ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Emma Watson ร่วมงานรอบปฐมทัศน์ The Perks of Being a Wallflower
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Citaz-aii
Emma Watson ร่วมงานรอบปฐมทัศน์ The Perks of Being a Wallflower
ใน New York City

______เอ็มม่า วัตสัน ร่วมงานรอบปฐมทัศน์รอบพิเศษของภาพยนตร์เรื่อง The Perks of Being a Wallflower ที่ New York City เมื่อเย็นวันพฤหัสที่ผ่านมา โดยมีนักแสดงจากภาพยนตร์ตบเท้าเข้าร่วมงานกันมากมาย ไม่ว่าจะเป็น Logan Lerman, Ezra Miller, Johnny Simmons, Adam Higenbuch และ Erin Wilhelmi เลยได้เก็บภาพมาฝากกัน ;D

---------------------------------------
Thank you : Snitchseeker.com
Translated & Posted by : Citaz-aii @ Hongwartsthai

Hollyjames
เอ็มม่าแต่งตัวแนวนี้สวยขึ้นมากและแปลกหูแปลกตาดีครับ เธอสวยมากๆ
Polar_Lovegood
เอ็มม่า สวยขึ้นมากเลย ใส่สีขาวแล้วดูเด่นดี yoyo-emoticon-2-011.gif
Aulbus Potter
เอ็มม่า วัตสัน ใส่ชุดอะไรก็สวยจริงๆ >//< น่ารักขึ้นทุกวันๆ
Tu-ang
เอ็มม่าน่ารักดีค่ะ ดูโตขึ้นเยอะเลย (หลังจากที่ดูแฮร์รี่ มาหลายรอบมาก) yoyo-emoticon-2-011.gif
Alison Bellavance Berzelius
เอ็มม่า น่ารักอ่า
ปล. ทำไมโลแกน ตัดผมเกรียน หรือว่าไม่ใช่โลแกน
Silenzina Merlinean
เอ็มม่ายังสวยเหมือนเดิมเลยอ่า แต่งตัวแนวนี้ยิ่งทำให้สวยขึ้น
`Merlinlily
โลแกนหัวเกรียน555
ps.เอ็มสวยน้า
cho'amibew
น้องม่าของเค้าสวยอีกแล้ว ><
ปล.คนสูทดำมองผ่านๆนึกว่าเคนธีรเดช 5555555555555
Alenna
เอ็มม่าสวยขึ้นอ่ะ ทำทรงผมแบบนี้แปลกตาดีนะ+ชุดสีขาว
---ohm---
เอ็มมายิ่งโตยิ่งสวย น่ารักอ่ะ
Kitty_moji
เอ็มม่า น่ารักมากเลยอะ สวยกว่าตอนเด็กเยอะเลย แต่งตัวแนวนี้สุดยอด ><
Harry James Potter
โลแกน เลอร์แมน ตัดผมเหมือนเณรเลยอ่ะ ><
Fang}Weasley
จากสาวน้อยน่ารัก กลายมาเป็นสาวสวยที่ดูโตขึ้น ^o^

noomook2555
Emma แต่งตัวแบบนี้น่ารักมากค่ะ
By-feurn
เอ็มเอ็มในชุดขาว นางฟ้าชัดชัด TT)
ผู้หญิงคนนี้สวยไปไหน

ปล # โลแกนหล่อ 555 ตัดผมเเล้วเเบบดูเกเรอ่ะ

นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.