ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Emma Watson ยืนยันรับบท Belle ใน Beauty and the Beast
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Ariana A Firenze

อัพเดทสดจาก Facebook ของ Emma Watson หรือ เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์

ว่าเธอจะรับบทเป็น Belle จากภาพยนตร์ live-action ของ Disney เรื่อง Beauty and the Beast โฉมงามกับเจ้าชายอสูรแน่นอน

นอนจากจะได้แสดงฉากเต้นรำในบทเพลง Be My Guest แล้วเธอยังได้ร้องเพลง "Something There" อีกด้วย

“ฉันบอกพวกคุณได้ในที่สุด... ว่าจะรับบทเป็นเบล์ในหนังฉบับคนแสดงเรื่องใหม่ Beauty and the Beast ของดิสนี่ย์!

มันมีส่วนสำคัญกับชีวิตตอนที่ฉันเติบโตมามากๆ มันแทบจะเหนือจริงมากๆ ที่ฉันจะได้เต้นรำในเพลง “Be My Guest”

และร้องเพลง “Something There” ภาควัยหกขวบของฉันตัวลอยติดเพดาน หัวใจพองโตสุดๆ

ได้เวลาเรียนร้องเพลงแล้ว ฉันอยากให้พวกคุณได้เห็นจริงๆ”

ขอขอบคุณ : Website

Angharad
ไม่มีใครเหมาะจะเป็นเบลล์เท่าหนอนหนังสือเฮอร์ไมโอนี่แล้ว เลอค่า
เออนะ ในขณะที่มาร์เวลขยันรวบรวมชายหล่อทั่วทั้งแผ่นดินมาร่วมงาน ฝั่งดิสนีย์ก็ไม่ยอมแพ้ ทำแบบเดียวกันกับผู้หญิงสวยๆ ที่ชวนให้ต้องติ่ง ฮือ
อยากรู้จริงๆ ใครจะเป็นเจ้าชายอสูร -\-
Jonathan Slyvezter Vorlentino
แว๊บเเรกที่กระทู้โหลดเสร็จ ภาพที่เห็นคือ เอ็มม่า หน้าทรงเดียวกัน เจ้าหญิงเบลล์เลย
เหมาะมากกับบทนี้ครับ ที่เหลือรอเเค่ร้องเพลง 555 ว่าจะออกมาเป็นอย่างไร
Miиℓℓe`

เป็นปลื้มเลยค่ะ ชอบเอ็มม่าอยู่แล้ว ส่วนเจ้าหญิงดิสนีย์ก็ชอบเบลล์มากที่สุดเช่นกัน
พอรู้ข่าวแบบนี้แล้ว .... ปริ่มเลยค่ะ T___T
p_sone99
เอ็มม่านี่แหละ เหมาะสมที่สุดแล้ว
อยากแปลงร่างเป็นเจ้าชายอสูรเลย
Pierrette Le Claire
เลิศศศศ เลอค่าที่สุด จะคอยติดตามผลงานต่อไปนะเฮอมี่ที่รัก
Dday Malfoy
เอ็มม่าได้แสดงแล้ว แต่เหมาะมากเลยนะครับ
แอบหวังเล็กๆว่าเจ้าชายจะเป็นทอม 555
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.