ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Emma Watson picks up Trailblazer Award
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
JENA'HP
Emma Watson picks up Trailblazer Award

เอ็มม่า วัตสัน ขึ้นรับรางวัล Trailblazer Award ที่งานประกาศรางวัล 2013 MTV Movie Awards เมื่อตอนเย็นวันอาทิตย์ที่ 14 เมษายนที่ผ่านมา. เอ็มม่า ขึ้นรับรางวัลบนเวทีในชุดเดรสสีดำ-ขาวของ Maxime Simoens, เธอถูกเสนอให้เข้ารับรางวัลนี้จากเพื่อนนักแสดงที่ร่วมแสดงกับเธอในภาพยนตร์ The Perks of Being a Wallflower และภาพยนตร์ My Week with Marilyn ซึ่งได้แก่ โลแกน เลอร์แมน, เอ็ดดี้ เรดเมย์น และโจนาห์ ฮิลล์.

ในระหว่างการกล่าวบนเวที เธอได้พูดไว้ว่า :

If you really put your heart in what you believe in, even if it makes you vulnerable,
amazing things can and will happen."

"ถ้าคุณเชื่อในสิ่งที่คุณเชื่อมั่นอย่างสุดใจแล้ว, แม้ว่ามันจะทำให้คุณดูอ่อนแอ, สิ่งที่น่าอัศจรรย์ต่างๆก็จะสามารถเกิดขึ้นได้."

นอกจากนั้นเธอยังได้กล่าวขอบคุณแฟนๆ สำหรับการสนับสนุนของพวกเขา "ผ่านน้ำเสียงที่เคอะเขินเล็กน้อย" และปิดท้ายคำพูดของเธอโดยระบุว่าเธอจะทำงานให้ดีที่สุดเท่าที่เธอจะสามารถทำได้ สำหรับแฟนๆและทุกคนที่ติดตามผลงานของเธอ. ;)

Thanks for the news, picture & video from Mugglenet & MTV
Translated, Arranged and Posted by JENA'HP @ Hogwartsthai.com

`Zennita

เป็นของขวัญวันเกิดสำหรับเอ็มม่าที่ดีจริงๆ >w< ผมเริ่มยาวแล้ว *-*

Hermionie Weasley
ยินดีกับเอ็มม่าด้วยน้า ทั้งสวยทั้งเก่งน่าชื่นชมมากๆ

ปล.ไม่เกี่ยวกับกระทู้ รู้สึกว่าวันนี้โพสต์ตอบเยอะจังแฮะ
I am chm
เธอสวย น่ารัก *3* ยินดีด้วยนะเอ็ม
Hermaione
ยินดีด้วยนะจ้าเอ็มม่า >< ชอบเอ็มม่าชุดนี้จัง เธอดูสวยมากกก
Madelynn Donahuesa
ฮ่าา ตรงกับวันสงกรานต์ที่สองของไทยพอดีเเฮะ
ยังไงก็ขอเเสดงความยินดีด้วยนะคะ สำหรับรางวัลที่ได้รับมานั้น
ก็เหมาะสมเเล้วล่ะคะ เพราะ ทั้งสวย(น่ารักมากกว่า) เเล้วเเถมยังเก่ง มีความสามารถอีกด้วย
ขอขอบคุณสำหรับข่าวสราดีๆน่ะคะ ^^
Wright
ขอแสดงความยินดีกับเอ็มม่าที่ได้รับรางวัลด้วยค่ะ
เอ็มม่าสวยมาก ชุดที่ใส่ก็สวยเข้ากันได้ดี
ขอให้ตั้งใจทำงานต่อไป จะเป็นกำลังใจให้และคอยติดตามผลงานตลอไปค่ะ
Hellfire
ยินดีด้วยนะครับ
Rin
ยินดีด้วยค่ะเอ็มม่า ^^
ftaeng89
ยิ่งโตยิ่งสวยจริงๆ 555+
Alexander McLaggen
เอ็มม่า เธอได้รับรางวัลบ่อยนะ งี้แหละครับ สวย เก่ง มีความสามารถ :)
22Taylor
สวย เก่ง ฉลาด นี้แหละเอ็มม่า
LEOminor
Congratulations Emma!!
WindRunner Inw
น่ารักเป็นที่สุด

ButterIDOL
ยินดีด้วยนะครับ ^^ คนนี้ทั้งสวยทั้งเก่ง ><
Albus Severrus Potter
ยินดีด้วยนะครับ
Matt
ขอแสดงความยินดีนะครับ เอ็มม่า yoyo-emoticon-2-011.gif
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.