ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Emma Watson ขึ้นปกนิตยสาร Glamour เดือนตุลาพร้อมกันสองประเทศ
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Penelopii'x)

Emma Watson ฮอต!! ขึ้นปกนิตยสาร Glamour เดือนตุลาพร้อมกันสองประเทศ

อันนี้ของฝั่ง UK ค่ะ
ฝีมือช่างภาพ Vincent Peters

และอันนี้ของฝั่ง US ค่ะ เซ็กซี่นิดๆ
ฝีมือช่างภาพ Alexei Hay

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

P o s t b y. : `(invariable.whocare? {ไวท์./}
N e w s f r o m. : Siamzone.

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

Erekia Seere Almaecious

สวย เปรี้ยว เฉี่ยว ชอบเธอตอนผมยาวมากกว่า
LEOminor
ชอบฝั่ง US ,, ดูเปรี้ยวดี / ฝั่ง UK ก็ดูสวยหรู มีระดับ ><
# ตลกเอ็มม่าจัง ตรง Five Things I Can't
fonggrape
ฝั่ง uk ออกแนวเรียบหรูดูดีมีสไตล์ แต่ us มันแบบโฉบเฉี่ยวเก๋ดีชอบ > <
I am chm
โฉบ เฉี่ยว เปรี้ยว หรู ! >3< เอ็มม่า ๆ ! :D
`แฮร์รี่ฮาเลน
เอ็มม่าเธอสวยมากกกกกก
ฉันหล่ะชอบเธอจริงๆเลย
น่ารักมากค่ะ ^^
Alison Bellavance Berzelius
เอ็มม่าผมเริ่มยาวแล้ว อยากให้เอ็มม่าไว้ผมยาว แต่ผมสั้นก็ดูน่ารักและเซ็กซี่ดีนะ

`Zennita

ถึงว่าเห็นใน tumblr แล้วงงๆ ว่ามันมีสองคอลเลคชั่นรึไงกัน -0- แต่ไม่ได้ไปดูข่าวเพิ่มเติมเพราะรอดูในฮอกวอตส์ไทยเนี่ยละ
ส่วนตัวแล้วชอบแบบฝั่งอังกฤษมากกว่า หรูเริดถูกใจมาก >w< อีกตอนที่ชอบคือในคลิปเบื้องหลัง เอ็มม่าหมุนๆๆ กระโปรงพลิ้วเชียว

Willow_Tom Felton :P
ชอบฝั่ง uk เเต่ us ก็เจ๋ง
คิดถึงผมยาวว T^T
ขอบคุณมากๆนะคะ
Tu-ang
สวยจังอ่า ถ่ายปกแล้วน่ารักมาก ฝั่ง uk น่ารัก แต่ us เซ็กซี่อ่า แต่ยังไงก็ดูดีทั้งสอง
น่ารักไม่น้อยไปกว่าตอนผมยาวเลย;))
`I-Rene ヅ
UK ก็ออกแนวเรียบหรู >w< ฝั่ง US ดูเปรี้ยวในแบบ sexy นิดๆ gorgeous!
WindRunner Inw
สวยมากเลย เซ็กซี่ด้วย
FernZii
สวยและเพอร์เฟก มากๆ ค่าาา ><
เจ้าแมวซินเซีย =w=
สวยเปรี้ยวมาก เพอร์เฟ็คสุดๆ คำเดียวเลย เป๊ะอ่ะ =O=
Alexander McLaggen
#___ถ้าเป็นเรื่องถ่ายแบบขึ้นปกนิตยสารล่ะก็ ..เอ็มม่าเธอไม่เคยแพ้ใครอยู่แล้ว
เธอสวยคมและเป็นที่รู้กันดีจากแม่มดน้อยเก่งกาจเฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ :)
Aulbus Potter
สวยและเซ็กซี่มากๆ หลงรักเลย >.<
bee sa
ดูดี เซ็กซี่ หรูหรา เพอร์เฟค
By-feurn
นี้เเหละะะะะะะะะ ชอบลุคนี้อ่ะ! เท่ เปรี้ยว เซ็กซี่ จ๊าบโครตตต! ,
เอ็มเอ็ม ดูดียังกะมืออาชีพสุดๆๆ TvT ไทยไม่เข้ามามั้งน้าาา
Zalaza
เริ่ดเนอะอยากมีหุ่นแบบนี้บ้างอะ
Sutearollku.SAMA
พอดูรูปในเฮดบอร์ดเเล้วมาดูในรูปู้นี้ ผมแอบคิดถึงเอ็มม่าตอนเเสดงหนัง T-T
เเต่ลุคไหนผมก็ชอบน่ะ ผมว่าผมสันดูเซ็กซี่ ๆ เท่ๆ มั่นใจในตัวเองดี :)
am witch
เอ็มมาเธอสวยมากก เซ็กซี่แถมหุ่นดีperfectจริงๆเลย(แอบอิจฉาเล็กๆ)
JENA'HP
ได้ของ US มาแล้ว อยากได้ของ UK ด้วยอ่ะ >.< สวยจริงๆเลย =3=
TorFan
น่ารักมาก ใช่ค่ะชอบตอนผมยาวมากกว่า แต่ยังไงก็น่ารัก
kimkhim
เธอ คนนี้สวยตลอด!
เลยมีงานเยอะไง ><

สวยๆจัง **
I LOVE HARRY POTTER
งานเยอะเลย สวยมากด้วย !
ขอบคุณภาพค่ะ ><
Hermaione
ชอบรูปที่ 2 ของ UK อ่ะ หวานๆดี น่ารัก 555
Annie Prean Bluewer
เค้าชอบของusมากกว่าอ้ะแบบเปรี้ยวๆดี
I LOVE HARRY POTTER
เปรี้ยววววววววววววววววมากกกกค่ะ
55+ เสียวฟันเลย(?)
ice&ice
สวยมาก สวยทุกภาพ สวยตลอดเวลา yoyo-emoticon-2-011.gif
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.