ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : New Update !! Photoshoot , Stills เอาใจคนรัก Robert Pattinson
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ข่าว ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์
Bellatrix Lestrange

Photo by scarpotter.com , potterpix.tumblr.com
Edit by Me [Bellatrix Lestrange]
`Zennita

หน้ามัลฟอยนี่ให้อารมณ์แบบกลัวมาก ดูจากอาการปากสั่น *0* ขอบคุณสำหรับภาพค่ะ

Hermionie Weasley
ชอบทุกรูปเลยค่า
tqjhihi
โรเบิร์ตนี่เป็นทั้่งพ่อมด เป็นทั้งแวมไพร์เก่งเนอะ *0* 5555555
Hermaione
ขอบคุณมากๆค่ะ รูปชัดมากๆ
WindRunner Inw
แวมไพร์ที่หล่อที่สุดในสหัสวรรษ!!!!
chompoosister
หล่อกว่าตอนเป็นแวมไพร์ตั้งเยอะ
ATENA FRORA SWIFT
รักเดรโก รักดิกกอรี่ รัก ๆๆๆ เวรี่มัช ๆๆๆ
Celez Volante Amistes
หล่อล๊ากกกกกกกก
น่ารักอ้ะ i love you ><
หล่อกว่าตอนทไวไลท์อีก โดยเฉพาะฉากแต่งงาน = =
mangpor
เท่มากๆเลย สวย หล่อ สุดๆไปเลย
Bellatrix Lestrange
เพิ่มเติมอันนี้ออกแนวรั่วๆ.
Source : Tumblr

005herwamony
จะเป็นเอ็ดเวิร์ดหรือเซดดริกก็หล่อทั้งน้านนน
Freda
ด๊อบบี้ก็ หล่อ เ่ท่าๆๆๆ เซดดริก
Anita
ชอบเวลาโรเบิร์ตใส่ชุดนักเรียนฮอกวอตส์ >o< เท่มาก
Charlotte Carol Ethereal

เดรโกหล่อจังเลยเจ้าค่ะ><!!

เนวิลล์ดูเข้มมากเลยนะเจ้าคะ =O= b

ลูน่าก็สวยมากเลยเจ้าค่ะ>w< !!

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะเจ้าคะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.