ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Emma Watson เข้าพิธีมอบรับปริญญาที่มหาวิทยาลัยบราวน์
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
`Zennita

เอ็มม่าได้เข้าพิธีมอบรับปริญญาที่มหาวิทยาลัยบราวน์เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ขอแสดงความยินดีกับเธอด้วย!

ที่มาภาพ : Snitchseeker

`Zennita

อัพเดทภาพเพิ่มเติมจากทวิตเตอร์ของเอ็มม่า และที่อื่นๆ เครดิตตามลิงค์ด้านล่าง

รับชมคลิปการรับปริญญาของเอ็มม่าได้ที่นี่

Erekia Seere Almaecious
ยินดีกับเอ็มม่าด้วย ที่ประสบความสำเร็จไปอีกขั้น :')
papane
ยินดีกับเอ็มม่าด้วย เป็นอะไรที่น่าปิติยินดีมากๆ
Silver Bullet
คุณเกรนเจอร์งามแท้ ยินดีด้วยจ้า
Phonetica Gutenberg
ขอแสดงความยินดีกับเอ็มม่าด้วยค่ะ ดูดีจัง
Achilleus.
Congratulations! Emma!! ดีใจด้วยนะครับ ประสบความสำเร็จไปอีกแล้วว
#ยิ่งโต ยิ่งสวยๆ อันนี้พูดจริงๆ 555555+
fiato
ยินดีกับเฮอร์ไมโอนี่ด้วย เก่งจริงๆ *แปะๆๆๆๆๆๆ*
ปล.แบบนี้ต้องฉลอง5555#ผิดๆ
Natasha Boyd
ยินดีด้วยค่าาเจ้เอ็มม่าาา ><
Thursday Valerianne Blackburne
ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ เป็นสาวสวยแถมยังเก่งอีกนับถือจริงๆ ><
Hermionie Weasley
เรียนจบแล้ว >0< ยินดีกับเอ็มม่าด้วยค่ะ สวยและเก่งจริง ๆ

Miиℓℓe`

เอ็มม่าในแบบไหนก็ยังสวยเหมือนเดิม ยินดีด้วยนะเรียนจบแล้ว
ประสบความสำเร็จอย่างสวย :)
#เอ็มม่าน่ารัก ^_^

นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.