ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Emma Watson บนโปสเตอร์ The Perks of Being a Wallflower
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
`Psyche
Emma Watson บนโปสเตอร์ The Perks of Being a Wallflower

________ทั้ง Facebook และ Twitter ทางฝั่งอังกฤษขณะนี้ได้มีการปล่อยตัวอย่างโปสเตอร์จากภาพยนตร์ The Perks of Being a Wallflower และจะมีคิวเข้าฉายทางฝั่งอังกฤษในวันที่ 3 ตุลาคมนี้ ซึ่งเป็นหลังจากการฉายทางฝั่งอเมริกา

• News From : Snitchseeker.com
  • Translated & Posted : `Psyche @ Hogwartsthai.com
Alison Bellavance Berzelius
อยากดูมากค่ะ ชอบเอ็มม่า กับ โลแกน มาก
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
`แฮร์รี่ฮาเลน
สวยจังเลย!!!
`Griselda
อยากดู จังเลยค่ะแต่มันจะมาฉายในไทยไหม ???
แล้วหนังเรื่องนี้เกี่ยวกับอะไรเหรอคะ ??
Avoquado
มันจะเข้าไทยมั้ยน้อออ ? -0-"
ถ้าเข้าไทยคงจะดีมากกกก เลยนะ
cho'amibew
เอ็มม่าสวยมาก!><
Hermaione
สวยแท้แม่นางๆๆๆ ^O^ ขอให้เข้าไทย เพี้ยง !!! 555
Liona Granger
เอ็มม่าน่ารักอ่ะ
Hollyjames
แล้วจะเข้าฉายในไทยเมื่อไหร่ครับ แล้วผมจะรอดู
fonK
เเล้วฝั่งไทยล่ะ เมื่อไหร่
`I-Rene ヅ
แบบว่า...ดูดีมาก >< ดูไปดูมา Emma & Logan หน้าคล้ายๆกันอยู่เนอะ -w-
Alenna
EMMA ตัดผมสั้นก็ยังสวยอยู่ดี!!!^^
I am chm
เอ็มม่ากับโลแกน ปลื้ม !!

20 กันยาฯ นี้ >..< [ทรัพย์จางตายเลย T T]
Tu-ang
น่ารักๆๆ อยากดูอ่า ;) yoyo-emoticon-3-014.gif
Gebby
เอมม่ากับโลแกนหน้าแอบคล้ายกัน ฮ่าๆๆๆ
โลแกนสวย~ #ผิด
อุลลิแอล
หน้าแอบคล้ายกันนะเอมม่ากับโลแกน
LEOminor
เอ็มม่าสวยไม่มีเปลี่ยน ,, แต่ทำไมโลแกนดูเปลี่ยนไป เอ๊ะ! หรือเราจำไม่ได้หว่า ="=
Fang}Weasley
รอติดตาม!! >< เอ็มม่าสวยไม่เปลี่ยนจริงๆ
จากน่ารักในวัยเด็ก ตอนนี้สวยมากกกก ;)
Hermionie Weasley
เอ็มม่าสวยไม่เปลี่ยนเลยจริงๆ รอติดตามผลงานอยู่นะ
Feliona Elizabeth​ Vorlentino
เอ็มม่าสวย > < โลแกนหล่อ -///- สุดยอดด >^<!!
เข้าไทยทีเถอะ เพี้ยง!! >/\<
Haute Jane
เอ็มม่าสวยตลอดเลยยยยย ><
noomook2555
Emma น่ารักมากค่ะ
Annie Prean Bluewer
สวยอ่ะเอ็มม่าดูน่ารักมากกกก
'JUICE
ใกล้แล้วๆ รอดูอยู่นะคะ ><
mimmin
ผมสั้นน่ารัก ><
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.