ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Dame Maggie Smith เข้ารับรางวัล Companion of Honour
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
LadyCharon `
Dame Maggie Smith เข้ารับรางวัล Companion of Honour

เป็นที่น่ายินดีสำหรับ Maggie Smith (ผู้รับบท Minerva McGonagall) ที่ล่าสุดได้รับรางวัลอันทรงเกียรติจาก The Order of the Companions of Honour ซึ่งมอบโดย Queen Elizabeth II โดยรางวัลนี้เป็นรางวัลที่มอบให้ Maggie Smith จากที่มีความสามารถและการทุ่มเทในงานแสดงของเธอ ปัจจุบันงานแสดงล่าสุดของเธอคือซีรี่ส์เรื่อง Downton Abbey สำหรับพิธีมอบรางวัลนี้จัดขึ้นที่ Windsor Castle สามารถชมภาพบางส่วนได้ด้านล่างนี้

ข้อมูลและภาพ : snitchseeker.com, bbc.co.uk
แปลและเรียบเรียง : LadyCharon `

แก้ไข : เพิ่มเครดิต
DevilKing'z
ยินดีด้วยนะครับ ศาสตราจาร์ย
Princess'z
แม็กกี้ สมิธ ยินดีด้วยนะคะ
คุณเหมาะสมกับ รางวัลนี้มากค่ะ
Mil Mil
ยินดีด้วยนะคะ ศาสตราจารย์ มักกอนนากัล
Miиℓℓe`

สวยตลอดกาลเลยนะคะ ศาสตราจารย์มักกอลนากัล ยินดีด้วยค่ะ
mzqmilk
เหมาะสมกับรางวัลมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ศาสตราจารย์
Maprang Granger
ขอแสดงความยินดีกับศาสตราจารย์มักกอนากัลด้วยนะคะ ศาสตราจารย์เหมาะสมกับรางวัลนี้แล้วค่ะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.