ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Daniel Radcliffe ร่วมงานรอบปฐมทัศน์ภาพยนตร์ Horns ที่ LA
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
LadyCharon `
Daniel Radcliffe ร่วมงานรอบปฐมทัศน์ภาพยนตร์ Horns ที่ LA

หนุ่มแดเนียล ล่าสุดได้ร่วมงานรอบปฐมทัศน์ของภาพยนตร์เขย่าขวัญเรื่องล่าสุด Horns ในวันพฤหัสบดีที่ผ่านมาที่ LA โดยมีนักแสดงจากภาพยนตร์อย่าง Juno Temple มาร่วมงานนี้ด้วย นอกจากหนุ่มแดเนียลจะร่วมงานรอบปฐมทัศน์แล้วยังได้ร่วมรายการ Ellen Degeneres Show ในฐานะแขกรับเชิญพิเศษอีกด้วย ซึ่งในรายการหนุ่มแดนได้ร่วมพูดคุยเกี่ยวกับฮัลโลวีนเนื่องในวันฮัลโลวีน จะเป็นอย่างไรนั้นสามารถชมวิดีโอบางส่วนจากทางรายการ และภาพเก็บตกบรรยากาศจากงานรอบปฐมทัศน์ของภาพยนตร์ Horns ได้ด้านล่างนี้

ข้อมูลและภาพ : snitchseeker.com
แปลและเรียบเรียง : LadyCharon `
DevilKing'z
แดเนียล ยังหล่อเหมือนเดิม แต่หนวดน่ะ โกนหน่อยก็ดีนะครับ ฮ่าๆ
Horns ผมเห็นตัวอย่างมาบ้างแล้ว จะติดตามผลงานนะครับ
Princess'z
แดเนียล แรดคลิฟฟ์ หล่อ -///-
ยินดีด้วยค่ะ กับหนังเรื่องใหม่ เรื่องนี้ก็น่าดูอีกแล้ว จะรอดูนะ :D
Baifern's
ชอบแดเนียลตั้งแต่เรื่อง Harry Potter และ
เรื่องนี้ก็ยังคงชอบอยู่ จะรอติดตามทุกเรื่องเลย

Maprang Granger
แดเนียลหล่อเหมือนเดิมเลย แต่หนวดเยอะไปหน่อย น่าจะโกนบ้างก็ได้นะคะ
mzqmilk
แดเนียล หล่อแบบแบดบอยมากอ่า ชอบอ่า

รอหนังเธอเข้านะจ๊ะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.