ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Emma Watson ร่วมงานประกาศรางวัล 2014 BAFTA Britannia Awards
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
LadyCharon `
Emma Watson ร่วมงานประกาศรางวัล 2014 BAFTA Britannia Awards

สาวเอ็มม่า วัตสันล่าสุดได้ปรากฎตัวในงาน 2014 BAFTA Britannia Awards ซึ่งเธอได้รับรางวัล British Artist of the Year จากงานนี้ด้วยเช่นกัน โดยงานนี้ได้ถูกจัดขึ้นที่ The Beverly Hilton Hotel ในลอส แองเจลลิสเมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมา วันนี้เลยมาภาพบรรยากาศจากงานกับสาวสวยเอ็มม่าวัตสันมาฝากกัน

ข้อมูลและภาพ : snitchseeker.com, bbc.co.uk
แปลและเรียบเรียง : LadyCharon `
DevilKing'z
เอ็มม่า ยังคงสวย และ น่ารัก เธอคนนี้ ที่ 1 ใจ ดวงใจ
ยินดีด้วยนะครับ เอ็มม่า
Princess'z
ยินดีกับ เอ็มม่า วัตสัน ด้วยนะคะ
ขอให้สวย น่ารัก และ เก่งแบบนี้ตลอดไปเลย :D
Baifern's
ขอแสดงความยินดีกับ เอ็มม่า ด้วยนะคะ
เอ็มม่า ยังคงสวยเหมือนเดิมเนอะ
Maprang Granger
ยินดีด้วยนะคะพี่เอ็มม่า พี่ยังสวยอยู่เหมือนเดิมเลยค่ะ
Phonetica Gutenberg
เอ็มม่าช่างสวยสง่า ชอบทรงผมจัง อิอิ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.