ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ตัวอย่างใหม่ แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรางยมทูต ภาค 2
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ข่าว ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์
Fa-im
ตัวอย่างใหม่ แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรางยมทูต ภาค 2 | Harry Potter and The Deathly Hallows part 2 trailer | Harry Potter 7.2 trailer

อย่างที่ทราบกันครับ ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรางยมทูต ภาค 2 หรือ Harry Potter and The Deathly Hallows part 2 มีกำหนดเข้าฉายในไทยในวันที่ 14 กรกฏาคมนี้ ซึ่งณ.เวลานี้ก็มีตัวอย่างภาพยนตร์ทยอยปล่อยออกมาหลายตัวอย่างแล้ว

และเมื่อเร็วๆนี้ได้มีการเผยแพร่คลิปตัวอย่างภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรางยมทูต ภาค 2 หรือที่เราเรียกกันสั้นๆว่า Harry Potter 7.2 ซึ่งมีความยาวสั้นๆ แต่มีฉากใหม่ๆที่เราอาจยังไม่เคยเห็นกัน

สำหรับเรื่องตัวอย่างภาพยนตร์ที่ปล่อยออกมาหลายตัวอย่างอยู่่นั้น ขอเตือนทุกคนครับว่า ถ้าไม่อยากเสียอรรถรสในการรับชม ก็ไม่ควรจะดูเยอะเกิน ดูตัวอย่างเดียวไว้เรียกนํ้าย่อยก็พอ แล้วค่อยไปดูของจริงดีกว่า 55
แต่ที่จริงพวกเราก็รู้เนื้อเื่รื่องดีอยู่แล้วเนอะ ^^

***อันนี้ล่าสุดเลย เป็นคลิปครับ เข้าใจว่าคงอัดมาจากทีวีอีกต่อหนึ่ง***

***อันนี้ล่าสุดเช่นกัน เป็นคลิปครับ เข้าใจว่าคงอัดมาจากทีวีอีกต่อหนึ่ง***

***อันนี้เป็น ทีวีสปอตตัวที่ 5 ก็โฆษณาในทีวีนั่นแหละครับ***

***ตัวอย่างนี้หลายคนคงเคยเห็นแล้ว เป็นตัวอย่างที่เป็นทางการล่าสุดครับ***

" เรื่องราวการต่อสู้ครั้งสุดท้ายระหว่าง แฮร์รี่ พอตเตอร์ และ โวลเดอมอร์ กำลังจะเริ่มขึ้น โดยมีสมรภูมิสุดท้ายอยู่ที่ ฮอกวอตส์!! ใครจะอยู่รอด.. 14 กรกฏาคมนี้ ทุกโรงภาพยนตร์..."
Bellatrix Lestrange
ฉากเบลลากับมอลลี่ แยมมานิดแล้ว น่าดูมาก
วันเสาร์ที่ 2 เวลา 23.15 น. มี Harry Potter TV Special นะค่ะ เพื่อใครอยากดูทางช่อง 3 กับคุณ เฮนรี่ ทราน เดี๊ยนคาดว่าคงเอาคลิปในคลิปแรกมาฉายด้วยโน๊ะ
Erekia Seere Almaecious
QUOTE(Bellatrix Lestrange @ Jun 25 2011, 10:57 AM) *
ฉากเบลลากับมอลลี่ แยมมานิดแล้ว น่าดูมาก
วันเสาร์ที่ 2 เวลา 23.15 น. มี Harry Potter TV Special นะค่ะ เพื่อใครอยากดูทางช่อง 3 กับคุณ เฮนรี่ ทราน เดี๊ยนคาดว่าคงเอาคลิปในคลิปแรกมาฉายด้วยโน๊ะ

ถ้าไม่ง่วงซะก่อนนะ จะรอดูแน่นอน ><
Nellarys Shanks Spencer
เปิดดูแน่นอนค่ะ ช่อง 3~~
aunaun
โอโหน่ากลัวจังเลย

แต่ก็น่าจะสนุกดีนะคะ

Ginevra

ยอดดดดดดด

Scopius Malfoy
โอ๊ยยย อยากดูจะตายอยู่แล้ว คิดถึงทอม<3
Perz
เห็นแค่ตัวอย่าง อยากดูแล้ว โอ๊ยย ย ~! รอไม่ไหวแล้วครับ
Eargpotter.
ไม่ไหว อยากไปดู จะไปดู จะไปดู จะไปดู เเม่ไม่ไมให้ก็จะไปดู 555
Zeppe'Wiz
เหมือนจะได้ดูหนังสงครามเลยแหะ โฮ๊ะๆ เป็นสงครามแฟนตาซีที่น่าดูที่สุดเลย มีทั้งรูปปั้น ผู้คุมวิญญาณ ยักษ์ แมงมุม ผู้เสพความตาย พ่อมด มักเกิ้ล สควิบ เอลฟ์ บู่วววว สารพัดเลย แต่ชอบ แกนนำ 3ศ. ที่สุดละ ศ.มักฯ ศ.ฟลิต ศ.ซลักฮอร์น(จะมีไหมหว่าในหนัง)
Chocolate Whipped cream
น้ำหมึกทั่วมหาสมุทรในโลกใบนี้
ก็ไม่สามารถบรรยายคำว่า
"เเฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรางยมทูต" ได้ :D
Bellatrix Lestrange
รู้ไหมใครเป็นคนเสกคาถาผู้พิทักษ์ ?
Halan haber
เห็นแล้วขนลุกเลยอ่ะ
`Fendi
น่าดูม้ามมาก
`KMilk๐HarryPotter.'
ดูตัวอย่างทางการตั้งแต่ภาคแรกถึงภาคนี้แบบรวมแล้ว ก็ใจหายวาบ ~
เรื่องที่โตมาด้วยกัน ~ T[]T !!!
Hermionie Weasley
อยากดูมากๆ เลย
Satang_Wansakon
วันนี้ไปดูมา สนุกมากเลย
แต่ก็รู้สึกใจหายว่ามันจบแล้ว หนังเรื่องนี้
สนุกทุกตอนเลยครับ ใครยังไม่ดูให้รีบไปดูนะ
jamantanee
ดูมาแล้วสนุกมากค่ะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.