ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : รูปใหม่จากละครเวทีเรื่อง 'It's Only A Play' ของรูเพิร์ท กรินท์
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Hermaione
Rupert Grint in first official stills from 'It's Only A Play'

รูปจากการแสดง It's Only A Play ของรูเพิร์ท กรินท์ได้ถูกปล่อยออกมาทางเฟสบุ๊คของ It's Only A Play

รูเพิร์ทในบท Frank Finger ได้แสดงร่วมกับ F. Murray Abraham, Stockard Channing, Micah Stock และ Nathan Lane
การแสดงเรื่อง It's Only A Play จะเปิดแสดงอย่างเป็นทางการที่นิวยอร์คในอาทิตย์หน้า

Credit ; Snitchseeker.com
Facebook ; It's Only a Play

Phonetica Gutenberg
รูเพิร์ทดูโหดขึ้นนะ แต่ทรงผมเลิศมากค่ะ อิอิ
Maprang Granger
อุ้ย ทำไมทรงผมของรูเพิร์ทเป็นอย่างนั้นนะ แต่มันก็เท่ไปอีกแบบแหละ
Mushroom_
รูเพิร์ทโตขึ้นมากจริงๆ บทนี้ดูโหดขึ้นมากเลยอ่า น่าดูๆ
fiato
ดูผอมกว่าตอนเล่นแฮร์รี่นะ5555555
• Katia.
รูเพิร์ทโตขึ้นเยอะจริงๆดูโหดมากด้วยอ่ะ55
แต่ก็เท่นะฮะ อยากไปดูมั่งง:D
mzqmilk
ทำไม? รูเพิร์ท น่ากลัวจัง
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.