6 ตุลาคมปีนี้

ข้อมูล : Snitchseeker
แปลและเรียบเรียง : LadyCharon

Miиℓℓe`

หน้าปกนี่ได้อารมณ์แบบนิทานเด็กเลยนะ
ว่าแต่สงสัยจังทำไมถึงเลือกร้านตัวบรรจงและหยดหมึก

llCruzll
โอ้ว สวยแหะ
เหมาะกับหนังสือเด็กเลย
Aom Araya
OMG สวยอ่ะ จะรอซื้อนะคะ ขอเวลาเก็บเงินแป็ปนึง
Thursday Valerianne Blackburne
ชอบปกมากเลยพื้นหลังตรงท้องฟ้าเหมือนสีน้ำเลยภาพรวมแล้ว
เหมือนนิทานแปลที่วาดด้วยสีน้ำเลย ชอบมากก น่ารักดีค่ะ
Liu Yi Lei
ชอบมากเลยค่ะ เห็นหน้าปกก้ออยากอ่านข้างในเลย แบบว่า ฟินมาก ๆ เลยค่ะ
จะรอซื้อค่ะ
Angharad
รอซื้อฉบับสมบูรณ์ ' 'v
Maprang Granger
อยากได้อะ รอเก็บเงินซื้ออยู่นะคะ
Phonetica Gutenberg
ภาพหน้ารักจังค่ะ น่าเอามาทำเป็นปกหนังสือเรียน อิอิ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.