ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ตัวอย่างและคลิปฉากใหม่ล่าสุดจากภาพยนตร์ Harry Potter 7.2
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ข่าว ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์
Fa-im
ตัวอย่างและคลิปฉากใหม่ๆจากภาพยนตร์ Harry Potter 7.2 | แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรางยมทูต ภาค 2

ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วสำหรับ ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรางยมทูต ภาค 2 หรือ Harry Potter 7.2
ซึ่งมีกำหนดฉายในวันที่ 14 กรกฏาคมนี้แล้ว ซึ่งเมื่อเร็วๆนี้ก็มีการปล่อยตัวอย่างใหม่และคลิปฉากใหม่ๆออกมา มีหลายฉากด้วยกันครับ เชิญรับชม

เหมือนเดิมครับ แนะนำว่าคนที่ไม่อยากเสียอรรถรสในการรับชม ก็แนะนำว่าอย่าดูเลย ไว้ไปดูในโรงเลยดีกว่า

ทีวีสเปเชียล 13 min

แฮร์รี่ปะทะโวลเดอมอร์

ความทรงจำของสเนป
Bellatrix Lestrange
ฉากหนีออกจากกริงกอตส์ : คาถาหรือลูกปืนค่ะนั้น มาแบบนันสต๊อป
นึกว่าบทแพนซี่จะถูกตัดซะแล้ว

แฮร์รี่และลูน่า

สเนป , 2 พี่น้องแคร์โรว , โช แชง , แฮร์รี่ ที่ห้องโถงใหญ่

แฮร์รี่ กับพวกเดรโก ห้องต้องประสงค์

เนวิลกับพวกนักต้อน

แฮร์รี่มาพบท่านลอร์ดที่ป่าต้องห้าม

แฮร์รี่ โอลิแวนเดอร์ ที่กระท่อมเปลือกหอย

แฮร์รี่ รอน เฮอร์ ขึ้นมาจากน้ำ

QUOTE(filMMy @ Jul 11 2011, 03:52 PM) *
เหมือนเดิมครับ แนะนำว่าคนที่ไม่อยากเสียอรรถรสในการรับชม ก็แนะนำว่าอย่าดูเลย ไว้ไปดูในโรงเลยดีกว่า

`Kiara
สปอยแบบ เลิฟเว่อร์ มาก !
ชักอยากดูแล้ว .. อีก 4 วัน T^T ~
Princess'Oil
มีสปอยหนัง แต่เราไม่ดูเดี๋ยวอยากดู 555555
รอ 17 กรกฎาคม :D...
so sang
อยากดูเร็วๆอ่ะ
Scopius Malfoy
เห็นแล้วอยากดูใจจะขาดดดดดดดดดดดดดด*0*
Zeppe'Wiz

มันแน่นอนเลยฮะ แต่ก็อดใจกดดูมิได้ ><
maybee
ไปดูมาแล้ววววว กรี้ดมั่กๆ ทายาทพ่อมดแม่มดทั้งหลายเหมือนพ่อแม่สุดๆไปเลยอ่ะ >0<
Andromedra Pleasley

ขอบคุณค่ะ

ดูมาทั้งเรื่องแล้ว อิ อิ

ลูกๆน่ารักมากมาย ><
`KMilk๐HarryPotter.'
ดูมาแล้วว อยากไปดูอีกจังเลยย ~ T^T
คุ้มมาก อลังการมาก (Y)
Mind Rose
สนุกมากมาย...........
Satang_Wansakon
ไปดูมาแล้วสนุกได้อีก
คาดว่าจไมีอีกหลายรอบตามมา
ฝากบอก J.K แต่งมาเถอะนะ มีแรงอ่าน
Henry Thomson
ดูแล้วเช่นกัน อยากจะบอกว่าฉากนักต้อน กับเนวิลล์ฮาดีอ่ะ ><"
Syszy
ชอบมากเลยค่ะ
Marchrainbow
ชอบมากๆค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.