ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ✦ g a m m r gallery`
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > กราฟิกและแฟนอาร์ต > Gallery & Studio
หน้า : 1, 2
Thursday Valerianne Blackburne
จ อ ง ใ น จ อ ง 5
ปล.เดี๋ยวมาดิทน้า :)
Erekia Seere Almaecious

พลาดหลายอย่างมาก ตั้งแต่ปี 2014 นี่มันผ่านไปตั้ง 3 ปีแล้วนะเธอว์
ซอรี่จริงจัง .__________.
สะดุดภาพนังติ๋ม มีคนสงสัยนังติ๋มนี่ใครฟระ ฮาา
< นังติ๋ม > บอกไปว่าฉันแอบรักเขา <3 #วิ่งหลบกระสุน FC.

ส่วนตัวเค้าชอบรูปที่แก้มวาดออกมาจากจินตนาการของตัวเองอ่ะ
อย่างพวกรูปเด็กผู้หญิงมันมีความเป็นอัตลักษณ์ที่ใครลอกเลียนแบบยาก
เมื่อก่อนเคยบ้าคลั่งการ์ตูนขนาดหนัก ถึงกับวาดรูปเป็นเรื่อง ๆ
นับรวม ๆ ได้สักสิบเล่มยี่สิบเล่มได้มั้ง ถ้าปลวกไม่แทะเป็นอาหารคิดว่าน่าจะยังอยู่ 555
เค้ายังเคยอยากหาตัวตนให้รูปตัวเองเลย เสียดายที่ละทิ้งความฝันพวกนั้นไปหมดล่ะ
ณ ปัจจุบันเปลี่ยนจากจับดินสอวาดรูปเป็นหวีดผู้แทน นี่ล่ะวิถีชีวิต #วงวาร

อีกเซ็ทที่ชอบ ดอกไม้ใบหญ้าใน อัพเดทสอง สีสวย ชอบบบบบ
ลงพวกดอกไม้ ธรรมชาติ กับภาพเคลื่อนไหวอะไรก็ได้ด้วยก็ดีนะ ><

ปล. เวิ่นมากมายแต่หาสาระอะไรไม่ได้ นี่บอกเลย
ปล2. จะติดตามผลงานต่อ ๆ ไป สาบานว่าจะไม่ดองนานเยี่ยงนี้ ._.
ปล3. เหมือนตัวเองมาบ่นมากกว่าติชมผลงาน
ปล4. แอบระลึกอดีตด้วยแหะ ./.
Cara Rose
สวยมากค่ะ ไล่ย้อนดูทุกอันเลย ชอบรูปที่วาดมากเลยน่ารักดี
Octavia
โห ผลงานสวยๆทั้งนั้นเลย ทั้งผลงานวาดและตกแต่งรูป ชอบลายเส้นค่ะ ดูสวยน่ารักยังไงไม่รู้บอกไม่ถูกเหมือนกันค่ะ
ถ้ามีผงานอีกก็จะติดตามนะคะ
Katie Gabrie
งื๊มมมมมม[เสียงแปดหลอด] ทำได้ยังงายยยสวยขนาดนี้ นี่พี่แก้มยังใช่คนมั้ยเนี่ยยย ฮ่าๆ

เป็นกำลังใจให้นะค้าาาาา อีกสิบปีข้างหน้า พี่ต้องถูกระลึกชื่อไว้ในประวัติศาสตร์แน่นอน!! ฮ่าๆ
Katherine Waller
คือแบบบ มันดี มันดีงามมากค่ะะะ ช๊อบบบบบบบ (เสียงสูง)
น่ารักมากๆเลยอะ วาดแนวนี้เราไม่เคยรุ่งเลยค่ะ ฮือ
ชอบมากเลยอะะ สุดยอดดด ชอบการลงสีน้ำมากอะ

งานแต่งรูปก็ดี ความสามารถล้นมาก อิจ สวยทุกรูปเลยค่ะ สู้ๆนะคะ
ปอลิง. พี่แก้มถ่ายรูปสวยจังค่ะ ใช้กล้องอะไรคะ ><
Sephia Harriet Almaecious
- จอง -
Isabell
รูปวาดสวยน่ารักจัง น่ารักเหมือนคนวาดเลยคะ เบลวาดรูปไม่เก่งเผื่อว่าจะมาขอคำชี้แนะจากพี่สาว อยากได้เคล็ดลับการวาดรูปให้สวยอย่างพี่สาว ถ้ามีเวลาว่างช่วยบอกเคล็ดลับการวาดรูปให้สวยทาง pm นะคะเป็นคนชอบวาดรูปแต่วาดรูปไม่เก่งเลยคะ จะคอยติดตามผลงานและจะคอยเป็นกำลังใจให้นะคะ
Darren Orlando
รูปสวยมากกกกก
Millie
รูปสวยมากค่ะ ชอบมากๆเลย
Yumiko0
งื้อออออ สวยจังงงง

รอติดตามนะคะะ *w*
Celinez Dilanze Amistes

\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/

\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/

สวัสดีค่ะ:–) วันนี้กลับมาอัพคลังอีกครั้งหลังจากหายไปนานม้ากๆ
พร้อมกับสไตล์งานที่เรากำลังสนใจ (อาจแปลกตาอยู่นิดหน่อยถ้าเทียบกับ
งานอื่นๆ ในคลัง) ซึ่งก็ไม่รู้อีกว่ามีใครอินกับงานแนวนี้เหมือนเรามั้ย 5
สำหรับคอมเมนต์ก่อนหน้านี้เราคงจะไม่ได้มา reply ตอบทีละโพสต์
แต่ได้อ่านครบทุกคอมเมนต์แล้วนะคะ ♡ ส่วนใครที่แวะผ่านเข้ามาก็
คอมเมนต์ติชมกันได้ ถ้ามีโอกาสจะกลับมาอัพเพิ่มอีก ขอบคุณมากค่ะ

ps, ไม่แน่ใจว่าคนอื่นเป็นมั้ยแต่ว่าเราอัพภาพขึ้นมาแล้วค่อนข้างเบลอ
เหมือนว่ามันขยายอัตโนมัติ ทั้งที่ก็ตั้งค่าปกติเหมือนเดิมทุกอย่าง
ใครมีคำแนะนำเรื่องนี้ฝากแปะหรือกระซิบมาบอกทีนะคะ ㅜㅜ

:ㅇ/

Kyrios Aguante Timerino
QUOTE(`7elferlice @ Apr 20 2019, 02:03 AM) *

สวัสดีค่ะ:–) วันนี้กลับมาอัพคลังอีกครั้งหลังจากหายไปนานม้ากๆ
พร้อมกับสไตล์งานที่เรากำลังสนใจ (อาจแปลกตาอยู่นิดหน่อยถ้าเทียบกับ
งานอื่นๆ ในคลัง) ซึ่งก็ไม่รู้อีกว่ามีใครอินกับงานแนวนี้เหมือนเรามั้ย 5
สำหรับคอมเมนต์ก่อนหน้านี้เราคงจะไม่ได้มา reply ตอบทีละโพสต์
แต่ได้อ่านครบทุกคอมเมนต์แล้วนะคะ ♡ ส่วนใครที่แวะผ่านเข้ามาก็
คอมเมนต์ติชมกันได้ ถ้ามีโอกาสจะกลับมาอัพเพิ่มอีก ขอบคุณมากค่ะ

ps, ไม่แน่ใจว่าคนอื่นเป็นมั้ยแต่ว่าเราอัพภาพขึ้นมาแล้วค่อนข้างเบลอ
เหมือนว่ามันขยายอัตโนมัติ ทั้งที่ก็ตั้งค่าปกติเหมือนเดิมทุกอย่าง
ใครมีคำแนะนำเรื่องนี้ฝากแปะหรือกระซิบมาบอกทีนะคะ ㅜㅜ

:ㅇ/

สวยมากเลยครับพี่แก้ม ผมชอบผลงานแนวนี้มากๆ ถึงแม้ผมจะหาชื่อของแนวนี้ไม่เจอ แต่สวยมากๆครับ ผมจะติดตามรอดูผลงานต่อไปเรื่อยๆนะครับ ♡
Celez Volante Amistes

ก็แค่สีสดกว่าเดิม layout ใหม่ ปกติขาวๆคลีนๆ!!
ก็สวยเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือเอาเวลาที่ไหนมาทำ ไม่ทับใจ งานหลวงก็ไม่เสร็จ!!

Cascara Le Controla
เค้าชอบงานพี่แก้มมากๆเลยค่ะ ชอบมู้ดโทน ชอบสไตล์ เป็นคนที่เทสต์ดีมากจริงๆ ;-;
จะติดตามผลงานเรื่อยๆเลยนะคะ!
ปล.เค้าชอบลายเส้นพี่เวลาวาดรูปกับลงสีน้ำมากๆเลยค่ะ น่ารักมากๆ ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ พี่แก้มสู้ๆ!
Achilleus.
ผลงานกิ๊บเก๋ยูเรก้าเหมือนเดิมเลย เห็นงานก็รู้เลยว่าเป็นงานพี่แก้ม มันเป็นเอกลักษณ์มาก ๆ
คือ ไม่รู้จะติอะไรง่า เพราะ น้องก็ยังไม่ทำไม่ได้ขนาดนี้เลยมั้ง จับคู่สีได้สวยมาก สีพวกนี้
คือเป็นพาเลทสีในใจน้องเลย ชอบมาก เลิฟความ grain ตั่ง ๆ สุดยอดมาก นี่ไม่ค่อยมี
เวลามาอัพอะไรแบบเต็มแมกซ์เลย เพราะ กำลังจิเข้ามหาลัย ตื่นเต้นเว่อร์ และยุ่งเว่อร์ 555

นับถือพี่แกร้มมาก ที่ยังมาลงงานได้และ คุณภาพงานคือ สุโค่ยยยยยย คาระวะ~~
Alice Kyteler
รูปสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ
Selena Fross
สวยมากกกกกกกกกกกก เราอึ้งมากเลยค่ะ คือมันสวยไปหมดทุกพาร์ทเลย กราฟฟิคก็เก๋ รูปถ่ายก็สวย(ที่เราชอบที่สุดคงเป็นรูปดอกทิวลิปค่ะ!) uwu
Caroline Charlotte Luciano
รูปสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ชอบมากก รอติดตามผลงานเลยย//สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
Ariel Alison Swift
ประทับใจมากค่ะ ภาพของคุณสื่ออารมณ์ภาพได้ดีมากเลย
สวยมากๆ จะติดตามผลงานคุณตลอดนะคะ สู้ๆค่ะ
Ohmega Huzgry W'artuch
ชอบเพิ่งได้มีโอกาสมาดูผลงาน สวยมากเบยครับ ทุกๆอย่างเข้ากันหมดเลย หวังว่าจะได้เห็นผลงานอีกนะครับ
Flynn Yasmine Vorlentino
เยี่ยมเลยค่ะ เพิ่งมีโอกาสได้ลองแวะชมผลงานที่ต่างๆค่ะ รอติดตามนะคะ
Chryses Rhea Zynaxalia
สวยมากเลยค่ะ เหมือนภาพการ์ตูน เคยอยากลองทำแนวนี้นะคะแต่ว่าไม่รอด5555
Maceo​ Capricorn Stella
ภาพสวยนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ แต่อยากให้ลองวาดร่างด้วยดินสอดูครับ ภาพแรเงาหรือภาพเลียนแบบก็ได้ครับ มันจะช่วยให้สัดส่วนในการวาดดีขึ้นครับ ผมก็ชอบวาดนะแต่ผมแปะภาพลงในนี้ไม่เป็น ถ้าอยากเห็นก็pmมาได้นะครับผมจะให้ช่องทางติดต่ออื่น
Chen Feifeng
เพิ่งได้เข้ามาเห็นค่ะ สวยมากๆทั้งงานวาดรูปและงานกราฟฟิกเลยค่ะ
ส่วนตัวชอบลายเส้นของภาพแรกเป็นพิเศษค่ะ น่ารักมากๆ แต่ภาพอื่นก็สวยนะคะ
โพสต์ล่าสุดงานกราฟิกสวยมากเลยค่ะ ดีงามทั้งสีและองค์ประกอบ
Amel Red
ภาพสวยมากครับ
Alinda Bo
สวยมากเป็นกำลังใจให้นะคะ
Cynthia Marion Zynaxalia
แกลนี้มีแต่รูปภาพสวยๆทั้งนั้นเลย ชอบโทนรูปมากๆเลยค่ะ ส่วนรูปวาดลายเส้นน่ารักมากเลยค่ะ
Dylan Middleton Yang
สวยมากเลยครับ ผมไม่ค่อยเห็นคนวาดแนวนี้เท่าไรเลย สู้ๆนะครับ รอติดตามผลงานอยู่
Jina Kaelyn
มีแต่รูปสวยๆแฮะ*0* รอติดตามนะคะ
Ellysa Mustang
ชอบสไตล์งานกราฟฟิกล่าสุดมากเลยค่ะ ชอบโทนสีแบบนี้
รอติดตามผลงานอีกนะคะ ><
Elwin Om Hallewell
ชอบการใช้สี มันค่อนข้างแมทซ์ โทนสีค่อนข้างไปในโทนร้อน ดูแล้วอาร์ตดีครับ รอบติดตามผลงานชิ้นต่อๆไปนะครับ
Luciano Rose Kathiella
เป็นผลงานที่สวยมากชอบการลงเส้นมากๆเลยยิ่งลงสีน้ำยิ่งสวยเลยง่าา
Natsumi Fukato
ไม่รู้จะพูดยังไงดีแต่ชอบนะ ติดตามงานต่อๆไปน้าา
Anastasia Shadowwalker
ภาพสวยมากค่ะ ทำออกมาอีกนะคะ รอติดตามน๊าาาาาาา
Fera Safeera
อยากวาดสวยแบบนี้บ้างจางเลยค่ะ
Ashley Johnson
ภาพสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ชอบมากๆเลย ติดตามอยู่นะคะ
Caroline Kate Miller
ภาพสวยมากเลยค่ะ รอติดตามอยู่นะคะ อยากให้เอารูปมาลงให้ชมอีกค่ะ
Thedang Veryverycry
ชอบลายเส้นของงผู้วาดและการลงสีที่ไม่เหมือนใครอยากหัดวาดภาพตามหลังได้ชมภาพ
Rainbow Osmild
บาดใจสวยงามตามระบบครับ มำต่อไปเป็นกำลังใจให่ง้ตลอดครับ
Elena Quinlan
ชอบอ่าา อยากทำได้อย่างนี้บ้าง สวย
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.