ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ตัวอย่าง HP 7.1 ใหม่ล่า..... 2.28 นาที !!!
HOGWARTS THAI - ฮอกวอตส์ไทย > แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ภาพยนตร์แฮร์รี่ พอตเตอร์ > ข่าว ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์
Bellatrix Lestrange

อันนี้เป็นตัวที่ 2 ถ้าตอนนี้ใครไปชมภาพยนต์ในโรงหนังต่างๆ คงจะได้เห็นตัวอย่างตัวนี้แหละ น่าดูมาก 7.2 คงสู้กันมันมากเพราะ 7.1 อาจเลยไปถึงตอนหลุมศพเลยทีเดียว ตัวอย่างนี้ได้เห็น อลาสเตอร์ มู้ดดี้ ด็อบบี้ กับ โดโลเรส อัมบริดจ์ เพิ่มมาด้วย และบ้านของเซโนฟิเรียส ดูเหมือนผู้เสพความตายจะไปกันมากกว่า 2 คน ตามที่หนังสือระบุ ผู้เสพความตายดูมีเยอะขึ้นมาก ฉากงานแต่งก็สวยเริ่ด แฮร์รี่ 7 คนอีก คนนั้นใครกันสาวมาก ฮาดี

http://www.youtube.com/watch?v=YzfEH0UPEBo...player_embedded

ภาพจาก - oclumencia.com.br
St.Assawin
เวอร์ชั่นเต็มนี่เอง ขอบคุณครับพี่ดิส
เอารูปจากตัวอย่างมาเพิ่มให้ละกันครับ

credit : harrypotterfanzone.com
Bellatrix Lestrange
เพิ่งเห็น มอลลี่ นะเนี่ย แต่ที่จริง สเนป ต้องนั่งติดกับจอมมารเลยไม่ใช่หรอ
`Zennita
แฮกริดยืนติดเพดานเลย แต่แอบขำภาพที่แฮร์รี่ใส่ชุดผู้หญิง ท่าทางตุ้งติ้งพิลึก
A Cho Chang
ขอบคุณมากค่ะ
่jane
กรี๊ดดดด
เฮอร์ไมโอนี่สวยมากเลย
อยากดูมากๆแล้ว
Quartette
ขอบคุณมากค่า อยากดูสามมิติ
JANN
ขอบใจจ้า
ตัวอย่างนี้เคยเห็นแล้วว
Zeppe'Wiz
ขอบคุณเจ๊ดิส โอ้ เวทมนต์คืออำนาจ Magic is Might
yee
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข่าวสารใหม่ๆที่เอามาให้อัพเดตกันค่ะ
annaliese kent
แฮรี่ดูดีขึ้นมาก เฮอไมโอนี่สวยตลอดกาลค่ะ
mogan diccory
สนุกมากมายค่ะ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.