ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Rupert Grint วิ่งคบเพลิง London Olympic 2012
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
`Psyche
Rupert Grint วิ่งคบเพลิง London Olympic 2012

_________Rupert Grint นักแสดงจากภาพยนตร์ Harry Potter ได้รับเกียรติให้วิ่งคบเพลิง London Olympic 2012 โดยเป็นการวิ่งผ่านถนนใกล้ๆกับมหาวิทยาลัย Middlesex ในบ่ายวันพุธที่ผ่านมา สามารถชมภาพได้ด้านล่างนี้

• News From : Snitchseeker.com
  • Translated & Posted : `Psyche @ Hogwartsthai.com
KlaKunG.
โอลิมปิกเริ่มพรุ่งนี้นิครับ ผมเห็นในข่าวนักวิ่งคบเพลิงอายุมากที่สุดตั้ง 100 ปี

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม
'____Lestrade
ยินดีด้วยนะฮะ :-D
แต่รู้สึกว่าหุ่นของ Rupert จะแปลกแปลกนะ (?)
`Griselda
เจ๋งไปเลยนะคะ รูเพิร์ตเก่งมากเลย มีความสามารถหลายอย่าง แล้วคบเพลิงของต่างประเทศ สวยจังเลยค่ะ
`Psyche
QUOTE(P' Harry Potter @ Jul 26 2012, 09:19 PM) *
โอลิมปิกเริ่มพรุ่งนี้นิครับ ผมเห็นในข่าวนักวิ่งคบเพลิงอายุมากที่สุดตั้ง 100 ปี.... สุดยอดมากเลยๆ :)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

โอลิมปิกมีวันนี้ แต่อันนี้เป็นภาพการวิ่งคบเพลิงก่อนมีพิธีเปิดอย่างเป็นทางการเหมือนกับการสร้างสีสั
นให้กับกีฬาโอลิมปิกครั้งนี้ค่ะ :)
cho'amibew
หล่อมากแฟนเรา*0*
Andromedra Pleasley

น่ารักกกกก ><
บางทีรูพน่าจะไปลดหุ่นอีกนิดนะ หมดมหากาพย์แล้วอยู่บ้านสบายเกินละสิ
55555555555
Celinez Dilanze Amistes

เห็นด้วยกับหลายๆ คนที่บอกให้รูพไปลดหุ่น ลดน้ำหนัก
รู้สึกว่าหุ่นจะออกแนวบึกบึนไปนิดนึง - -; ฮ่าๆ แต่ถึงยังไงก็ยังชอบรูพอยู่ดี ><
Pazel

หล่อ *0* 555
แต่ก็อย่างที่คนอื่นว่าแหละ ลดหุ่นด้วยนะครับ =..= แล้วรูพจะดูดีขึ้นอีกแยะ หุหุ
LUMAS
เก่งมากเลยครับได้วิ่งคบเพลิงด้วยสุดยอดครับ
`I-Rene ヅ
ชอบทรงผมนี้จัง > < อย่าง Rup น่าจะไปเป็น footballer ได้สบายเล้ย >w<
WindRunner Inw
น่ารักนะเนี่ย ไอ้หัวทอง
Kris Potter
เยี่ยมเป็นนักแสดงที่ดี ต้องดีด้านกีฬาด้วย
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.