ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Emma Watson บนปกนิตยสาร T: The New York Times Style 2
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Alexander McLaggen
สวยเท่ห์จนน่าหลงไหล Emma Watson บนปกนิตยสาร T: The New York Times Style 2012

Bonus .

#Emma Watson มาในมาดสาวเท่ห์ขึ้นปกนิตยสาร T: The New York Times Style 2012 ฉบับล่าสุด!!!!
เพื่อโปรโมทหนังใหม่ The Perks Of Being A Wallflower ที่เธอรับบทเป็นนางเอกอย่างเต็มตัว
ประกบคู่กับหนุ่มหล่อ Logan Lerman โดยมีกำหนดฉายที่ต่างประเทศ USA วันที่ 21 กันยายน 2012
credit : 1stpopmusic.com
Perseus Percy Jackson
สวยไม่เคยเปลี่ยนแปลงเลย ฮอตขนาดๆ
Alison Bellavance Berzelius
เอ็มม่าผมเริ่มยาวแล้ว อยากให้เอ็มม่าไว้ผมยาว
Charlotte Quinn
สวยจังค่ะ แต่ซูมหน้าเยอะไปหน่อย แต่ผมสั้นไม่ค่อยจะชอบเท่าไร
Alenna
ผมสั้นทำให้เอ็มม่าดูเหมือนเป็นผู้หญิงที่เข้มแข็งและมั่นใจในตัวเองมาก
แต่ชอบที่เห็นเอ็มม่าไว้ผมยาวมากกว่าเธอดูน่ารักดี ><
Hermaione
สวยมากกกกกก ><" ชอบของแถม 555
James Sirius Potter
เอมม่า สวยมาก สวยจริงนะ

Hogwarts

James Sirius Potter

ดาบกริฟฟินดอร์

ตราประจำบ้าน กริฟฟินดอร์
Sephia Harriet Almaecious
ชอบรูปที่สองจังเลย แบบว่าเน้นทุกอย่าง ของเอ็มม่าให้ดูเด่น
ทั้งใบหน้าที่สวยเฉียบ การแต่งหน้าที่เข้ากัน ชอบจัง รูปอื่นก็สวยในสไตล์ของเธอ
`HeLen_™
สวยแบบเท่ห์ๆ (: ชอบรูปเอ็มม่ากับโลแกน >< น่ารักๆๆ
Penelopii'x)

เธอเท่มาก O.Ob
เอ็มม่าของเราโตเป็นสาวสวยขนาดนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่นิ :)

`I-Rene ヅ
ดูดีแบบผู้ดีอังกฤษแท้ๆ xDDD อยากเห็นเธอในภาพยนตร์ Action สักเรื่อง >w<
Liona Granger
น่ารักอ่ะเอมม่าสวยทุกรูป
Kris Potter
สวยเหมือนเดิมเลยเธอคนนี้
WindRunner Inw
พ่อบุตรแห่งสมุทรเทพคนนี้ หล่อมาก เอมม่าก็สวย
Hollyjames
สวยมากเลยครับ

Mechii
ต่างจากตอนเด็กๆมากๆเลย
Fang}Weasley
สวยขึ้นเยอะ โตขึ้นเยอะเลย..เอ็มม่า >< เลิฟฟฟฟฟ !!
Hermionie Weasley
เอ็มม่าทั้งสวย ทั้งดูดี ชอบเธอคนนี้จัง :)
Haute Jane
ผมสั้นแล้วเท่มากเลยอ่ะ จะทรงไหนแบบไหนก็สวยไม่เคยเปลี่ยน
noomook2555
เท่มากค่ะ :yoyo-lov:
By-feurn
O_o เห้ยยย ชอบลุคนี้ของเอ็มเอ็มอ่ะ ดูเท่ๆเว็กซี่ๆไงม่รู้
เหมือนเจ้าหญิงเลย! หุ่นเธอเป๊ะมาก -.-
phinggg
เอ็มม่าสวยจริงๆไม่เคยเปลี่ยนเลย
APlSK
น่ารักไม่เคยเปลี่ยนเลย เราจะปลื้มตลอดไป อิอิ ^^
kimkhim
เธอคนนี้ สวยจริงอะไรจริง
Zalaza
แต่ละภาพสวยเว่อร์
'SuHo★

อัยยะ เท่ห์อะ สวยด้วยย ... ตั้งแต่เล็กจนโตสวยไม่เปลี่ยนแปลง >/<

>0< ตาเธอช่างเฉี่ยวมากอะ
cho'amibew
สวยมากกกกกกกกก ><
สวยทุกรูปปปป
ปล.กรี๊ดโบนัส5555
Mintt
สวยไปนะ !! อิจฉาค่าา
-3- ผมจะสั้น-ยาว ยังไงก็สวยอ่า >///////////<
`Firenze .
เอ็มม่าในลุคนี้เลิศ X) สวยไม่เปลี่ยนแปลง
mimmin
หน้าเป็นกระ =[]=!!! T___T

TorFan
ขอบคุณสำหรับข่าวสารนะจ้า
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.