ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Harry Potter Deathly Hallows Part 2 London World Premiere !!
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ข่าว ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์
Bellatrix Lestrange
ผ่านพ้นไปสดๆร้อนๆ สำหรับงาน Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 World Premiere ที่ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ ซึ่งงานได้จัดขึ้นที่ จัตุรัสทราฟัลการ์ (Trafalgar Square) โดยมีนักแสดงในเรื่อง ทีมงาน ผู้กำกับ และเหล่าคนดังเซเลป มาร่วมงานอย่างคับคั่งบนพรมแดง ขอลงภาพแบบรวมๆไม่แยกเป็นของดาราแต่ละคนเลยละกัน เพราะภาพค่อนข้างเยอะ ส่วนจำใครไม่ได้ ถามได้เลยโน๊ะ ถ้าเดี๊ยนพอรู้จะตอบให้ไม่ก็คนในกระทู้จะช่วยตอบให้ และจะอัพเดทภาพใหม่ๆถ้ามีเข้ามา ร่วมถึงช่วง after party ของงานด้วย ซึ่งตอนนี้ยังหาภาพไม่ได้

เครดิตรูปจาก : scarpotter.com , mrs-lovett.org , zimbio.com

Erekia Seere Almaecious
เอ็มม่าใส่ชุดน่ารัก ^^

ปล.เห็นภาพบาดตาบาดใจอีกแหล๊ะ T_________T

Marclusz
โอ้คุณ "Bellatrix Lestrange" ข่าวล่ามาไวจังเลยน่ะครับ!! yoyo-emoticon-2-005.gif
Capushino Weasley
โห ตัวจริงกับในภาพยนต์ คนละคนกันเลย !! รอนผมสั้นแว้ว 55
ja-ll
ขอบคุฯค่า รูปเยอะดี

เครดิตรูปจาก : scarpotter.com

Mollie King

Guy Ritchie และ Jacqui Ainsley

เครดิตรูปจาก : zimbio.com

ในส่วนของอเมริกา จะมีงานพรีเมียร์วันที่ 11 July ที่ NYC
after party

Source : gossipcenter.com

Emma Roberts

Source : popsugar.com

Source : helenmccrory.org

แม่ป้าเฮเลน่า , ป้าเฮเลน่า , พี่หรือน้องชาย ป้าเฮเลน่า , หลานป้าเฮเลน่า

Source : siamzone.com
Erekia Seere Almaecious
ตกดึกก็ยังเจอภาพบาดตาบาดใจ T________________________T (อินี่มันเป็นอะไรของมัน - -+ : คนอ่าน)

เอ็มม่าก็ยังแจ่มเหมือนเดิมฮะ =w=b

Source : scarpotter.com

ทีมงานและนักแสดงให้สัมภาษณ์

“ผมรู้ว่าต้องคิดถึงการแสดงเป็น​รอน เพราะมันเป็นช่วงที่ผมได้เป็นเขามากกว่าที่ไม่ได้เป็นซะอีก” “และผมชอบพัฒนาบทบาทของเขามาก เขาเริ่มจากการเป็นเด็กที่หวาดก​ลัวได้ค่อนข้างง่าย และมันเป็นเรื่องดีที่ได้เห็นเขาโตขึ้นมาเป็นคนกล้าหาญและมีความคิดสร้างสรรค์ โดยเฉพาะในหนังภาคสุดท้ายที่พวก​เขาอยู่ในสถานที่ที่คาดการณ์ไม่​ได้และมีแต่อันตราย”

รูเพิร์ท กรินท์ รับบท รอน

---------------------------------------------------------

“ฉันรู้สึกมีความพิเศษมากที่ได้​แสดงเป็นเฮอร์ไมโอนี่” “ฉันว่าเธอเป็นคนที่พวกสาวๆ สามารถมองเป็นแบบอย่างได้ เพราะเธอเคารพตัวเองเสมอ เธอเป็นคนฉลาดและกล้าหาญอย่างไม่น่าเชื่อ แถมยังเป็นเพื่อนผู้ซื่อสัตย์ที่ สามารถใช้ความคิดท่ามกลางสถานการณ์คับขันด้วยความใจเย็นได้ มันเหมือนเรื่องมหัศจรรย์ที่สามารถ นำรายละเอียดของบุคลิกเฉพาะในตัวเธอมาสู่ภาพยนตร์ได้ตั้งแต่ต้นจนจบ”

เอ็มม่า วัตสัน รับบท เฮอร์ไมโอนี่

---------------------------------------------------------

“ผมไม่สามารถหาทางบรรยายได้เลยว่าบทบาทของแฮร์รี่ พอตเตอร์ มีความหมายต่อผมแค่ไหน แต่ผมพูดได้ว่าผมไม่เคยฉวยโอกาส​แสดงบทนั้นแบบไม่ใส่ใจเลย มันอาจเป็นตัวละครตัวเดิม แต่เหมือนเป็นคนละคนเลย แฮร์รี่เปลี่ยนแปลงไปหลายอย่างในช่วงเวลาหลายปี ในฐานะนักแสดงคนหนึ่งผมมองว่าภาพยนตร์แต่ละเรื่องคือโอกาสในการ​แสดงความแปลกใหม่และพัฒนาความสา​มารถด้านอื่นทั้งหลาย”

แดเนียล แรดคลิฟฟ์ ผู้รับบท แฮร์รี่ พอตเตอร์

“ในการทำตามบทบาทของตัวละคร มีความหมายหลายอย่างที่โจประกาศ​เอาไว้ในหนังสือที่มาอยู่ในส่วน​นำของภาพยนตร์ นั่นคือ ควาหมมายของความจงรักภักดี ความรัก มิตรภาพ ความเข้าใจในการต่อสู้กับการไม่​เป็นที่ยอมรับและความชั่วร้าย”

“พลังแห่งความรักเป็นประเด็นใหญ​่ของหนังสือและภาพยนตร์ตั้งแต่ต้นจนจบ”

เดวิด เยทส์ ผู้กำกับ

“ผมนึกภาพการตอบรับจากผู้ชมในช่วงเวลาหลายต่อหลายปีไม่ออกเลยตอนที่เราสร้างหนังเรื่
องแรก มันอยู่เหนือความฝันอันยิ่งใหญ่​ของผม
ผมจึงมองย้อนกลับไปด้วยความภาคภูมิใจและความซาบซึ้งในเหล่าแฟนๆ​ ทั้งหลาย และโดยเฉพาะอย่างยิ่ง โจ โรว์ลิ่ง”

เดวิด เฮย์แมน ผู้อำนวยการสร้างภาพยนตร์

Source : Harry Potter and the Deathly Hallows - Thailand / facebook
Scopius Malfoy
อ๊ายยยย ในที่สุดเจมี่ของเค้าโผล่มาแล้วววว><
แต่พอเห็นทอมกะเจดแล้วอยากร้องไห้T T เค้าไม่ดีตรงไหนอะ หนีเค้าไปหาผู้หญิงคนนั้นทำไม!!(เริ่มเพ้อ)
เอ็มม่าสวยเว่อร์ ชอบตอนผมยาวมากกว่าก็จริงแต่ก็น่ารักมาก
รูพ 555555 อย่าไว้หนวดเหอะ ขอร้อง ป้าโจดูสวยขึ้นนะ
ว่าแต่ ผู้หญิงชุดแดงคนนั้นเป็นใครหรอ??
QUOTE(Scopius Malfoy @ Jul 8 2011, 02:23 PM) *
อ๊ายยยย ในที่สุดเจมี่ของเค้าโผล่มาแล้วววว><
แต่พอเห็นทอมกะเจดแล้วอยากร้องไห้T T เค้าไม่ดีตรงไหนอะ หนีเค้าไปหาผู้หญิงคนนั้นทำไม!!(เริ่มเพ้อ)
เอ็มม่าสวยเว่อร์ ชอบตอนผมยาวมากกว่าก็จริงแต่ก็น่ารักมาก
รูพ 555555 อย่าไว้หนวดเหอะ ขอร้อง ป้าโจดูสวยขึ้นนะ
ว่าแต่ ผู้หญิงชุดแดงคนนั้นเป็นใครหรอ??

Helen McCrory แสดงเป็น Narcissa Malfoy มากับสามี
Scopius Malfoy
อ๋อ ขอบคุณมากค่ะ ส่วนผู้ชายกับคนท้องนั่นคือลูปินกับท็องส์รึเปล่าคะ??
QUOTE(Scopius Malfoy @ Jul 8 2011, 03:39 PM) *
อ๋อ ขอบคุณมากค่ะ ส่วนผู้ชายกับคนท้องนั่นคือลูปินกับท็องส์รึเปล่าคะ??

อันนั้นไม่ใช่นักแสดงโน๊ะเป็นเซเลปที่มาร่วมงานเฉยๆ ลูปิน #4 รูปสุดท้าย

ส่วนนี้ท็องส์
Zeppe'Wiz
บอนนี่สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยย>< แต่รอนแอบอ้วนนะเนี้ย 55+
Pond Potter
โหรูปภาพนี่เตรียมมาพร้อม เนื้อหาครบจริงๆ yoyo-emoticon-2-025.gif
Ginevra
ขอบคุณค่ะ
รูปเร็วมาก
botun
= = เมื่อคืนนั่งดูตั้งแต่สี่ทุ่ม รอนออกมาประมาณสี่ทุ่มกว่า ๆ ส่วนเฮอร์ไมโอนี่ออกมาประมาณเกือบ ๆ เที่ยงคืน และสุดท้ายแฮร์รี่เกือบ ๆ ตีหนึ่ง
สรุปเมื่อคืนตุ๋นนอนเกือบตีสอง =[]= แถมยังดูไม่จบอีกต่างหาก
!ด็ก!!uว
งานนี้เนวิลหล่อกระชากใจมาก =x=
ส่วนสาว ๆ สวยทุกคนจริง ๆ รอนแอบอ้วนน
elina franca' dumbledore
สวยดีค่ะ
HIDE.Dawn
นาร์ซิสซ่าเปลี่ยนไป๊ !!!! นอกจอที่สวยร้อนแรง
ในจอนี้กุลสตรีผู้เยือกเย็น *0*

ชุดงานตอนดึกๆสวยมากๆ โดยเฉพาะเจ๊เบลล่า หุหุ
สาเหตุที่แท้จริงที่จัดงานที่ Trafalgar Square

i'PoRSche
ขอบคุณสำหรับข่าวสารคับ ข้อมูลครบถ้วนพร้อมดีจริงๆเลย (อัพข่าวได้ไวมาก ขอชม)
Sai_MJ
ขอบคุณมากๆๆฮะที่นำมาฝากกัน ^^
LEOminor
ภาพเยอะจริงๆ ตามไม่หวั่นไม่ไหว /
อยากฆ่าสไตล์ลิสบอนนี่จัง ทำไมชอบให้น้องแต่งตัวดูโตกว่าวัย หรือบอนนี่แต่งเอง ?
เพิ่มรูป โช แชง ในโพส #14
Snap_MAang
สวย หล่อ ทุกคน อ่ะ yoyo-emoticon-1-010.gif
Aris Katar
ขอบคุณมากจ้ะ สุดยอดเลยรูป
aspairin
ขอบคุณนะที่ลงภาพสวย ๆ ให้ได้ดู

Aә Rαїѕαмәә❥*!
มัลฟอย (จำชื่อจริงไม่ได้) :'] หล่ออ่า 555
Cosette
QUOTE(Bellatrix Lestrange @ Jul 9 2011, 10:42 PM) *
สาเหตุที่แท้จริงที่จัดงานที่ Trafalgar Square

*0* อย่างเจ๋งง จงใจสินะเนี่ย
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.