ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : 2 นักแสดงจาก Harry Potter ร่วมเล่น Maleficent
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > นักแสดง แฮร์รี่ พอตเตอร์
Bellatrix Lestrange

หลังจากที่หนังได้ Angelina Jolie มาเป็นเมลฟิเซนท์ และได้ Elle Fanning มาเป็นเจ้าหญิงนิทรา ล่าสุดหนังได้สองนักแสดงคุณภาพ Imelda Staunton เธอจะเล่นเป็นฑูตตัวน้อยที่ชื่อน๊อทการ์ทที่คอยปกป้องเจ้าหญิง (ช่างแตกต่างจากบทเดิมราวฟ้ากับดิน) และ อีกคนคือ Miranda Richardson เธอจะเล่นเป็นราชิรีอูล่าป้าของเมลฟิเซนท์ เป็นโปรเจ็กต์ที่น่าสนใจที่สุดเรื่องนึงเลยหละตอนนี้

Source: Siamzone

Perseus Percy Jackson
น่าติดตามมากภาพยนตร์ของอังกฤษดีๆทุกเรื่องเลยอ่ะ
Avoquado
ฑูตสวรรค์... 555555555555 แตกต่างจริงๆ แตกต่างมาก
จะติดตามป้าสีชมพูค่ะ ! =v=b
Cosette
แต่ละคน บทในแฮร์รี่ดีๆทั้งนั้น 5555555555555
Hermionie Weasley
ทำไมบทของอัมบริดจ์ในเรื่องนี้ ช่างแตกต่างกันโดยสิ้นเชิง *0*
เพียววี่
โอ้วตัวเด็ดทั้งนั้นเลย 555
legorumble
สองนักแสดงแฮรี่พอตเตอร์ กับททบาทใหม่ >/<
`I-Rene ヅ
Rita Skeeter เป็น queen เหมาะมาก LOL
Always_severus
บทมาดามอัมบริดจ์ทำไมฉีกแนวเยี่ยงนี้ ถ้าในแฮร์รี่ชีห่างไกลคำว่าทูตมากกก
Bellatrix Lestrange
แต่ป้าอิเมลด้าเล่นบทป้าแก่ๆอบอุ่นได้อยู่นะ ดูหนังผีล่าสุดของป้าแกยังชอบเลย แต่อิป้าก็กลับมาร้ายตอนท้ายเรื่องอีก
Feliona Elizabeth​ Vorlentino
รีต้าเหมาะกับบทราชินีสุดๆ
แต่เจ๊อัมบริดจ์.... แน่ใจนะว่าจะให้เล่นบทนี้น่ะ ฑูตตัวน้อย
โอเค จะติดตามเเน่นอน อยากรู้จังว่าจะเล่นออกมาเป็นยังไง
Penelopii'x)

ตอนดูแฮร์รี่ก็ชอบสองคนนี้นะ
แสดงกันได้สมบทบาทจนน่าหมั่นไส้ทั้งคู่เลย
รอดูหนังเรื่องนี้ แต่ต้องไปดูดาร์กแชโดว์ก่อน -3-

am witch
อัมบริดจ์เป็นนางฟ้า โหคนละแนวเลยนะเนี่ยต้องติดตามดูให้ได้
Draco L. Malfoy
ช่วงนี้มีอะไรน่าติดตามดูไปหมดเลย
แต่ไม่รู้ว่าจะได้ดูรึเปล่านะสิฮะ
แต่จะติดตามครับ
LUMAS
น่าจะสนุกมากเลยนะครับ สำหรับหนังเรื่องนี้
bater peet
หนังจากต่างประเทศ เจ๋งทุกเรื่อง
Alexander McLaggen
รักป้าทั้งสองมากครับ ติดตามผลงาน
Gabourey Queenie Sidibe
เธอทั้งสองแสดงแบบว่าทำให้เราอินกับบทละครได้อย่างเต็มที่อ่ะ ผลงานดีมากๆ น่าติดตาม
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.