ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : คลังก็อกแก็ก . /* ปะล๊อกป๊อกแป๊ก #
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > นอกเรื่อง > กราฟิกและแฟนอาร์ต > Gallery & Studio
. `เมจิคสเปล /*
ชื่อคลังกะจะทำเป็นคาถาหรอ?555555
สมาชิกใหม่ค่ะ : ) อยากทำคลังที่ไม่ค่อยสวยและกาก .0.
ป้ายคลังเดี๋ยวเอามาลงนะคะ

ฝากติงานกากมาก . ด้วยนะคะ

ถ้าอย่างนี้กาก ของเค้าคงกะหลั่วถั่วเขียว =..=

อยากให้ทำแบนเนอร์บ้านด้วยค่ะ *0*

ได้ค่ะจะทำแจกนะคะ : )
แต่ช่วงนี้กำลังจะสอบคงจะซักพักนะคะ

น่ารักสุดๆ! ><
ส่วนตัวชอบภาพแนวรูปที่หนึ่งอยู่แล้ว
รีเควสได้มั้ย? แง่มๆ >< อยากให้ทำรูปพี่หวาย กามิกาเซ่ กับพี่แป้งโกะ

ไม่แน่ใจนะคะช่วงนี้ไม่ค่อยชอบทำโมเดลนักร้อง
ชอบทำโมเดลดารานักแสดงมากกว่าน่ะค่ะส่วนพี่แป้งโกะ
นี่ขอดูก่อนนะจ๊ะ : )

ภาพสวยและน่ารักดีฮะ น่าจะทำเป็นพวกแบนเนอร์ประจำบ้านแต่ละบ้าน
แจกนะฮะ จะได้เป็นการเสนองานของตนเองในรูปแบบหนึ่ง :)

ขอบคุณที่ให้คำแนะนำค่ะ . จะรีบทำแจกนะคะ
gerrard10
อืม สวยดี

Cosette
น่ารัก สวยยยยยยย <3
หนูชอบงานแนวนี้อยู่แล้ว แต่อันแรกในค.เห็นส่วนตัวนี่เบลนหรือตัดไปเลยน่าจะสวยกว่า
ไม่ค่อยเข้าใจเนอะ ชอบว่าว่างานตัวเองกากนี่ ออกจะงามมม 555
Erekia Seere Almaecious

ถ้าอย่างนี้กาก ของเค้าคงกะหลั่วถั่วเขียว =..=

อยากให้ทำแบนเนอร์บ้านด้วยค่ะ *0*

Celez Volante Amistes
สวย มว๊ากกกก
จ้างทำได้มั้ย *0*
Cordelia Cecil Spencer
น่ารักสุดๆ! ><
ส่วนตัวชอบภาพแนวรูปที่หนึ่งอยู่แล้ว
รีเควสได้มั้ย? แง่มๆ >< อยากให้ทำรูปพี่หวาย กามิกาเซ่ กับพี่แป้งโกะ

Celinez Dilanze Amistes
สวยจ้ะ น่ารักดีออก > <~ เราชอบรูปแรกอ่ะ
แต่เต้ยก็น่ารักดีนะ 5555 เอาเป็นว่าชอบหมดละกัน

[ ปล. รอดูป้ายคลังอยู่นะ (: ]
Jozeph Grindelwald

ภาพสวยและน่ารักดีฮะ น่าจะทำเป็นพวกแบนเนอร์ประจำบ้านแต่ละบ้าน
แจกนะฮะ จะได้เป็นการเสนองานของตนเองในรูปแบบหนึ่ง :)
`F.faroen
เข้ามาหลงงานในคลังและจขกท. -//- *โดนถีบออกนอกทู้ ฟิ้ววว*
งามแท้เหลา *______*
งานแจม ฟ้อนต์ดูเหมือนไม่ค่อยเข้านะ ที่เหลืองามมากกกก ชอบไอคอนสตาร์บั๊ค -.,-

princeeye
ทำสวยมากเลยค่ะ อิจฉา =*= ปกติก็ทำเล่นๆเหมือนกันแต่ทำกากมากกกกกกกก
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.