ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Sneak Peek Harry Potter 7 Part 2 !!!!
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ข่าว ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์
Bellatrix Lestrange
เอามาเรียกน้ำย่อยก่อน trailer อย่างเป็นทางการจะออก โดยจะเห็นฉากต่างๆมากมายพร้อมทั้งเบื้องหลัง คลิปตัวนี้ยังไม่ค่อยชัดเท่าไร แต่ตัวชัดๆ รวมถึง trailer จริงอย่างเป็นทางการ จะทยอยออกมาอีกแน่นอน

คลิ๊กที่รูปเพื่อรับชม

edit - เปลี่ยนเป็นอันที่ชัดเท่าที่หาได้แล้วโน๊ะ
Draco Malfoy^^
อยากดูแล้วอ่ะ รอไม่ค่อยจะไหวแล้ว
Erekia Seere Almaecious
ภาคสุดท้ายแล้ว จะต้องเยี่ยมยอดให้สมกับที่รอคอยนะ จอรอเบิ่งแน่นอน^^
MrKimhee
ทำไมมันอลังการเยี่ยงนี้ !
Cosette
รอแทบไม่ไหวแล้วค่ะ อยากดูแว้ว>.<
แบบชัดๆมาแล้วจ้า
LinlyLunaLovegood
อยากดูมากเลย สามมิติด้วยแฮะ
รอไม่ไหวแล้ว 5555
Xiaojuan
ว๊ากกก อยากดูแล้ววว
ขอบคุณค่ะ
เบลลาทริกซ์
โอ้!! ภาคสุดท้ายมันต้องสุดยอด อลังการ มากเเน่ๆ อยากดูเร็วจัง
รอจนหง่ำเหงือกเเล้ว รอจนเเก่ชราคาประตู
Sitthidet Baiphat
ภาค 2 มาปีนี้ใช่ไหมครับ
QUOTE(Sitthidet Baiphat @ Mar 18 2011, 06:42 PM) *
ภาค 2 มาปีนี้ใช่ไหมครับ

15 กรกฎาคม ปีนี้
Nanniie
โอ๊ย อยากดูจังเลย ทนไม่ไหวแล้ว
Annabeth *
โอ้ย ไม่ไหวแล้ว อยากดู
Mariana Potter
อยากดู ไม่สามารถบรรยายเป็นความรู้สึกได้เลย
Zeppe'Wiz
โอ้ จินนี่น่ารักกกกกกกกกกกก ว่าแต่รถรางกริงกรอตส์ยังกะรถไฟเหาะเลย 555+ ลองดูแบบสโลว์และ อีก118วันเอง รอต่อไป
PP'Ginny'
อ๊ากกกก อยากดูๆๆ
Babbie
อยากดูแล้วอ่ะ อยากดู
somoh hp
อยากให้มาไวๆๆ

อยากดูแล้วววววววววว
Pansy Parkinson
อ้าจะจบซะแล้วTT
อลังการค่ะ
Sanny
อยากดูๆๆๆๆๆมว๊ากกกกกก
ไม่อยากรอแล้วอ่า.......

ปล.ยังไม่จบไม่ได้อ่อ TT^TT
อยากดูต่ออีกๆๆ นะๆๆ
Jozeph Grindelwald
คนที่อยู่ด้านขวาของก๊อบลินใช่เบลลาทริกซ์ป่ะคับ เค้าเปลี่ยนข้างแล้วเหรอ
เบลลาทริกซ์
QUOTE(Antonin Dolohov @ Mar 27 2011, 07:03 PM) *
คนที่อยู่ด้านขวาของก๊อบลินใช่เบลลาทริกซ์ป่ะคับ เค้าเปลี่ยนข้างแล้วเหรอ

เบลลาทริกซ์คนนั้นก็คือเฮอร์ไมโอนี้ที่เเปลงร่างเป็นเบลลาทริกซ์ด้วยน้ำยาสรรพรส
mana
พูดได้คำเดียวว่าอยากดู
`Fendi
เบลล่าตัวดีหรือร้ายเนี่ย
Juszofia
คุณเรียกนําย่อยได้สมใจแล้วค่ะ เบลล่า
อยากดูมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Capushino Weasley
อยากดูอะคับ เหอะๆ ภาคนี้คงมันส์น่าดู
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.