ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : CONSIDER ... การเสนอชื่อเข้าชิงรางวัล ออสก้า & ลูกโลกทองคำ
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ข่าว ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์
Bellatrix Lestrange
ทาง Warner Bros. ได้เผยรายชื่อต่างๆที่จะส่งเข้าพิจารณารางวัล Academy Awards หรือ Oscar โดยมาในรูปแบบของภาพ ซึ่งเราหวังว่าปีนี้ภาพยนต์เรื่อง Harry Potter and the Deathly Hallows Part II จะสามารถเข้าชิงและคว้ารางวัลมาได้มากมาย ให้สมกับการปิดฉากตำนานที่ยิ่งใหญ่ นอกจากในส่วนของการเสนอชื่อให้ทาง Oscar พิจารณาเข้าชิงแล้วยังมีอีกงานหนึ่งนั้นก็คืองานลูกโลกทองคำ Golden Globe Awards ซึ่งก็เป็นงานประกาศรางวัลทางวงการภาพยนต์ หนัง ซีรี่ย์ ที่ยิ่งใหญ่และทรงคุณค่าอีกงาน

For Your Consideration - Oscar 2012

For Your Consideration - Golden Globe 2012

ขอบคุณภาพจาก :: Scarpotter.com
Cosette
เชียร์ให้แฮร์รี่ได้หลายๆรางวัลเลย :)
ภาพสวยมากค่ะ
Hermaione
อยากให้ได้ทุกรางวัลเลยค่ะ 555+
Penelopii'x)
Harry Potter แฮร์รี่ พอตเตอร์ แฮรี่ แฮร์รี่ พอตเตอร์ พอตเตอร์ สู้ๆ :)
หนังเรื่องนี้เป็นภาคสุดท้ายแล้วด้วย อยากให้กวาดรางวัลมาได้เยอะๆ แฮร์รี่ สู้ๆ ค่ะ .
Jozeph Grindelwald
มีหวังกวาดได้หลายรางวัลแน่เลย แฮร์รี่ พอตเตอร์
ได้ขึ้นชื่อว่าเป็นหนังที่ยิ่งใหญ่ที่สุดแห่งปี ทำไมจะไม่ได้ จริงมั้ย(?)
005herwamony
ไม่ได้ให้มันรู้ไป แฮร์รี่ไม่ได้แล้เรื่องอะไรจะได้
Ning Potter'z
หวังว่าคงจะได้
~~Harry Potter~~
เป็นกำลังใจให้นะครับ
S_Hogwarts
สู้ๆค่ะ ให้ได้ทุกรางวัลไปเลยค่ะ ^^
Runway
มั่นใจในแฮร์รี่ว่าต้องได้รางวัลแน่ คอยลุ้นนะครับ
WindRunner Inw
อัยย่ะ!! ได้อยู่แล้วล่ะ
'SuHo★
ภาพสวยมากค่ะ สู้ๆน้าาา
Rerar
ชัวร์ว่าแฮร์รี่ต้องได้อยู่แล้ว อาจจะหลายรางวัลด้วย
หนังที่เอฟเฟ็กต์อลังการ และยิ่งใหญ่ขนาดนี้ ><
Petch kc
Harry potter ต้องได้แน่นอนค่ะ
FL'FAMILY
ได้แน่นอนฮ้ะ เชียร์เต็มที่ฮ้ะ
Bellatrix Lestrange
เพิ่มเติมภาพ

ภาพจาก - scarpotter.com
may-maprang
อยากให้ได้ทุกๆๆรางวัลเลยค่ะ มีเท่าไรกวาดมาให้หมด
Celez Volante Amistes
ภาคสุดท้าย สู้ตายค่าาา
Harry สู้ๆ Harry สู้ตาย Harry ไว้ลาย ... 55+
LEOminor
เอาใจช่วย อยากให้แฮร์รี่ พอตเตอร์ ได้ออสการ์มั่ง ><
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.