ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : Photoshoot HP 7 มาใหม่ๆจ้า
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ข่าว ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์
Bellatrix Lestrange

oclumencia.com.br

ริต้าเปลี่ยนจากลุคเปรี้ยวเก๋มาเป็นนางมารพร้าด้าสีแดงแรง
`Zennita
จินนี่สวยแบบน่ารักอีกแล้ว~
เจ๊ริต้าไม่เขียวแล้วแฮะ กลายเป็นเดวิลไปเลย 555
ขอบคุณสำหรับภาพค่า
Rowena Linkz
แบ่งปันความขาวกันมั่ง แอบงงบางภาพ
Mukkonnakul
แกร๊ษษษ เจ๊ริต้ากับท็องส์ดูดีมาก แอบเห็นด้วยกับแพร์ที่บอกว่าเจ๊ริต้าไม่เขียวแล้ว แต่เป็นเดวิลไปเลย 555
จินนี่ก็น่ารักดี แต่ของเจ้อัมบริดจ์นี่แปลกๆเนอะ แบบตาไม่เท่ากันอ่ะ แล้วก็เบี้ยวๆยังไงชอบกล
ว่าแต่อยากเห็นหน้าเบอร์เบจกับนากินีจัง เอิ๊ก
' Heineken
แต่ละคนข๊าว ขาว จังน่ะ ไม่เห็นมีเอ็มม่า เลย
clara
ภาคนี้ กลายเป็นดูดีทุกคนเลย
SsMeksS
QUOTE(clara @ Nov 13 2010, 03:19 PM) *
ภาคนี้ กลายเป็นดูดีทุกคนเลย

เเต่ละคน ขาวทั้งนั้นเลยอ่าคับ อิจฉานะนี่ ผิวสวยจัง T_T
Zeppe'Wiz
ภาพแรกใช่ที่รักจริงๆอ่อ ดูคล้ายๆกับเฟลอร์เลยแหะ แต่ก็ถ้าใช่ ก็สุดยอดดดดดดดดด ของความสวย น่ารัก และอีกมากมาย โฮ่ๆ

และแต่ละคน ตาสวยจริงๆเลย เหอๆ แสบตาไหมเนี่ยตอนถ่าย
Julie Miller
งามมมากกก , ชอบจินนี่กับริต้า ริต้าเค้าเปลี่ยนลุคเลยอ่ะ แรงมากกก เล็บชุด โอมากก ผิดกับจินนี่เลยมาแนวหวาน แว๊ว สวยสุด ๆ
Stone Circle
ทำไมขาวกันจังครับ -*- สงสัยใส่แสงมากไป ผิวคิงสลีย์เหมือนภาพขาวดำเชียว ประมาณว่าสีเข้มโดนแสง
เฮอร์ไม่โอนี่และคนอื่นๆ ที่เหลือ ทำไมไม่มีอ่าครับ
`Zennita
พวกแฮร์รี่ รอน เฮอร์ไมโอนี่ คุณนายวีสลีย์ อะไรพวกนี้ เคยมีคนลงในกระทู้ก่อนๆแล้ว และกฏเค้ามีไว้ว่าไม่ให้ลงซ้ำน่ะค่ะ ลองไล่ย้อนๆดูนะคะ
Bellatrix Lestrange
QUOTE(Stone Circle @ Nov 13 2010, 08:54 PM) *
ทำไมขาวกันจังครับ -*- สงสัยใส่แสงมากไป ผิวคิงสลีย์เหมือนภาพขาวดำเชียว ประมาณว่าสีเข้มโดนแสง
เฮอร์ไม่โอนี่และคนอื่นๆ ที่เหลือ ทำไมไม่มีอ่าครับ

http://hogwartsthai.com/forum/index.php?showtopic=12713

เซ็ทเดียวกันจ้าาา
ATENA FRORA SWIFT
จินนี่ภาพนี้น่าดี น่ารักแบบใส ๆ ดูดีนะ
เจ๊ริต้าเปลี่ยนลุค เขียว > แดง
zumiko
เจ้ริต้าเปรี้ยวมาก อิอิ
GYUMiNgirl
กิ๊สสสสสส ริต้าเริ่ดโฮกกกก XDD
-'๑'{White~Late}'๑'-
ที่ตามานแปลกๆ แต่สวยดีนะจ๊ะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.