ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ทอม เฟลตันแต่งตัวเป็นโจ๊กเกอร์และพูดถึงสารคดีเรื่องใหม่ของเขา
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Hermaione

Tom Felton dresses as The Joker, talks documentary at MCM Birmingham Comic Con

ทอม เฟลตัน เซอร์ไพรส์บรรดาแขกรอบหอประชุมด้วยการแต่งเป็น โจ๊กเกอร์ ตัวร้ายที่มีชื่อเสียงของภาพยนตร์เรื่องแบทแมน ในงาน MCM Birmingham Comic Con
เมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา ในขณะที่แต่งตัวเป็นโจ๊กเกอร์ ทอมก็ได้ถ่ายรูปร่วมกับนักแสดงที่เคยแสดงร่วมกันในภาพยนตร์เรื่องแฮร์รี่ พอตเตอร์ Steffan Rhodri (รับบทเป็น Reg Cattermole)

ทอมยังคงพูดถึง และ บันทึกภาพสำหรับสารคดีเรื่องใหม่ของเขา Tom Felton: Meet the Fanatics ของทางช่อง BBC ซึ่งเป็นที่ที่แฟนๆ
ของเขามารวมตัวกันในงานที่เขาได้เข้าร่วมในเดือนนี้ ที่แรกคือที่ the Tulsa Comic Con ซึ่งเป็นที่ที่ทอมได้พูดกับซุปเปอร์แฟนเกี่ยวกับความหลงใหลของพวกเขา
นอกจากนั้น ในระหว่างการพูดคุยเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ทอมยังได้พูดถึงความเสี่ยงในการทำภาพยนตร์เรื่องแรกของเขาอีกด้วย

Credit - Snitchseeker.com
Ariana A Firenze
ภาพยนตร์เรื่องแรก ว้าววววว น่าสนแฮะ
Princess'z
หูยย ทอมม จะ น่ากลัว หรือ น่ารัก ดีคะ
ผู้ชายคนนี้ น่ารักจัง
ginnymalfoyz
เก่งขนาดนี้ยังมีความเสี่ยงอีกหรอ
DevilKing'z
ทอมครับ หล่อ และ ยังขี้เล่นอีก นะครับ
ผมจะติดตามผลงานของคุณตลอดไป
Erekia Seere Almaecious
ทอม ไหนแกสาบานสิว่าแกแต่งเป็นโจ๊กเกอร์น่ะ ห๋า ?? =[ ]=!! 5555555555555
ยังไงก็ขอให้ประสบความสำเร็จกับสิ่งที่กำลังทำนะ

Mushroom_
โง้ยยยย ผู้ชายแบดบอยคนนี้น่ารักตลอดเลย หลงรัก
mzqmilk
พี่ทอมนี่แต่งเน้นฮาตลอดเลยนะค่ะ 555555
Baifern's
น่ารักมาก ผู้ชายคนนี้ หลอนเลยอะ 555
รักมาก หวงมาก ><
khunnaimalfoy
เดรโก มัลฟอยยยยยย ♡♡
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.